สอบถามชิพเตอร์ครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
limberger
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามชิพเตอร์ครับ

โพสต์ โดย limberger »

ชิเพเตอร์แบบในรูป 10 สปีด หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
ผมต้องการใส่ชิพเตอร์บนแฮนด์หมอบครับ

ไม่อยากซื้อที่เป็นแบบมือรวม

แต่ถ้าไมไ่ด้จริงๆ คงต้องใช้ชิพเตอรืปลายแฮนด์

ขอบคุณมากๆครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”