เข้ากลุ่มไหน ดี ผมอยู่ แถวๆเมกกะ บางนาครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
xpress
สมาชิก
สมาชิก

เข้ากลุ่มไหน ดี ผมอยู่ แถวๆเมกกะ บางนาครับ

โพสต์ โดย xpress »

ปกติปั่นแต่ในซอย ไม่เคยไปไหนไกลเลย แนะนำกลุ่มที่ครับ
Deamonicus
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: เข้ากลุ่มไหน ดี ผมอยู่ แถวๆเมกกะ บางนาครับ

โพสต์ โดย Deamonicus »

ใช้จักรยานอะไร ปั่นช้า ปั่นเร็ว
เพื่อสุขภาพ ฟรุ้งฟริ้งปัั่นไปกินไป หรือจัดหนัก ทำลายกระเป๋าตัง
ระบุด้วยก็ดีครับ มีหลายกลุ่ม

ถ้าขี่หมอบ พร้อมขี่ยาวๆ 200 กม ใกล้ๆ ก็กลุ่ม central ครับ :mrgreen:
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

Re: เข้ากลุ่มไหน ดี ผมอยู่ แถวๆเมกกะ บางนาครับ

โพสต์ โดย CK3 »

ไปสนาบินสุวรรณภูมิเลยครับ เพียบเลยจะเอากี่กลุ่มหลายระดับความเร็วให้เลือกสรร
แอบแซงเพราะแรงน้อย
xpress
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย xpress »

เสือภูเขา ครับ ตอนนี้มองๆ ที่บึงหนองบอนครับ แล้วก็ แถว เส้นบางนาตราด ตัด กับ หนาม แดง ออกมากิ่งแก้ว ครับ

ส่วนสนาม บิน ค่อยว่ากันครับ หาก๊วนให้ได้ก่อนครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”