สอบถามเพื่อนสมาชิก ท่่านใดทราบว่า นักจักรยานจังหวัดอุทัยธานี ใช้ชื่อ ชมรม อะไรครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
choo.tc
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08-9695-7577
team: ไม่มี
Bike: cannondale

สอบถามเพื่อนสมาชิก ท่่านใดทราบว่า นักจักรยานจังหวัดอุทัยธานี ใช้ชื่อ ชมรม อะไรครับ

โพสต์ โดย choo.tc »

สวัสดีครับ เพื่อน ๆ สมาชิก ท่านใดพอทราบหรือไม่ครับ ว่าเพื่อน ๆ สมาชิกที่ขีึ่จักรยานจังหวัดอุทัยธานี ใช้ชื่อชมรมอะไรครับ คือ ผมอาจจะต้องมาอยู่ที่ อุทัย ครับ ตอนนี้ไป ๆ มา ๆ เป็นประจำ แล้วมีครอบครัวอยู่ที่ อุทัย ธานี ชอบขี่จักรยาน ออกกำลังกาย เพื่อสุขภาพครับ เลยอยากเจอเพื่อน ๆ ที่ขึ่จักรยานด้วยกันครับ เพราะผมมั่นใจว่า คนที่ขี่จักรยานมีน้ำใจครับ ขนาดขี่สวนทางกันยังทักทายกัน ช่วยเหลือกัน อีกไม่กี่ปี ลูกเรียนจบแล้ว อาจจะต้องมาอยู่เลย อาจมองหา ร้านเล็ก ๆ อากาศดี ๆ ไว้ขายอะไหล่จักรยานก็ได้ครับ เพราะชอบครับ ก่อนหน้านี้น แต่นานหลายปีแล้ว ผมเคยคุยกับเพื่อนสมาชิก ชมรมสี่สายน้ำครับ แต่ตอนนี้ผมเข้าไปหาในกลุ่มชมรม ไม่เจอแล้วครับ เพื่อน ๆ ก็แนะนำหลาย ๆ เส้นทางเหมือนกัน เช่น รอบเกาะเทโพ อีกเส้นทางก็ วัดท่าซุง ไปทางวัดสิงห์ ทางยาวหน่อย ก็เป็นทริป ไปห้วยขาแข็ง แต่ผมก็ได้แค่ ขี่ขี้นเขาสะแกรัง ครับ พอดีเจอเพื่อนสมาชิก ขี่ขึ้นเขากันพอดี เลยรบกวนเพื่อน ๆ สมาชิก ถ่ายรูปเป็นที่ระลึก รู้สึกประทับใจมากครับ เลยขออนุญาตินำรูปเพื่อน ๆ สมาชิกที่ถ่ายรูปด้วยกัน มาลงเพื่อความประทัยใจครับ และขอขอบคุณเพื่อน ๆ สมาชิกที่ถ่ายรูปด้วยกัน และเพื่อน ๆ สมาชิกทีี่แนะนำผมด้วยครับ ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ
12.JPG (88.28 KiB) เข้าดูแล้ว 504 ครั้ง
14.jpg (116.97 KiB) เข้าดูแล้ว 504 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”