ย้ายมาเป็น KC Cycling Club แล้วนะครับทุกคน

ผู้ดูแล: edd

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม KC Cycling Club
ที่อยู่ 29 /241 ถ. หทัยราฎษร์ 39 แขวงสามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพ 10510
โทร. 0804474447
ชื่อสมาชิก
คุณบอย (เป็นหัวหน้ากลุ่ม)
คุณ edd (เป็นผู้ดูแลบอร์ท)
pank
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi

Re: ย้ายมาเป็น KC Cycling Club แล้วนะครับทุกคน

โพสต์ โดย pank »

สวัสดีครับ พรุ่งนี้กะว่าจะปั่นหลังบ้านซักรอบสองรอบ ในช่วงสายๆ 9.30-10.30 ใครว่างก็มาปั่นได้ครับ ช่วงนี้ไม่มีเวลาจริงๆครับ ถ้ามีใครอยากได้จักรยานบอได้ครับเดี๋ยวผมจะขายให้เผื่อได้เอาไว้ซื้อใหม่.... :D
มือใหม่....หัดหมอบ
รูปประจำตัวสมาชิก
BOY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 007
team: KC TEAM
Bike: สองล้อกลิ้ง

Re: ย้ายมาเป็น KC Cycling Club แล้วนะครับทุกคน

โพสต์ โดย BOY »

พรุ่งนี้หลังบ้านครับมาก่อนปั่นก่อนมาหลังเขากลับกันหมดแล้ว :mrgreen:
Democrazy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0846605533
team: Cycle Square Rama 3
Bike: Bianchi Oltre XR2
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Democrazy »

pank เขียน:สวัสดีครับ พรุ่งนี้กะว่าจะปั่นหลังบ้านซักรอบสองรอบ ในช่วงสายๆ 9.30-10.30 ใครว่างก็มาปั่นได้ครับ ช่วงนี้ไม่มีเวลาจริงๆครับ ถ้ามีใครอยากได้จักรยานบอได้ครับเดี๋ยวผมจะขายให้เผื่อได้เอาไว้ซื้อใหม่.... :D
BOY เขียน:พรุ่งนี้หลังบ้านครับมาก่อนปั่นก่อนมาหลังเขากลับกันหมดแล้ว :mrgreen:
ปั่นหลังบ้านไม่เร้าใจเลยพี่ สู้ผมไม่ได้ควงขาเล่นๆบนเทรนเนอร์ 2 ชม. เพราะต้องอยู่เฝ้าร้าน :lol:

วันอาทิตย์จะไม่มีใครไปลองเขาอีโต้กันเลยหรือครับ ว่าไงพี่อาร์ต-โอ๊ต ขาแรง
"เทคนิคการปั่นเสือหมอบ"
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=129&t=6760

"Prowut Bike Fitting"
https://www.facebook.com/prowut.bikefitting

"Power tends to corrupt and Absolute Power corrupts absolutely". Lord Acton
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

น้องๆหายไปไหนกันหมดครับ แอบไปซุ่มซ้อมที่ไหนมาเล่าให้ฟังกันบ้างครับ
ไฟล์แนบ
Orbea-Helmet.jpg (70.15 KiB) เข้าดูแล้ว 737 ครั้ง
pank
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับ ตอนนี้แรงไม่เหลือเลยครับนานๆจะได้ปั่นซักที...นับหนึ่งใหม่ไม่รู้กี่รอบแล้ว.. :mrgreen: หลังปีใหม่อาจจะได้ไปปั่นซักหน่อย เพราะช่วงนี้ต้องเอาใจแฟนหน่อย :D
ผู้จัดการทีม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 010
Bike: เทรนเนอร์

โพสต์ โดย ผู้จัดการทีม »

อ่านซ้อมครับเว้นมา 2 อาทิตย์ เสาร์ที่ผ่านมาไปปั่นกับกลุ่มคู้บอนเล่นเอาปั่นกับบ้านตาคิวมาเลย
วันอาทิตย์ซ้ำอีกก็ยังเจ็บอยู่ นี่แหละผลของการอ่อนซ้อม :?
----------------------------------------------
อยากเห็นสมาชิกมีจิตใจที่แข็งแกร่ง มีร่างกายที่แข็งแรง
BOY
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่กบ -แอบไปให้พี่ๆลุงๆคู้บอนซ้อมมาครับ อายุ 50-60 ขวบ แต่แรงจริงๆครับ อัธยาศัยไมตรีก็ดีครับ ไปกันกับเอ็ด อาร์ตและโอ๊ดครับ
แป๋ง -จยยว่างก็มาปั่นก็ได้ช่วงเช้าทุกวันเลียบด่วนหลังบ้าน(มีพี่ เอ็ด เฮียเต่า สลับกันบ้างมาพร้อมกันบ้างแล้วแต่โอกาส) เสาร์อาทิตย์กับกลุ่มคู้บอนหรือไปกันเองแล้วแต่ครับ
อาร์ต -โอ๊ตช่วงนี้ต้องเบาๆการปั่นหน่อยเดี๋ยวจะเจ็บหนักจะหายช้า ไม่มีตัวยิงจะเหงากันครับ
เอ็ด -เหมือนเดิมถ้าตื่น :mrgreen:
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีอาบอยกลุ่มคู้บอนที่ว่าใช่กลุ่มพวกพี่พิเชษฐ์หรือเปล่าครับ เห็นเป็นกลุ่มที่บางส่วนปั่นที่อุโมงค์ราบ 11เค้าปั่นกันวันเสาร์อาทิตย์และวันหยุด ยังไงว่างๆถ่ายภาพมาให้ชมบ้างครับ
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

น้องๆหายเงียบเลยครับ :cry:
BOY
ขาประจำ
ขาประจำ

เน็ตเสียครับ เปลี่ยนโมเด็มใหม่แล้วครับเพิ่งใช้ได้
-ไม่แน่ใจครับพี่กบ ยังไม่ทราบชื่อพี่ๆบางคนไว้ปั่นกันบ่อยๆคงจะรู้จักได้หมดครับ ปีใหม่ไปเที่ยวไหนครับ แต่ดูแล้วที่ร้านน่าจะคึกคักกว่ายังไงให้ขายดิบขายดีน่ะครับ
-ชาวเราวันเสาร์ปั่นกันหรือเปล่า อาจจะได้ปั่นด้วยครับ ถ้าไม่โดนเรียกตัวครับ เย็นมีกินเลี้ยงบริษัทเช้าวันอาทิตย์ไปกับคู้บอนไหมครับจะพยายามตื่นครับ
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับอาบอยและน้องๆ ช่วงปีใหม่พี่กบคงไม่ได้ไปไหนครับอยู่เมืองจันทบุรี ประมาณวันที่ 27มีเพื่อนๆของน้องๆที่เมืองจันท์จะมาเที่ยวอาจจะติดตามปั่นไปเที่ยวกับน้องที่นี่ครับ
อาบอยสยายดีน๊ะครับ
ผู้จัดการทีม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 010
Bike: เทรนเนอร์

โพสต์ โดย ผู้จัดการทีม »

สวัสดีสมาชิกทุกท่าน เสาร์อาทิตย์นี้ลาครับ :roll:
----------------------------------------------
อยากเห็นสมาชิกมีจิตใจที่แข็งแกร่ง มีร่างกายที่แข็งแรง
BOY
ขาประจำ
ขาประจำ

สบายดีเรื่อยๆครับพี่กบ นี่ก็พึ่งถึงบ้านได้สักพัก พรุ่งนี้ถ้าตื่นคงได้แค่หลังบ้าน งานเยอะอีกแล้วครับ
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

อาบอยขยันทำงานมาก พักผ่อนต้องเที่ยวไกลๆ กินหอยปูปลาแถวทะเลสัก 2-3วันทานไวน์องุ่นด้วยจะดีมากครับให้รางวัลกับชีวิต แล้วค่อยกลับมาสู้ต่อ
ไฟล์แนบ
10-alite-4000.jpg (70.75 KiB) เข้าดูแล้ว 656 ครั้ง
pank
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับ...หายหน้าหายตาไปหลายวันครับ พอดีผู้ช่วยเพิ่งจะลาออกก็เลยเหนื่อยๆ....ไม่มีเวลาเอาเสียเลยครับ.... :(
ตอบกลับ

กลับไปยัง “KC Cycling Club”