** เลยจับใส่เกาะอกทั้งคู่เลย **

ผู้ดูแล: narongrama4, โกโร่

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ทย่อย ของกลุ่มพระรามสี่ ครับ
ที่อยู่ชมรม ร้านก๋วยเตี๋ยวนายพล ถ.ราชพฤกษ์ตัดกับชัยพฤกษ์ ใกล้สะพานพระรามสี่
ผุ้ดุแลบอร์ท - narongrama4 กับ โกโร่
โทร.0816131073
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Neaw
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พระราม 4
Bike: Specialized , Trek , Cannondale
ตำแหน่ง: INFANTRY ARMY

** เลยจับใส่เกาะอกทั้งคู่เลย **

โพสต์ โดย Neaw »

ฝนก้อตก จกย.ก้อปั่นมะด้าย มาโพสอาไรเล่น ๆ ให้ฟังกันดีกว่า

เนื่องมาจาก ผมมีกิ๊กใหม่ ชื่อจ้าวพิซซ่า ผิวงี้ สีเขียวเนียน เชียวล่ะ เลยจับใส่ชุดเกาะอก

ทำให้จ้าวแฮมเบเกอร์ กิ๊กเก่า ผิวสีแดงเข้ม เกิดอาการงอน เพราะผมให้เธอใส่ชุดสายเดี่ยว เธอบอกมันเชย หาว่าผมไม่เซ็นส์สะถีบ ซะอีก

เธออยากใส่เกาะอก ( ไร้สาย ) แบบหนูพิซซ่าบ้าง หากผมไม่ยอม จะไม่ให้ผมขี่ จะให้ผมขี่แต่หนูพิซซ่า คันเดียว

ส่วน น้าแลนซ์ กิ๊กดั้งเดิม เก่าแก่ ผิวสีน้ำเงินเหี่ยว ๆ เจียมเนื้อเจ้าตัว ไม่ร้องขออะไร ขอเพียงแต่ให้ผมเอาไปขี่บ้าง อย่าลืมความหลัง ครั้งเก่า ก็พอใจแล้ว

รูปภาพ
Neaw
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized , Trek , Cannondale

Re: ** เลยจับใส่เกาะอกทั้งคู่เลย **

ดังนั้น ใคร ๆ ก้อไม่ชอบการงอน เพื่อความสงบสุข ผมเลยต้องพาจ้าวแฮมเบเกอร์ ไปพบหมอโต้ง สหพัฒน์ ทำการเปลี่ยนชุด

จาก สายเดี่ยว เป็น เกาะอก หมอโต้งบอก ไม่มีปัญหา จัดห้าย ยยยยยย........

รูปภาพ
Neaw
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ** เลยจับใส่เกาะอกทั้งคู่เลย **

หมอโต้ง ใช้เวลาไม่นาน จ้าวแฮมเบเกอร์ ก้อได้ใส่ชุดเกาะอก ไร้สาย สมใจนึก หายงอนทันที

รูปภาพ
Neaw
ขาประจำ
ขาประจำ

วันนี้ ผมจึงแฮปปี้ และตัวเบาเป็นอย่างมาก 55555 ที่กิ๊กเก่า และ กิ๊กใหม่ ดีกันแล้ว ทีนี้จะขี่ยังไงก้อได้ เกาะอกเหมือนกัน

สงสารแต่ น้าแลนซ์ เจียมเนื้อเจียมตัว เลยขอปลีกวิเวก ไปจอดนอกห้อง

เคราะห์ซ้ำ กรรมซัด น้าแลนซ์ แก่แล้ว สเตจที่แล้ว ก้อไล่คอนทาดอร์ ไม่ทัน อดเสื้อเหลือง แถมยังต้องจอดนอกห้องอีก

โอ๋ ๆๆๆๆ อย่าน้อยใจนะ จุ๊บ ๆ ๆ เด๋วพรุ่งนี้ จะพาไปขี่นะ แลนซ์นะ

เอวัง..ก้อประการฉะนี้ จบข่าว ครับ........... :D :D

รูปภาพ
หนุ่ม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860251302
Bike: MTB

โพสต์ โดย หนุ่ม »

นี่ถ้า world bike มาจัดทริปท่องเที่ยวบ้าง พี่เหนี่ยวคงมี giant อีกคันแน่ๆเลย :D
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

โพสต์ โดย CK3 »

เก่าแล้วก็อย่างนี้หละพี่เหนี่ยวทิ้งไว้นอกห้องซะ อิ อิ
แอบแซงเพราะแรงน้อย
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

โพสต์ โดย CK3 »

พี่เหนี่ยวครับแนะนำครับของดีราคาไม่แรง เล่นได้ครับจะได้ครบทุกค่ายในไทยละ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=82888
แอบแซงเพราะแรงน้อย
beeggs
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0947963336
team: kNightBIKE
Bike: oltre, cervelo s5, super6 evo, canyon ult slx
ติดต่อ:

โพสต์ โดย beeggs »

ท่าทางแฮนด์ trigon กับมือจับตัวใหม่นี่จะดีจริง
ต้องหามาใช้บ้างแล้วฮะพี่เหนี่ยว :D
วัยทำงาน มีแรง มีตังค์ ไม่มีเวลา
mr.bike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860644489
Bike: Bikefriday

โพสต์ โดย mr.bike »

วันไหนน้องน้องของพี่เบื่อเสื้อผ้าที่ใส่อยู่ช่วยกระซิบ ( เบาๆ )นะครับแล้วเจอกันที่ร้านหมอโต้ง
เหมือนเดิมขอรับ
Neaw
ขาประจำ
ขาประจำ

หวัดดีน้องหมอ

เกาะอก ย่อมเซ๊กซี่กว่าสายเดี่ยวแน่นอน :lol: :lol:

หวัดดี เฮียเฮง

5555 เอากะบะดุมเกียร์มาแลกด้วยดิ :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 4”