พระรามสี่ มีใคร ไปงานดอยสุเทพ 1 พ.ย.52 ที เชียงใหม่ บ้างครับ

ผู้ดูแล: narongrama4, โกโร่

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ทย่อย ของกลุ่มพระรามสี่ ครับ
ที่อยู่ชมรม ร้านก๋วยเตี๋ยวนายพล ถ.ราชพฤกษ์ตัดกับชัยพฤกษ์ ใกล้สะพานพระรามสี่
ผุ้ดุแลบอร์ท - narongrama4 กับ โกโร่
โทร.0816131073
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
คำแมม
สมาชิก
สมาชิก

พระรามสี่ มีใคร ไปงานดอยสุเทพ 1 พ.ย.52 ที เชียงใหม่ บ้างครับ

โพสต์ โดย คำแมม »

พระรามสี่ มีใคร ไปงานดอยสุเทพ 1 พ.ย.52 ที เชียงใหม่ บ้างครับ..
....เชิญชวนนะครับ..มาเชียงใหม่ ได้สองงาน 31 ต.ค.52 งานครอสที่ ฝาง..
1 พ.ย.52 งาน ทางเรียบ ที่ดอยสุเทพ...

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=108217

โดยเฉพาะ เสือเอก ..กลับมาฝาง-ไชยปราการ บ้าง ทางบ้านให้อภัยหมดแล้ว.. :lol: :lol: (พี่ กาละแม ฝาง ฝากมา)
สำหรับเพื่อน ๆ พระรามสี่ ที่เคยมา ขึ้น ดอยผ้าห่มปก ปี ก่อนนู้น น น...มาดูผลงานของตัวเองบ้างนะครับ ..เด็กๆ ขวบ สองขวบ ไม่รู้หน้าเหมือนใครบ้าง.. :lol: :lol: :D :D (อันนี้ พี่ กาละแม ไม่ได้ฝาก ..แต่ผมคิดเอาเอง 555... :mrgreen: :mrgreen: )
** อ้าย คำแมม คับ **
รูปประจำตัวสมาชิก
ekkrama4
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พระราม 4/ INFINITE
Bike: INFINITE คาร์บอนสายพันธ์ไทย

Re: พระรามสี่ มีใคร ไปงานดอยสุเทพ 1 พ.ย.52 ที เชียงใหม่ บ้างครับ

โพสต์ โดย ekkrama4 »

งานแข่งชนกันพอดี ไอ้เราก็มีคะแนนอยู่ภาคตะวันออก แต่พอบอกว่าไอ้เด็กขวบสองขวบไม่รู้หน้าเหมือนใคร ทำให้สงสัยจะต้องขึ้นไปดูให้รู้แจ้งเห็นจริง จะได้ตามหาผู้ปกครองให้ถูกครับ
ฝากบอกพี่ศักดิ์ด้วยสนามอย่าโหดมากนัก เห็นใจคนไม่เคยซ้อมเขาบ้าง :lol: :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 4”