สอบถามราคาค่าทำสีครับ กับคิวการทำครับ

MOWGLI STUDIO (เมาคลีลูกหมาป่า)
รับทำสีจักรยานเสือหมอบ เสือภูเขา และอุปกรณ์ต่างๆ โดยช่างผู้ชำนาญการ (พี่ใหญ่ RAMA9)

ผู้ดูแล: Mowgli

กฏการใช้บอร์ด
MOWGLI STUDIO (เมาคลีลูกหมาป่า)
รับทำสีจักรยานเสือหมอบ เสือภูเขา และอุปกรณ์ต่างๆ โดยช่างผู้ชำนาญการ (พี่ใหญ่ RAMA9)
ตอบกลับ
Joofyjai
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi kuma5100
ติดต่อ:

สอบถามราคาค่าทำสีครับ กับคิวการทำครับ

โพสต์ โดย Joofyjai »

ผมมีเฟรม klein ตะเกียบเป็น full carbon ซึ้งไมใช่ตะเกียบเดิม ทั้งนี้ผมจะเปลี่ยนสีจาก สีแดง เป็นสี plum crazy ไม่ทราบว่าราคาค่าทำเท่าไรครับ แล้วผมสามารถจองคิวทำได้ยังไงครับ ขอรบกวนด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “MOWGLI STUDIO (เมาคลีลูกหมาป่า)”