พวกปั่นแข่งในโดม เค้า อัตราทดเท่าไหร่กัน ใช้จานหน้า cog หลังเท่าไหร่กันครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
aaronskinner
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0999102787
team: - กลุ่มสวนเบญ - BikeThailand -
Bike: Unknown ps1, Mountain Bike , Road bike

พวกปั่นแข่งในโดม เค้า อัตราทดเท่าไหร่กัน ใช้จานหน้า cog หลังเท่าไหร่กันครับ

โพสต์ โดย aaronskinner »

ตามหัวข้อ เลยจะได้ทำมั้ง จะเอาไว้ซ้อมอ่ะครับ
kritsang
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08144792ห้าห้า
team: เดี่ยว
Bike: Schwinn

Re: พวกปั่นแข่งในโดม เค้า อัตราทดเท่าไหร่กัน ใช้จานหน้า cog หลังเท่าไหร่กันครับ

โพสต์ โดย kritsang »

53/14
53/13
50/13
รอบขาน่าจะ 140 ครับ :D
JADE555
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")
team: CARBON ASS!!!
Bike: เหล็กมาร

Re: พวกปั่นแข่งในโดม เค้า อัตราทดเท่าไหร่กัน ใช้จานหน้า cog หลังเท่าไหร่กันครับ

โพสต์ โดย JADE555 »

อัตราทดไม่ตายตัว แล้วแต่ร่างกายแต่ละคนครับ

ลองเปลี่ยนคำถามเป็นใช้ความเร็วเท่าไหร่ดีกว่า :lol:
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”