จานกะโหลกกลวง(หมอบ) กับ Fixed gear

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Ens
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: line : AXPH
team: ส ก ล ล ก บ
Bike: ริดลีย์ ฟีนิกซ์ เอ็สแอล

จานกะโหลกกลวง(หมอบ) กับ Fixed gear

โพสต์ โดย Ens »

ต้องการเอาจานกะโหลกกลวงของหมอบ (ซึ่งกะโหลกมีหลายไซส์เหลือเกิน)
มาใส่ฟิกซ์ต้องทำไงครับ
jittakon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: fixgabike
Bike: BMC TT03 ,fixedgear
ตำแหน่ง: 314 ถนนประชาธิปก แขวงวัดกัลยาณี เขตธนบุรี กรุงเทพ
ติดต่อ:

Re: จานกะโหลกกลวง(หมอบ) กับ Fixed gear

โพสต์ โดย jittakon »

ใส่ได้เลยนะครับ แต่ต้องถอดใบเล็กด้านในออกก่อน หรือจะใส่ไว้ก็ไม่มีไครว่าครับ
http://www.facebook.com/fixgabike
ขายประกอบซ่อมพร้อมอะไหล่ จักรยานเสือหมอบ เสือภูเขา ฟิกเกียร์ รถพับ
Ens
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: line : AXPH
team: ส ก ล ล ก บ
Bike: ริดลีย์ ฟีนิกซ์ เอ็สแอล

Re: จานกะโหลกกลวง(หมอบ) กับ Fixed gear

โพสต์ โดย Ens »

jittakon เขียน:ใส่ได้เลยนะครับ แต่ต้องถอดใบเล็กด้านในออกก่อน หรือจะใส่ไว้ก็ไม่มีไครว่าครับ
พวกกะโหลกกลวงของ shimano ก็ใช้ได้หรอครับ
แล้วพวก fsa ที่เป็น bb30 ละครับ :o
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”