สอบถาม รถฟิกซืที่แข่งกันในเวโลโดรมใช้ยี่ห้อไรกันบ้างอะครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
ibomb
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: -
Bike: -
ติดต่อ:

สอบถาม รถฟิกซืที่แข่งกันในเวโลโดรมใช้ยี่ห้อไรกันบ้างอะครับ '

โพสต์ โดย ibomb »

รถฟิกซืที่แข่งกันในเวโลโดรมใช้ยี่ห้อไรกันบ้างอะครับ
เห็นทางราบเป็นลม เห็นภูเขา... ลงไปนอน
รูปประจำตัวสมาชิก
Stormtrack
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถาม รถฟิกซืที่แข่งกันในเวโลโดรมใช้ยี่ห้อไรกันบ้างอะครับ '

โพสต์ โดย Stormtrack »

หมายถึงฝรั่งใช่ไหมครับ ไม่ได้หมายถึง เคยริน ญี่ปุ่น ใช่ไหม

ที่ผมชอบก็ Look

http://www.lookcycle.com/en/all/piste/c ... frame.html
ibomb
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: -
Bike: -
ติดต่อ:

Re: สอบถาม รถฟิกซืที่แข่งกันในเวโลโดรมใช้ยี่ห้อไรกันบ้างอะครับ '

โพสต์ โดย ibomb »

ครับ โวนยุโรป หรือในบ้านเราก็ได้ ที่ไม่ใช่ฟิกปั่นตามถนน ไม่ใช่วัยรุ่นปั่นกันอะ
เห็นทางราบเป็นลม เห็นภูเขา... ลงไปนอน
kenchinn
สมาชิก
สมาชิก
team: BLP THAILAND
Bike: Fixed gear
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kenchinn »

LOOK KOGA CERVELO
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”