เบาะหนังแท้จากวินสิตา

ผู้ออกแบบและผลิตกระเป๋าจักรยานและอุปกรณ์ตกแต่ง
แบรนด์ไทยคุณภาพส่งออกด้วยประสบการณ์มากกว่า 30 ปี

ผู้ดูแล: วินสิตา

กฏการใช้บอร์ด
ผู้ออกแบบและผลิตกระเป๋าจักรยานและอุปกรณ์ตกแต่ง
แบรนด์ไทยคุณภาพส่งออกด้วยประสบการณ์มากกว่า 30 ปี
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

Re: เบาะหนังแท้จากวินสิตา

โพสต์ โดย Ton TWS »

:D
น่องโป่ง
สมาชิก
สมาชิก
team: ทีมเดียว
Bike: Dahon ROO, Surly LHT

โพสต์ โดย น่องโป่ง »

เดี๋ยวเจอกันแน่ :D
อยากรู้เช็คIPจิอิอิ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: I am Gary Fisher
team: PTT Bike Race
Bike: Gary Fisher Bigsur 2000 / Gary Fisher X-Caliber 1998 / Surly Troll / Trek Madone 2.3 (2013) / Bianchi Sampre 2011

โพสต์ โดย อยากรู้เช็คIPจิอิอิ »

ใครซื้อมาลองแล้ว ขอรีวิวหน่อยยยย
Dirt road adventures across the world.

"ถ้าใจถึง.....ก็ไปถึง"
tanapom_min
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Thonburi Cycling Speed (TCS)

โพสต์ โดย tanapom_min »

สวยจังครับ :D
ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
Tonywee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08147657xx
team: ภูเก็ตหรอยเนิน ทัวร์ริ่ง,น่องปูด ไซค์คิ้ง คลับ
Bike: Surly LHT(น้องเขียว ปั๊ด),Trek 2.3 Ultagra group set. ก็หรอยแล้ว
ตำแหน่ง: ประเทศไทยของเรา

โพสต์ โดย Tonywee »

รุ่น Touring น้ำหนัก เท่าไหร่ครับ :mrgreen:
หนึ่งใจ สองขา จะพาเราไป ไกลแสนไกล
วินสิตา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 025408080-2
team: บริษัท วินสิตา จำกัด
ตำแหน่ง: 39/11-12 ถ.รามคำแหง แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กทม. 10510
ติดต่อ:

โพสต์ โดย วินสิตา »

Touring หนัก 600 กรัมครับ :D
Vincita Co., Ltd.
ข้อมูลสินค้าครบพร้อมรายละเอียดดีลเลอร์http://www.vincita.co.th
อัพเดตข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับสินค้าและแบรนด์ Vincita ได้ที่ Vincita on Facebook
ติดต่อฝ่ายขาย Tel: 025408080-2
Tonywee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08147657xx
team: ภูเก็ตหรอยเนิน ทัวร์ริ่ง,น่องปูด ไซค์คิ้ง คลับ
Bike: Surly LHT(น้องเขียว ปั๊ด),Trek 2.3 Ultagra group set. ก็หรอยแล้ว
ตำแหน่ง: ประเทศไทยของเรา

โพสต์ โดย Tonywee »

รบกวน อีกคำถามครับ

อานแบบ Touring ขนาดกว้าง ยาว เท่าไหร่ครับ :D
หนึ่งใจ สองขา จะพาเราไป ไกลแสนไกล
สนั่น อันทเกตุ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ »

สวยราคาไม่แรง
เชียร์ของคนไทย ครับ
ผมใช้กระเป๋ารุ่นกันน้ำ ๑๐๐ เปอร์เซ็น
ทั้ง ๕ ใบ คุ้มราคามาก เมืองนอกนิยมใช้ของไทย
คนไทยนิยมใช้ของนอก.......... :lol: :lol: :lol:
แต่ว่าตัวล็อคกระเป๋าติดแรค(ตัวล่าง
มันหลุดง่าย ทริปล่าสุดน๊อนคลาย
หลุดหายไป ๒ อัน ไม่ทราบมีอะไหล่ไหม ครับ
ผมซื้อจากร้าน ยูเอฟโอ ครับ
แต่กระเป๋าติดหน้าแฮนด์นี่
ผมลงรถไฟที่หัวลำโพง
ปั่นไปติดที่ร้าน ก่อนออกทริป ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย สนั่น อันทเกตุ เมื่อ 29 มิ.ย. 2012, 08:35, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"
toyomichi
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หนุกหนาน
Bike: Bianchi 1885, TCR, BF pocketrocket

โพสต์ โดย toyomichi »

ซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
กะปอมก่า
สมาชิก
สมาชิก
Bike: dahon p18 ,CRONUS PD3.0, RIT

โพสต์ โดย กะปอมก่า »

โชว์รูมที่ fbt มีขายไหมครับ
กะปอมก่า
สมาชิก
สมาชิก
Bike: dahon p18 ,CRONUS PD3.0, RIT

โพสต์ โดย กะปอมก่า »

อยากทราบความกว้างและความยาวของทั้งสองรุ่นด้วยครับ
วินสิตา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 025408080-2
team: บริษัท วินสิตา จำกัด
ตำแหน่ง: 39/11-12 ถ.รามคำแหง แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กทม. 10510
ติดต่อ:

โพสต์ โดย วินสิตา »

เบาะหนังมีจำหน่ายที่ FBT ครับ
รุ่น SPORT กว้าง 155 mm ยาว 280 mm
รุ่น TOURING กว้าง 210 mm ยาว 280 mm
Vincita Co., Ltd.
ข้อมูลสินค้าครบพร้อมรายละเอียดดีลเลอร์http://www.vincita.co.th
อัพเดตข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับสินค้าและแบรนด์ Vincita ได้ที่ Vincita on Facebook
ติดต่อฝ่ายขาย Tel: 025408080-2
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

สนั่น อันทเกตุ เขียน:สวยราคาไม่แรง
ผมใช้กระเป๋ารุ่นกันน้ำ ๑๐๐ เปอร์เซ็น
ทั้ง ๕ ใบ คุ้มราคามาก เมืองนอกนิยมใช้ของไทย
คนไทยนิยมใช้ของนอก.......... :lol: :lol: :lol:
แต่ว่าตัวล็อคกระเป๋าติดแรค(ตัวล่าง
มันหลุดง่าย ทริปล่าสุดน๊อตคลาย
หลุดหายไป ๒ อัน ไม่ทราบมีอะไหล่ไหม
ครับ
ปั่นไปติดที่ร้าน ก่อนออกทริป ครับ
สอบถาม
ที่ผมเน้น-ขีดเส้นใต้ ครับ
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"
XcRider
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: สองล้อเก่าๆ แต่่ราคาแพงๆนะ

โพสต์ โดย XcRider »

สนั่น อันทเกตุ เขียน:
สนั่น อันทเกตุ เขียน:สวยราคาไม่แรง
ซแต่ว่าตัวล็อคกระเป๋าติดแรค(ตัวล่าง
มันหลุดง่าย ทริปล่าสุดน๊อตคลาย
หลุดหายไป ๒ อัน ไม่ทราบมีอะไหล่ไหม
ครับ
สอบถาม
ที่ผมเน้น-ขีดเส้นใต้ ครับ
ไม่ตอบแสดงว่าไม่มีอะไหล่ใช่มั๊ยครับ

สนใจเบาะ แต่กลัวเรื่องอะไหล่ และบริการหลังการขาย
อีกทั้งไม่แน่ใจว่ารูปทรงจะเข้ากับร่องก้นหรือป่าว เคยเจอบางรุ่นออกแบบไม่ดีนั่งไม่สบาย ปั่นนานๆมันแบ๊ะก้นกบเจ๊บ
ซื้อกระเป๋าก็มีปัญหาเรื่องตะเข็บน้ำซึม มาแล้ว
Love me Love my Bike:
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รอคำตอบ ครับ
ผมเชื่อในบริการหลังการขาย
เพราะมีเพื่อนสมาชิกที่กระเป๋าปริ
ตรงตะเข็บ ทางร้านแก้ปัญหาให้โดยไม่มีค่าใช้จ่าย ครับ

ตอบกลับ

กลับไปยัง “VINCITA (วินสิตา)”