น้องใหม่ ขอฝากตัวด้วยครับ

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kidsailandzer
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Focus Cayo
ตำแหน่ง: รังสิตคลอง.6

น้องใหม่ ขอฝากตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย kidsailandzer »

อยู่คลอง.6ครับ อยากเข้าไปปั่นด้วย(เพิ่งซื้อหมอบมาได้4วันครับ) ตอนนี้ไปปั่นอยู่คนเดียวทุกเย็นเหงาครับ อยากจะทราบว่าพี่ๆตอนเย็นๆมีไปปั่นที่ไหนบ้างครับ
แล้ววันอาทิตย์นี้ปั่นกันไม๊ครับ ขอไปด้วยคน(แต่กลัวตามไม่ทัน) :P
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

Re: น้องใหม่ ขอฝากตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย SuperNok »

kidsailandzer เขียน:อยู่คลอง.6ครับ อยากเข้าไปปั่นด้วย(เพิ่งซื้อหมอบมาได้4วันครับ) ตอนนี้ไปปั่นอยู่คนเดียวทุกเย็นเหงาครับ อยากจะทราบว่าพี่ๆตอนเย็นๆมีไปปั่นที่ไหนบ้างครับ
แล้ววันอาทิตย์นี้ปั่นกันไม๊ครับ ขอไปด้วยคน(แต่กลัวตามไม่ทัน) :P
ตอนเย็นๆ ไม่มีใครปั่นค่ะ ปั่นวันอาทิตย์วันเดียว จุดนัดพบ วัดมูล 7.00น.ค่ะ :P
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
kidsailandzer
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Focus Cayo
ตำแหน่ง: รังสิตคลอง.6

โพสต์ โดย kidsailandzer »

SuperNok เขียน:
kidsailandzer เขียน:อยู่คลอง.6ครับ อยากเข้าไปปั่นด้วย(เพิ่งซื้อหมอบมาได้4วันครับ) ตอนนี้ไปปั่นอยู่คนเดียวทุกเย็นเหงาครับ อยากจะทราบว่าพี่ๆตอนเย็นๆมีไปปั่นที่ไหนบ้างครับ
ตอนเย็นๆ ไม่มีใครปั่นค่ะ ปั่นวันอาทิตย์วันเดียว จุดนัดพบ วัดมูล 7.00น.ค่ะ :P

อ่อ ได้ครับ งั้นเดี๊ยวขออนุญาติผบ.ก่อนนะครับ ถ้าผบให้คงได้ไปด้วยแน่ๆครับ
vipote
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย vipote »

เชิญมาปั่นด้วยกันครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”