ขอสมัครเข้าร่วมสมาชิกคลองรังสิตดัวยคับ มือใหม่ป้ายแดง

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
N_Nhong
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0840459275
team: -
Bike: ฺBianchi Nirone 7
ตำแหน่ง: บางกะดี ปทุมธานี

ขอสมัครเข้าร่วมสมาชิกคลองรังสิตดัวยคับ มือใหม่ป้ายแดง

โพสต์ โดย N_Nhong »

ขออนุญาตเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนนะครับ ผมชื่อโหน่งครับทำงานอยู่บริษัท WD บางปะอิน พักอยู่หน้า ม กรุงเทพรังสิต มือใหม่อยากปั่นเพิ่งถอยจักรยานคันแรกมา ติดตามเว็บบร์อดคลองรังสิตทีมมาพักใหญ่ๆแล้วบวกกับหาข้อมูลจักรยานมาพักหนึ่งสุดท้ายลงเอยที่เสือภูเขากะว่าจะลองซ้อมปั่นให้ชินกับรถใน ม ซักพักนึงก่อนแล้วค่อยลองไปปั่นรวมกับพวกพี่ๆ เห็นว่าใช้หมอบกันเยอะเลยกลัวไม่ทันเพราะมือใหม่จริงๆ ปกติปั่นกันทุกวันอาทิตย์ใช้มั๊ยครับ ถ้าร่างกายพร้อมรถพร้อมเมื่อไหร่ขออนุญาติตามขบวนด้วยนะครับ
scha
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS
Bike: speciaized

Re: ขอสมัครเข้าร่วมสมาชิกคลองรังสิตดัวยคับ มือใหม่ป้ายแดง

โพสต์ โดย scha »

สวัสดีครับ. วันอาทิตนี้ถ้าว่างมาปั่นด้วยกันครับ 7.00 เจอกันทีวัดมูลครับ
Chakkrapan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-7773-1323
team: KRS / 347
Bike: SPECIALIZED E5 2014

Re: ขอสมัครเข้าร่วมสมาชิกคลองรังสิตดัวยคับ มือใหม่ป้ายแดง

โพสต์ โดย Chakkrapan »

N_Nhong เขียน:ขออนุญาตเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนนะครับ ผมชื่อโหน่งครับทำงานอยู่บริษัท WD บางปะอิน พักอยู่หน้า ม กรุงเทพรังสิต มือใหม่อยากปั่นเพิ่งถอยจักรยานคันแรกมา ติดตามเว็บบร์อดคลองรังสิตทีมมาพักใหญ่ๆแล้วบวกกับหาข้อมูลจักรยานมาพักหนึ่งสุดท้ายลงเอยที่เสือภูเขากะว่าจะลองซ้อมปั่นให้ชินกับรถใน ม ซักพักนึงก่อนแล้วค่อยลองไปปั่นรวมกับพวกพี่ๆ เห็นว่าใช้หมอบกันเยอะเลยกลัวไม่ทันเพราะมือใหม่จริงๆ ปกติปั่นกันทุกวันอาทิตย์ใช้มั๊ยครับ ถ้าร่างกายพร้อมรถพร้อมเมื่อไหร่ขออนุญาติตามขบวนด้วยนะครับ
ยินดีต้อนรับน้องใหม่ครับ ผมก็น้องใหม่เหมือนกัน เพิ่งเข้ากลุ่มมา 3 เดือนแล้ว กลุ่มเรามีนัดเจอกันทุกวันอาทิตย์ ที่วัดมูลจินดา คลอง5 เวลา 07.00 โดยประมาณ
อาทิตย์ที่จะถึงนี้ถ้าว่างก็เข้ามาปั่นกับพวกเราได้ แล้วเจอกันครับ
Our greatest weakness lies in giving up.
ความอ่อนแอที่แย่ที่สุดของมนุษย์ คือการล้มเลิกเสียกลางคัน
โทมัส เอดิสัน
N_Nhong
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0840459275
team: -
Bike: ฺBianchi Nirone 7
ตำแหน่ง: บางกะดี ปทุมธานี

โพสต์ โดย N_Nhong »

ขอบคุณมากครับ อาทิตย์นี้ขอหาอุปกรณ์เสริมที่จำเป็นก่อนครับ เพิ่งกลับมาจากลำปางไม่มีเวลาเลย แหะๆ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดคงได้ร่วมวงอาทิตย์หน้าครับ.. :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”