ขอร่วมกลุ่มคลองรังสิตด้วยคนนะครับ. มือใหม่ครับ

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
ตอบกลับ
earthfirst
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: Merida matt 70D

ขอร่วมกลุ่มคลองรังสิตด้วยคนนะครับ. มือใหม่ครับ

โพสต์ โดย earthfirst »

สวัสดีครับ ผมชื่อแอ็ดครับ
ขออนุญาตเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนนะครับ
บ้านอยู่คลองหก-เจ็ดหลังราชมงคลครับ ทำงานบริษัทหยุดเสาร์เว้นเสาร์ครับ 8:00-17:00น
สำหรับผมมือใหม่ม๊ากมากครับ. เพราะเพิ่งซื้อจักรยานมือสองมาจากพี่ใจดีท่านหนึ่งครับเมื่อวานนี้ครับ ยังไม่ได้ปั่นเลยครับ
ยังไม่มีความรู้ความชำนาญทางรถจักรยานเลยครับ แต่ต้องการออกกำลังกายหลังผ่าตัดเอ็นไขว้หน้าขาดครับ
รถผมเป็น เสือภูเขา Merida matts70d ครับ size 18. ผมสูง170ครับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
scha
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS
Bike: speciaized

Re: ขอร่วมกลุ่มคลองรังสิตด้วยคนนะครับ. มือใหม่ครับ

โพสต์ โดย scha »

วันอาทติย์นี้ถ้าว่างออกมาปั่นกันครับพวกผมจะออกจากวัดมูลกัน 7.00.น รอทีคลองหกก็ได้ครับ
earthfirst
สมาชิก
สมาชิก

Re: ขอร่วมกลุ่มคลองรังสิตด้วยคนนะครับ. มือใหม่ครับ

scha เขียน:วันอาทติย์นี้ถ้าว่างออกมาปั่นกันครับพวกผมจะออกจากวัดมูลกัน 7.00.น รอทีคลองหกก็ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ ... ช่วงนี้ผมขอสมัครร่วมและติดตามกลุ่มทีมคลองรังสิตก่อนนะครับ
เตรียมอุปกรณ์เสริมต่างๆก่อนครับ
และไม่ทราบว่าอาทิตย์ปั่นไปที่ไหนครับ
scha
ขาประจำ
ขาประจำ

อาทิตนี้ปั่นจากวัดมูด ไปคลอง15ครับจะมาเจอกันที่วัดมูดหรือเปล่าครับหน้าปั่นมาเจอกันที่วัดมูล ณ ครับ
scha
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอโทษครับลืมแนาะนำตัวผม ชื่อชา
earthfirst
สมาชิก
สมาชิก

scha เขียน:อาทิตนี้ปั่นจากวัดมูด ไปคลอง15ครับจะมาเจอกันที่วัดมูดหรือเปล่าครับหน้าปั่นมาเจอกันที่วัดมูล ณ ครับ
ขอบคุณมากครับพี่ชา อยากไปครับ แต่พรุ่งนี้ไม่สะดวกครับ.
ยินดีที่ได้รู้จักกลุ่มคลองรังสิตทีมนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”