แอบถ่าย @ นครนายก By UkeleleonlinE

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
ตอบกลับ
ukuleleonline
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: Giant

แอบถ่าย @ นครนายก By UkeleleonlinE

โพสต์ โดย ukuleleonline »

สวัสดีครับ ผมเป็นนักปั่นมือใหม่ เช้าวันเสาร์ที่ผ่านมาได้มีโอกาสปั่นเข้าไปแจมกับ คลองรังสิตทีม (เจอกันที่วัดมูล)

ต้องขอขอบพระคุณ พี่นก และทีมงานคลองรังสิตทุกๆท่าน ที่เป็นกันเองมาก ทั้งที่เพิ่งเคยเจอกันครั้งแรก และต้องขอขอบพระคุณพี่น้อย ที่ช่วยจูนจักรยาน Giant ดำ ส้ม (ที่วัดมูล เช้าวันเสาร์ )ให้ลื่นปืด ไร้เสียงกวนใจ ทั้งนี้ผมได้ซื้อน้ำมันตามคำแนะนำ มาหยอดตามโซ่ ชุดเกียร์ พร้อมกับได้สูบใหม่มาอีก1อัน (เพิ่งรู้ว่าใส่ลม 60psi มันปั่นมันจริง หลงปั่นกับลม 30 psi มาตั้งนาน )

พอดีมีโอกาสได้ไปนครนายก เลยถือโอกาสแอบถ่าย ใครเป็นใคร ดูกันเอาเองครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
สูงสุดสู่สามัญ " ปั่นเพื่อออกกำลังกาย "

2632040664 นายนรินทร์ ขอดแก้ว ธ.ไทยพานิชย์
รูปประจำตัวสมาชิก
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

Re: แอบถ่าย @ นครนายก By UkeleleonlinE

โพสต์ โดย SuperNok »

รูปสวยค่ะ น้อง วันนั้นไปถึงเขือนเลยเหรอ ทำไมไม่ไปพร้อมกันเลย :P
คลองรังสิตทีม จะปั่นทุกวันอาทิตย์ มาปั่นด้วยกันนะคะ ส่วนมากจะนัดเจอกันที่วัดมูล 7.00 น. ให้ติดตามทางกระทู้นี้ จะเปิดทริปทุกอาทิตย์ค่ะ :P
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
สมาชิก
สมาชิก

Re: แอบถ่าย @ นครนายก By UkeleleonlinE

ผมเจอพี่นก ก่อนถึงเขื่อน ผมยังตะโกนเรียกชื่อพี่อยู่เลย แต่เอากล้องออกมาไม่ทัน ตามไปที่เขื่อนก็ไม่เจอใคร (หลังจากแยกกันที่วัดมูล ผมก็กลับบ้าน แล้วขับรถไป ) กิกิ
สูงสุดสู่สามัญ " ปั่นเพื่อออกกำลังกาย "

2632040664 นายนรินทร์ ขอดแก้ว ธ.ไทยพานิชย์
รูปประจำตัวสมาชิก
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

โพสต์ โดย SuperNok »

ukuleleonline เขียน: ผมเจอพี่นก ก่อนถึงเขื่อน ผมยังตะโกนเรียกชื่อพี่อยู่เลย แต่เอากล้องออกมาไม่ทัน ตามไปที่เขื่อนก็ไม่เจอใคร (หลังจากแยกกันที่วัดมูล ผมก็กลับบ้าน แล้วขับรถไป ) กิกิ
อ๋อ อย่างนี้ นี่เอง :lol:
วันอาทิตย์นี้ มาเจอกันที่วัดมูล 7.00 น.
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
สมาชิก
สมาชิก

SuperNok เขียน:
ukuleleonline เขียน: ผมเจอพี่นก ก่อนถึงเขื่อน ผมยังตะโกนเรียกชื่อพี่อยู่เลย แต่เอากล้องออกมาไม่ทัน ตามไปที่เขื่อนก็ไม่เจอใคร (หลังจากแยกกันที่วัดมูล ผมก็กลับบ้าน แล้วขับรถไป ) กิกิ
อ๋อ อย่างนี้ นี่เอง :lol:
วันอาทิตย์นี้ มาเจอกันที่วัดมูล 7.00 น.

อาทิตย์นี้มีโปรแกรมไปไหนครับ

ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”