สมัครเข้ากลุ่มครับ

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
รูปประจำตัวสมาชิก
Chakkrapan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-7773-1323
team: KRS / 347
Bike: SPECIALIZED E5 2014

สมัครเข้ากลุ่มครับ

โพสต์ โดย Chakkrapan »

สวัสดีครับ ผมเพิ่งให้ความสนใจการปั่นจักรยานมาจริงๆจัง มาไม่นานมานี้เองครับ เริ่มต้นด้วยจักรยานเสือภูเขา ปั่นไปทำงาน ม.วรารักษ์ คลองสาม - รังสิต
มา 1 ปีแล้ว เสาร์-อาทิตย์ก็ซ้อมปั่นเลียบมอเตอร์เวย์หลังวัดมูล คลอง5 บ้างเป็นครั้งคราว ปั่นตามพี่ๆในหมู่บ้านบ้าง พี่ๆเขาใช้หมอบกันหมด ตามไม่ค่อยจะทัน
ผมเลยงอกหมอบมาเพิ่งประกอบได้ 3 อาทิตย์เองครับ (มือสองเกือบทั้งคัน) เลยยังเป็นน้องใหม่เสือหมอบอยู่ ทีนี้อยากจะเข้ากลุ่มกับเขามั่ง ยังไม่มีกลุ่มปั่นเลยครับ
ขอสมัครเข้ากลุ่มคลองรังสิตด้วยคนนะครับ ผมศักดิ์ คลองสาม ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ
Resized_IMG_1464.jpg (82.56 KiB) เข้าดูแล้ว 1740 ครั้ง
Our greatest weakness lies in giving up.
ความอ่อนแอที่แย่ที่สุดของมนุษย์ คือการล้มเลิกเสียกลางคัน
โทมัส เอดิสัน
Mee.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๘๑ ๙๓๘ ๔๑๕๘
team: ทุกที่...ที่มีเพือน
Bike: สองล้อ

Re: สมัครเข้ากลุ่มครับ

โพสต์ โดย Mee.Hardtail »

Chakkrapan เขียน:สวัสดีครับ ผมเพิ่งให้ความสนใจการปั่นจักรยานมาจริงๆจัง มาไม่นานมานี้เองครับ เริ่มต้นด้วยจักรยานเสือภูเขา ปั่นไปทำงาน ม.วรารักษ์ คลองสาม - รังสิต
มา 1 ปีแล้ว เสาร์-อาทิตย์ก็ซ้อมปั่นเลียบมอเตอร์เวย์หลังวัดมูล คลอง5 บ้างเป็นครั้งคราว ปั่นตามพี่ๆในหมู่บ้านบ้าง พี่ๆเขาใช้หมอบกันหมด ตามไม่ค่อยจะทัน
ผมเลยงอกหมอบมาเพิ่งประกอบได้ 3 อาทิตย์เองครับ (มือสองเกือบทั้งคัน) เลยยังเป็นน้องใหม่เสือหมอบอยู่ ทีนี้อยากจะเข้ากลุ่มกับเขามั่ง ยังไม่มีกลุ่มปั่นเลยครับ
ขอสมัครเข้ากลุ่มคลองรังสิตด้วยคนนะครับ ผมศักดิ์ คลองสาม ขอบคุณครับ
:D :D ยินดีครับ...มาร่วมปั่น ออกกำลัง เฮฮา ศึกษาภาษาจักรยาน ลองตามกระทู้และถ้ามีเวลาก็มาพบปะกันได้นะครับ :D :D
AL ENGINEERING CO.LTD : http://www.barwell.com/html/products.html
BaaN IMLAMAI @ NAKHONSRITHAMMARAT::: http://www.facebook.com/profile.php?id=100002262864464.
พี่หลวงรีสอร์ท ๑ นครศรีธรรมราช ::: http://peeluangresort.9nha.com/
vor
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0802897447
team: 347 Cycling Team
ตำแหน่ง: คูคต

โพสต์ โดย vor »

ถ้าว่างมาได้เลยครับ ติดตามได้จากกระทู้เลยครับ
รูปภาพ

TREK 1.9 นี่เป็นรถครูผมเลยนะครับเนี่ย :D
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

โพสต์ โดย SuperNok »

Chakkrapan เขียน:สวัสดีครับ ผมเพิ่งให้ความสนใจการปั่นจักรยานมาจริงๆจัง มาไม่นานมานี้เองครับ เริ่มต้นด้วยจักรยานเสือภูเขา ปั่นไปทำงาน ม.วรารักษ์ คลองสาม - รังสิต
ยินดีต้อนรับค่ะ มาปั่นด้วยกันได้เลย :P
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
Chakkrapan
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณมากครับ มีเรื่องรบกวนนะครับ คืออยากจะได้เสื้อคลองรังสิตทีมน่ะครับ พอจะมีเหลือมั้ยครับ
Our greatest weakness lies in giving up.
ความอ่อนแอที่แย่ที่สุดของมนุษย์ คือการล้มเลิกเสียกลางคัน
shortman
สมาชิก
สมาชิก
team: Klong Rangsit
Bike: trek 8500
ติดต่อ:

โพสต์ โดย shortman »

อยากได้เสื้อคลองรังสิตทีมตัวใหญ่ๆยังพอมีเหลือไหมครับ.............
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club

shortman เขียน:อยากได้เสื้อคลองรังสิตทีมตัวใหญ่ๆยังพอมีเหลือไหมครับ.............
หวัดดีค่ะพิช เสื้อตัวใหญ่Sizeอะไรค่ะ :P
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ

Chakkrapan เขียน:ขอบคุณมากครับ มีเรื่องรบกวนนะครับ คืออยากจะได้เสื้อคลองรังสิตทีมน่ะครับ พอจะมีเหลือมั้ยครับ
ใส่Sizeอะไรคะ ยังไงอาทิตย์นี้มารับที่วัดมูลได้ค่ะ มี M L Xl
Chakkrapan
ขาประจำ
ขาประจำ

Size L ครับ ราคาเท่าไรครับ
แล้วพบกันที่วัดมูลกึ่โมงครับ
ossykit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: KRS
Bike: MTB Bike : Merida TFS-XC 300 V Road Bike : Bianchi 1885

โพสต์ โดย ossykit »

ยินดีต้อนรับครับ
เวลาที่เราสูญเสียอะไรสักอย่างไป เรามักจะเสียใจกับสิ่งที่เสียไป จนลืมดีใจกับสิ่งที่เรายังเหลืออยู่
twitter KRSBike => http://twitter.com/KRSBike
ampawa
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบ ต้วมเตี้ยม กะเต่าเขา ขยันนอน
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ampawa »

ยินดีตอนรับนะครับ วันอาทิตย์นี้มีนัดที่วัดมูล มาปั่นด้วยกันไหมครับ ล้อหมุน 7 โมงเช้า มาก่อนเวลานิดนึงอ่ะครับ
shortman
สมาชิก
สมาชิก
team: Klong Rangsit
Bike: trek 8500
ติดต่อ:

โพสต์ โดย shortman »

SuperNok เขียน:
shortman เขียน:อยากได้เสื้อคลองรังสิตทีมตัวใหญ่ๆยังพอมีเหลือไหมครับ.............
หวัดดีค่ะพิช เสื้อตัวใหญ่Sizeอะไรค่ะ :P
เสื้อตัวใหญ่ที่สุดที่มี Size xl เองหรือครับผมว่าผมใส่ไม่ได้ครับต้องเป็น xxl ขึ้นไปครับ
Chakkrapan
ขาประจำ
ขาประจำ

งั้นเจอกันวันอาทิตย์ 7 โมงนะครับ รบกวนเตรียมเสื้อทีมให้ผมด้วยนะ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
PathFinder
สมาชิก
สมาชิก
Bike: KHS, merida

โพสต์ โดย PathFinder »

ผมก็มือใหม่หัดหมอบเพิ่งเข้าร่วม trip องครักษ์ครับขอบคุณเพื่อนๆที่ดูแล
อยากได้เสื้อเหมือนกัน
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ

PathFinder เขียน:ผมก็มือใหม่หัดหมอบเพิ่งเข้าร่วม trip องครักษ์ครับขอบคุณเพื่อนๆที่ดูแล
อยากได้เสื้อเหมือนกัน
สำหรับเสื่อทีมเวอร์ชั่น 4(สีดำแดง)ว่าจะไม่สั่งเพิ่มอีกแล้วค่ะ เพราะกำลังจะออกเวอร์ชั่น 5
ถ้าอยากได้ก็จะหาให้ค่ะ บางคนเค้าสั่งมาหลายตัวยังไม่ได้ใช้ก็น่าจะมี ใส่Sizeอะไรคะ :P
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”