สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่คลองหนึ่งธัญบุรีค่ะ

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ZoZa
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 4500
ตำแหน่ง: ปลวกแดง ระยอง

สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่คลองหนึ่งธัญบุรีค่ะ

โพสต์ โดย ZoZa »

:) สวัสดีค่ะ ชื่อ สาว ค่ะ อยู่คลองหนึ่งสะพานฟ้า ขอฝากตัวไปปั่นด้วยคนนะค่ะ :)
ปล.เมื่อวานเจอพี่นก ที่ร้านกาแฟ ที่ Work Point ยังจำกันได้มั๊ยค่ะ :)
[i]"วัดได้ ถ้าใจถึง"
[เอาชีวิต ไปใช้][/i]
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

Re: สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่คลองหนึ่งธัญบุรีค่ะ

โพสต์ โดย SuperNok »

ZoZa เขียน::) สวัสดีค่ะ ชื่อ สาว ค่ะ อยู่คลองหนึ่งสะพานฟ้า ขอฝากตัวไปปั่นด้วยคนนะค่ะ :)
ปล.เมื่อวานเจอพี่นก ที่ร้านกาแฟ ที่ Work Point ยังจำกันได้มั๊ยค่ะ :)
จําได้จ้าน้องสาว ยินดีต้อนรับค่ะว่าง ๆมาปั่นแถว ๆคลองกับพี่นะและก็ถ้ามีเพื่อนนักปั่นหญิงก็พามาด้วยเยอะ ๆเลย ตอนนี้พี่หานักปั่นหญิงเข้าทีม :P
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
zembae
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ***
team: 347
Bike: Zero.7, Cervelo S5

Re: สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่คลองหนึ่งธัญบุรีค่ะ

โพสต์ โดย zembae »

ยินดีต้อนรับครับ :mrgreen:
ฟุ้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: SL4/BMC SLR01

โพสต์ โดย ฟุ้ง »

ทีมนี้ช่วงนี้รับเฉพาะ ผู้หญิง หรอครับพี่นก อิอิ :lol:
สุดทางคลองรังสิต คือบ้านของเรา
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

โพสต์ โดย SuperNok »

ฟุ้ง เขียน:ทีมนี้ช่วงนี้รับเฉพาะ ผู้หญิง หรอครับพี่นก อิอิ :lol:

:D หญิงก็ได้ ชายก็ดีค่ะ
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
ZoZa
สมาชิก
สมาชิก

:) ว่าง ๆ คงได้ไปปั่นด้วยกันเร็วๆนี้นะค่ะ ....
zembae
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ***
team: 347
Bike: Zero.7, Cervelo S5

โพสต์ โดย zembae »

ZoZa เขียน::) ว่าง ๆ คงได้ไปปั่นด้วยกันเร็วๆนี้นะค่ะ ....
อาทิตย์นี้มีเปิดทริปวันมูลกันนะครับ ติดต่อพี่นกได้เลย
0700 น. ล้อหมุน :D
ZoZa
สมาชิก
สมาชิก

zembae เขียน:
ZoZa เขียน::) ว่าง ๆ คงได้ไปปั่นด้วยกันเร็วๆนี้นะค่ะ ....
อาทิตย์นี้มีเปิดทริปวันมูลกันนะครับ ติดต่อพี่นกได้เลย
0700 น. ล้อหมุน :D
คลาดกันซะงั้น เพิ่งมาอ่านกระทู้ค่ะ ไว้โอกาสหน้าค่ะ :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”