น้องใหม่ชาวคลองแนะนำตัว ค้าบ...P คลองสี่

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Pthophen
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0952454979
team: พีเอ็ม.ไบค์เกอร์
Bike: Scott Sclae 60 Y2012
ตำแหน่ง: 145/30 หมู่5 ,ซ.ศรีราชา-หนองค้อ 33,ต.สุรศักดิ์ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20110

น้องใหม่ชาวคลองแนะนำตัว ค้าบ...P คลองสี่

โพสต์ โดย Pthophen »

:D :D :D สวัสดีครับ ชาวคลองรังสิตทีม ขอสมัครเป็นน้องใหม่ด้วยคนครับ...ผม P อยู่คลองสี่ หมู่บ้านพฤกษ์ลดา-1 ปั่น เสาร์-อาทิตย์ เช้าครับ :lol: :lol: อาทิตย์ไหนมีโอกาส อาจไปแจมครับ เพิ่งเริ่มกับ MTB Scott Scale 60 เพื่อลด นน. ครับ วันธรรมดาปั่นที่แหลมฉบัง พัทยา บางพระ :lol: :lol:
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

Re: น้องใหม่ชาวคลองแนะนำตัว ค้าบ...P คลองสี่

โพสต์ โดย SuperNok »

Pthophen เขียน: :D :D :D สวัสดีครับ ชาวคลองรังสิตทีม ขอสมัครเป็นน้องใหม่ด้วยคนครับ...ผม P อยู่คลองสี่ หมู่บ้านพฤกษ์ลดา-1 ปั่น เสาร์-อาทิตย์ เช้าครับ :lol: :lol: อาทิตย์ไหนมีโอกาส อาจไปแจมครับ เพิ่งเริ่มกับ MTB Scott Scale 60 เพื่อลด นน. ครับ วันธรรมดาปั่นที่แหลมฉบัง พัทยา บางพระ :lol: :lol:
สวัสดีค่ะ ยินดีค่ะว่างเมื่อไหร่ก็มาปั่นด้วยกัน :D
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
zembae
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ***
team: 347
Bike: Zero.7, Cervelo S5

Re: น้องใหม่ชาวคลองแนะนำตัว ค้าบ...P คลองสี่

โพสต์ โดย zembae »

Pthophen เขียน: :D :D :D สวัสดีครับ ชาวคลองรังสิตทีม ขอสมัครเป็นน้องใหม่ด้วยคนครับ...ผม P อยู่คลองสี่ หมู่บ้านพฤกษ์ลดา-1 ปั่น เสาร์-อาทิตย์ เช้าครับ :lol: :lol: อาทิตย์ไหนมีโอกาส อาจไปแจมครับ เพิ่งเริ่มกับ MTB Scott Scale 60 เพื่อลด นน. ครับ วันธรรมดาปั่นที่แหลมฉบัง พัทยา บางพระ :lol: :lol:
ยินดึต้อนรับครับ
ทานวันละ 2 มื้อ เช้า กลางวัน
ลดแน่ 5 โล เดือนแรก :mrgreen:
TinKl2+
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0แปด6-เก้า7สี่-11สอง4
Bike: Bianchi, Colnago, Surly, Specialized, Pinarello, Trek, จระเข้
ตำแหน่ง: Klongluang Phathumthani

โพสต์ โดย TinKl2+ »

ยินดีครับ :D อยากลดนํ้าหนักก็มาปั่นด้วยกัน ผมก็กำลังพยายามลดอยู่
"ตราบใดที่เส้นทางยังมี ผู้ไปถึงย่อมมี... "

"เมื่อสิ่งนี้มี สิ่งนี้ย่อมมี
เพราะการเกิดขึ้นแห่งสิ่งนี้ สิ่งนี้จึงเกิดขึ้น
เมื่อสิ่งนี้ไม่มี สิ่งนี้ย่อมไม่มี
เพราะการดับไปแห่งสิ่งนี้ สิ่งนี้จึงดับไป..."
banchay
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-2510253
team: ไร้สังกัด
Bike: merida / SPECIALIZED E5

โพสต์ โดย banchay »

:D สวัสดีครับพี่ๆ คลองรังสิตผมชื่อชาครับบ้านอยู่ มบ.ซื่อตรง เคยปั่นกับกลุ่มพี่ๆ ครั้งหนึ่งตอนนั้นใหม่ๆ ไปได้ครึ่งทางขอกลับก่อน (หมดครับ) เดี๋ยวจะขอตัวมาปั่นด้วยกันใหม่นะครับ :D
TinKl2+
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0แปด6-เก้า7สี่-11สอง4
Bike: Bianchi, Colnago, Surly, Specialized, Pinarello, Trek, จระเข้
ตำแหน่ง: Klongluang Phathumthani

โพสต์ โดย TinKl2+ »

banchay เขียน::D สวัสดีครับพี่ๆ คลองรังสิตผมชื่อชาครับบ้านอยู่ มบ.ซื่อตรง เคยปั่นกับกลุ่มพี่ๆ ครั้งหนึ่งตอนนั้นใหม่ๆ ไปได้ครึ่งทางขอกลับก่อน (หมดครับ) เดี๋ยวจะขอตัวมาปั่นด้วยกันใหม่นะครับ :D

:D ยินดีครับ เหมือนจะเคยปั่นด้วยกันนะ
"ตราบใดที่เส้นทางยังมี ผู้ไปถึงย่อมมี... "

"เมื่อสิ่งนี้มี สิ่งนี้ย่อมมี
เพราะการเกิดขึ้นแห่งสิ่งนี้ สิ่งนี้จึงเกิดขึ้น
เมื่อสิ่งนี้ไม่มี สิ่งนี้ย่อมไม่มี
เพราะการดับไปแห่งสิ่งนี้ สิ่งนี้จึงดับไป..."
ตาผล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819224030
team: คลองรังสิต+เสือธัญญะ
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย ตาผล »

:P มาปั่นกันได้ทุกๆคน....ไม่ต้องลงทะเบียน...ไม่ต้องเสียสตางค์ :mrgreen:
:twisted: ขอให้มีใจและแรงปั่นก็พอ....ไปด้วยกันไม่ทอดทิ้งกัน ;)
ความนุ่มนวลนั้นภายนอก///ล้วนลวงหลอกเกินจำเป็น
zembae
ขาประจำ
ขาประจำ

ชอบ+1
เด็กหัดใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Sempre and HFS 4000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เด็กหัดใหม่ »

งั้นอาทิตย์ 29-07-55 นี้เป็นงัยครับ เอากันสนุกก็เสนอแค่ร้านกาแฟต้นไม้กันดีมั๊ยครับ เราเจอกันที่วัดมูลจินดารามตอน 6.30 -7.00 น. ล้อหมุน 7.00 น. กำลังดี เพราะแดดยังไม่ทันร้อน ปิดทริปกันเร็วๆ ช่วงบ่ายจะได้ไปทำธุระอย่างอื่นกันครับ จะหมอบ จะภูเขาก็มากันนะครับ

ลงชื่อกันเลยนะครับ :D :D
1. เอ๋คนแรกเลย อิอิอิอิ เอาหมอบไปนะครับ
my sport, my bike, my life...it's me.
ตาผล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819224030
team: คลองรังสิต+เสือธัญญะ
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย ตาผล »

เด็กหัดใหม่ เขียน:งั้นอาทิตย์ 29-07-55 นี้เป็นงัยครับ เอากันสนุกก็เสนอแค่ร้านกาแฟต้นไม้กันดีมั๊ยครับ เราเจอกันที่วัดมูลจินดารามตอน 6.30 -7.00 น. ล้อหมุน 7.00 น. กำลังดี เพราะแดดยังไม่ทันร้อน ปิดทริปกันเร็วๆ ช่วงบ่ายจะได้ไปทำธุระอย่างอื่นกันครับ จะหมอบ จะภูเขาก็มากันนะครับ

ลงชื่อกันเลยนะครับ :D :D
1. เอ๋คนแรกเลย อิอิอิอิ เอาหมอบไปนะครับ
:lol: ไปด้วย+1...ขาไปแรงเหลือๆ28-35ขากลับกินลม25-26 :oops:
ความนุ่มนวลนั้นภายนอก///ล้วนลวงหลอกเกินจำเป็น
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

โพสต์ โดย SuperNok »

อาทิตยิ์นี้เป็นอาทิตย์สุดท้ายที่พี่จะซ้อมหนักเพื่อเตรียมตัวปั่นไปลาวเลยไม่ได้ไปด้วยขอให้ปั่นให้สนุกนะคะเอาไว้เจอกันเดือนหน้า :P
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
zembae
ขาประจำ
ขาประจำ

วันอาทิตย์นี้ผมไปธุระที่เพชรบูรณ์ ไม่ได้ไปด้วยครับ

เก็บรูปมาฝากด้วยครับเอ๋ :mrgreen:
เด็กหัดใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Sempre and HFS 4000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เด็กหัดใหม่ »

เอ้า...ใครอยากไปอีกก็เชิญนะครับ ไปกันสบายๆครับ หนุกๆ
;) ;) ;)
my sport, my bike, my life...it's me.
thebastard
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0867378576
team: เพชรบุรณ์ ทีม @ คลองรังสิตทีม
Bike: My Bike My Canondale

โพสต์ โดย thebastard »

zembae เขียน:วันอาทิตย์นี้ผมไปธุระที่เพชรบูรณ์ ไม่ได้ไปด้วยครับ

เก็บรูปมาฝากด้วยครับเอ๋ :mrgreen:
พี่ช้อยมาทำอะไรเพชรบูรณ์ เอาจักรยานมาหรือเปล่า ถ้ามาเอามาจะได้ จัดทีมต้อนรับ ครับ

:D :D :D
o_@ ปั่นไม่เก่งแต่ใจรัก 0_o
zembae
ขาประจำ
ขาประจำ

thebastard เขียน:
zembae เขียน:วันอาทิตย์นี้ผมไปธุระที่เพชรบูรณ์ ไม่ได้ไปด้วยครับ

พี่ช้อยมาทำอะไรเพชรบูรณ์ เอาจักรยานมาหรือเปล่า ถ้ามาเอามาจะได้ จัดทีมต้อนรับ ครับ

:D :D :D
โห น้องรัก เพิ่งมาเห็น
แค่เห็นประโยคข้างบนก้อหนาวแล้ว อย่าเลยน้องบาส เด๋วทำลายขวัญพี่เปล่าๆ

ไปทำธุระนิดหน่อย เผื่อจะไปเป็นขาวเมืองเพชรบูรณ์ ในวันหน้ากะเขาบ้าง
รีบไปรีบกลับน่ะครับ เพราะวันอาทิตย์มีงานที่ กทม อีก

อยากเอาจักรยานไปปั่นมากเลย แต่ธุระคงไม่เสร็จ
ขอบคุณมาก

:mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”