สวัสดีครับ .. ผมสมาชิกใหม่

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
รูปประจำตัวสมาชิก
Mr.Sakrin
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0891677593
team: อิสระ
Bike: TOKYOBIKE, LGS POP
ตำแหน่ง: เลียบคลองสาม

สวัสดีครับ .. ผมสมาชิกใหม่

โพสต์ โดย Mr.Sakrin »

สวัสดีครับ .. ผมสมาชิกใหม่ในเวปคร๊าบ
อยู่ คลองสาม ธัญ .. คร๊าบ
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

Re: สวัสดีครับ .. ผมสมาชิกใหม่

โพสต์ โดย SuperNok »

สวัสดีค่ะ Mr.Sakin ยินดีต้อนรับค่ะ เข้ามาพูดคุยในกระทู้นี้ได้นะค่ะและมีโอกาศก็มาปั่นด้วยกันค่ะ :D
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
Mr.Sakrin
สมาชิก
สมาชิก

Re: สวัสดีครับ .. ผมสมาชิกใหม่

ตอนสมัครสมาชิกในเวปนี้ .. ชื่อทีมไม่รู้ว่าจะใส่อะไรก็เลยใส่ยี่ห้อจักรยาน คงไม่เป็นไรใช่มั๊ยคร๊าบ
Nutaxi
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0849268383
team: เสือธัญญะ
Bike: trek madone 5.2

โพสต์ โดย Nutaxi »

Mr.Sakrin เขียน:สวัสดีครับ .. ผมสมาชิกใหม่ในเวปคร๊าบ
อยู่ คลองสาม ธัญ .. คร๊าบ
หวัดดีครับ ผมก็อยู่คลอง 4 ธัญญะ ใกล้ๆกัน ผมก็พึ่งจะขอเป็นสมาชิกเหมือนกัน 555 เราไปซ้อมด้วยกันก่อนไหม 555
เด็กหัดใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Sempre and HFS 4000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เด็กหัดใหม่ »

ยินดีต้อนรับครับ.....
my sport, my bike, my life...it's me.
Mr.Sakrin
สมาชิก
สมาชิก

ครับผม .. ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างครับ ..
TinKl2+
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0แปด6-เก้า7สี่-11สอง4
Bike: Bianchi, Colnago, Surly, Specialized, Pinarello, Trek, จระเข้
ตำแหน่ง: Klongluang Phathumthani

โพสต์ โดย TinKl2+ »

ยินดีครับ..

พี่นก น้องใหม่อยากมาปั่นด้วยจัดทริปต้อนรับหน่อย เอาแบบขาไม่แตะพื้นเลยเป็นไง :lol: เมื่อวันก่อนผมได้เจอน้องใหม่
"pop_corn" ที่อยู่แถว คลองสอง คลองหลวง แล้วครับ และแนะนำให้ไปหา พี่นก ที่วัดมูลฯ แล้วแต่พี่สะดวกนัดไปเลย
"ตราบใดที่เส้นทางยังมี ผู้ไปถึงย่อมมี... "

"เมื่อสิ่งนี้มี สิ่งนี้ย่อมมี
เพราะการเกิดขึ้นแห่งสิ่งนี้ สิ่งนี้จึงเกิดขึ้น
เมื่อสิ่งนี้ไม่มี สิ่งนี้ย่อมไม่มี
เพราะการดับไปแห่งสิ่งนี้ สิ่งนี้จึงดับไป..."
เด็กหัดใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

วันอาทิตย์ที่ 1 ก.ค. นี้ มั๊ย เอาเส้นหนองแคกัน ผมนัดเพื่อนๆที่ทำงานมือใหม่มาเริ่มปั่นกันจากโลตัสคลอง 7 - หนองแค - โลตัสคลอง 7 น่าจะพอดีๆ ล้อหมุน 7.00 น. หรือเลทนิดหน่อย

ผมเชิญเลยนะครับ พี่ๆเพื่อนๆท่านใดยังไม่มีโปรแกรมก็มาแจมกันเลยครับ
my sport, my bike, my life...it's me.
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club

TinKl2+ เขียน:ยินดีครับ..

พี่นก น้องใหม่อยากมาปั่นด้วยจัดทริปต้อนรับหน่อย เอาแบบขาไม่แตะพื้นเลยเป็นไง :lol: เมื่อวันก่อนผมได้เจอน้องใหม่
"pop_corn" ที่อยู่แถว คลองสอง คลองหลวง แล้วครับ และแนะนำให้ไปหา พี่นก ที่วัดมูลฯ แล้วแต่พี่สะดวกนัดไปเลย
ได้ค่ะติ๋น :P รู้มาว่าน้่อง Pop-Corn นี้ ปั่นเก่งแล้วน่าจะปั่น Non-Stop ได้ ได้หรือไม่ได้ก็ไม่ใช่ปัญหาขอให้มาพบเจอกันก่อนเดี๋ยวพี่จะโทรหาสมาชิกใหม่ทุกคนให้มาพร้อม ๆกันจะได้รู้ว่าเราปั่นกันยังไงเวลาไหน :D
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ

เด็กหัดใหม่ เขียน:วันอาทิตย์ที่ 1 ก.ค. นี้ มั๊ย เอาเส้นหนองแคกัน ผมนัดเพื่อนๆที่ทำงานมือใหม่มาเริ่มปั่นกันจากโลตัสคลอง 7 - หนองแค - โลตัสคลอง 7 น่าจะพอดีๆ ล้อหมุน 7.00 น. หรือเลทนิดหน่อย

ผมเชิญเลยนะครับ พี่ๆเพื่อนๆท่านใดยังไม่มีโปรแกรมก็มาแจมกันเลยครับ
ก็ดีนะเอ๋เด๋ียวพี่จะนัดสมาชิกใหม่และสมาชิกเก่าที่หยุดปั่นไปนานออกมาปั่นเบา ๆมารวมตัวกันอีกทีใครว่างเชิญนะคะ :P อยากให้มีสมาชิกร่วมปั่นกันเยอะ ๆจะได้เพิ่มอัถรสในการปั่นยิ่งขึ้นก็จะชวนเพื่อนบ้านชาวเสือธัญญะด้วยรับรองเด็มถนนแน่ :lol: :lol:
vor
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0802897447
team: 347 Cycling Team
ตำแหน่ง: คูคต

โพสต์ โดย vor »

ถ้าไม่ได้ไปเขาใหญ่ จะไปปั่นด้วยนะครับ ว่าแต่จะปั่นกันแบบชิวๆป่าวครับ :D
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ

vor เขียน:ถ้าไม่ได้ไปเขาใหญ่ จะไปปั่นด้วยนะครับ ว่าแต่จะปั่นกันแบบชิวๆป่าวครับ :D
จะไปอีกแล้วเหรอเขาใหญ่เว้นสักอาทิตย์ก่อนไม่ดีเหรอคะนะนะนะนะ :lol: ได้ข่าวว่าอาทิตยิ์หน้าจะมีพายุและฝนตกหนักที่เขาใหญ่นะ :P ปั่นแบบชิว ๆตามแบบฉบับของโปร์ตรีก็ได้มีชาวเสือธัญญะหลายคนชอบ :P และมีปั่นแบบชิว ๆ แบบน้องใหม่พี่จะเทคแคเอง :lol:
เด็กหัดใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

คงแบบชิลๆๆครับตรี เพราะผมเพื่อนที่เป็นมีมือใหม่ ขาไม่แรงมาด้วย แต่เค้าก็เคยมาเส้นนี้กันแล้วนะครับ ผมเคยพามาก่อนแล้ว น่าจะเอาอยู่ งั้นตามนี้เลยนะครับ.... เจอกันโลตัสคลอง 7 อาทิตย์ที่ 1 นี้นะครับ
bianchi2516
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0842177793
team: คลองรังสิต
Bike: หมอบ JAVA carbon/หมอบ Pinarello prince / mtb sugar1
ตำแหน่ง: ปทุมธานี

โพสต์ โดย bianchi2516 »

ผมก็สมาชิกใหม่ครับ อยู่คลอง 8 ครับ
ไม่ได้ขี่เลยครับ :D :D :D
มีโอกาสจะมาแจมครับ :D :D :D
“กมฺมุนา วตฺตตีโลโก....สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม”
[[บริการซ่อม/จำหน่าย/Serviceเครื่องมือแพทย์และอุปกรณ์ไฟฟ้าอิเลคทรอนิกส์
รับผลิตกล่องลัง กล่องกระดาษลูกฟูกทุกประเภท

รับเขียนเว็บไซต์ ออกแบบเว็บไซต์
http://1medicservices.com/
เด็กหัดใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

bianchi2516 เขียน:ผมก็สมาชิกใหม่ครับ อยู่คลอง 8 ครับ
ไม่ได้ขี่เลยครับ :D :D :D
มีโอกาสจะมาแจมครับ :D :D :D

คนนี้ต้องรับหนักๆหน่อย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”