ขายังไม่แรง กำลังซ้อมอยู่ครับ ซักวันจะขอไปกับพี่ๆด้วยน้ะคับ :D

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
roteee
สมาชิก
สมาชิก
team: SMARTBIKES TEAM (ขาอ่อน)
Bike: Specialized: Hard Rock Sport Disc 2012, Allez Elite C2
ตำแหน่ง: หมู่บ้านภุมริน (หลังเซียร์ รังสิต)
ติดต่อ:

ขายังไม่แรง กำลังซ้อมอยู่ครับ ซักวันจะขอไปกับพี่ๆด้วยน้ะคับ :D

โพสต์ โดย roteee »

ปั่นไปดูโบสถ์สวยๆ ที่วัดพระสุทธิวงศ์ ลำไทรมาครับ กำลังหัด และซ้อมๆๆๆ -_-!

ออกจากบ้านบ่าย 4 โมง กลับถึงบ้าน 2 ทุ่ม -_-!

โบสถ์สวยงามมาก
รูปภาพ

ดอกหญ้าก็สวย ^^
รูปภาพ

มุมนี้ก็สวย
รูปภาพ

รูปภาพ

ข้าวกำลังออกรวง
รูปภาพ

จะค่ำแระ
รูปภาพ

เติมน้ำตาลซะหน่อย
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
62 กิโล ใช้เวลา 3 ชม. AV ประมาณ 20 เอง -_-!

แต่ผมพบว่าปั่นไปแบบมีจุดหมาย ปลายทาง ได้ดูนั่นดูนี่ มันมันส์กว่าปั่นรอบสนามเป็นไหนๆ :D :D
เซือในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เซือ
เสื้อห่านคู่ online
arshura
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขายังไม่แรง กำลังซ้อมอยู่ครับ ซักวันจะขอไปกับพี่ๆด้วยน้ะคับ :D

โพสต์ โดย arshura »

:lol: :lol:
"วัยเด็ก มีเวลา มีแรง ไม่มีเงิน"
"วัยทำงาน มีแรง มีเงิน ไม่มีเวลา"
"วัยชรา มีเวลา มีเงิน ไม่มีแรง"

แลนซ์ อาร์มสตรอง ไม่ได้กล่าวไว้ ..
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

Re: ขายังไม่แรง กำลังซ้อมอยู่ครับ ซักวันจะขอไปกับพี่ๆด้วยน้ะคับ :D

โพสต์ โดย SuperNok »

ดีค่ะขยันซ้อมแบบนี้คงอีกไม่นานก็เข้ากลุ่มได้แล้ว รูปที่ถ่ายมาก็สวยมาก ๆ ถ้าปั่นไปเจอสถานที่หรือวิวสวยก็เก็บภาพมาฝากด้วยเผื่อจะไปบ้าง :D
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
roteee
สมาชิก
สมาชิก
team: SMARTBIKES TEAM (ขาอ่อน)
Bike: Specialized: Hard Rock Sport Disc 2012, Allez Elite C2
ตำแหน่ง: หมู่บ้านภุมริน (หลังเซียร์ รังสิต)
ติดต่อ:

โพสต์ โดย roteee »

อยากไปจอยให้พี่นกลากซักครั้งครับ :D
เซือในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เซือ
เสื้อห่านคู่ online
SuperNok
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KRS (คลองรังสิต) / Smile Club
Bike: Bianchi / Merida

โพสต์ โดย SuperNok »

roteee เขียน:อยากไปจอยให้พี่นกลากซักครั้งครับ :D
ได้เลยค่ะพร้อมเมื่อไหร่เจอกันที่วัดมููลจินดาราม
อย่าให้ความพ่ายแพ้ทำให้เราอ่อนแอ จนไม่มีวันชนะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”