^^ ___________ ผ้าโพกหัว ลายทีม สวยๆ ค่ะ ____________ ^^

จำหน่าย เสื้อผ้า เครื่องแต่งกาย และ อุปกรณ์เสริม สำหรับจักรยาน เสื้อหมอบ และ เสือภูเขา

ผู้ดูแล: FYI, ttp

กฏการใช้บอร์ด
จำหน่าย เสื้อผ้า เครื่องแต่งกาย และ อุปกรณ์เสริม สำหรับจักรยาน เสื้อหมอบ และ เสือภูเขา
meefueng
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 084-1111601
team: -
Bike: trek

Re: ^^ ___________ ผ้าโพกหัว ลายทีม สวยๆ ค่ะ ____________ ^^

โพสต์ โดย meefueng »

อยู่บ้านฉางครับจะไปดูของได้ที่ไหนครับรบกวนด้วย
CrabCrab
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ^^ ___________ ผ้าโพกหัว ลายทีม สวยๆ ค่ะ ____________ ^^

โพสต์ โดย CrabCrab »

radioshack หรือ sky มีของไหมครับ
S-WORKS
รูปประจำตัวสมาชิก
haihui
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek Emonda SL6

โพสต์ โดย haihui »

ผ้าโพกหัวสวยมากเลยครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้มีของไหมครับ :mrgreen:
Treepop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BFCC บ้านฟ้าปิยรมย์cycling club
Bike: น้องรี่ surly crosscheck, พี่สเป specialized sirrus, นังจิ Fuji Tahoe, น้องสเป specialized E5
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Treepop »

FYI เขียน:
AEH & YING-2.JPG
^^ ___________ ผ้าโพกหัว ลายทีม สวยๆ ค่ะ ____________ ^^

ผ้าโพกหัว ลายทีม ผ้าเนื้อเดียว กับ เสื้อ ระบายอากาศดีมากๆค่ะ
มีมาไม่มากนะคะ สามารถลงชื่อจองกันได้เลยค่ะ
ขายราคา ผืนละ 250 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ลายgarmin2012 (ฟ้าขาว) และ ลายspecialized 2011 (ดำแดง) ยังมีของอยู่ไหมครับ
มือใหม่ตามหาความฟิตบนหลังเบาะ
รูปประจำตัวสมาชิก
tui-tk
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MERIDA : DAHON : GIANT tcr : BIANCHI 4600

โพสต์ โดย tui-tk »

ตอนนี้มีแบบไหนบ้างคับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AEH & YING”