เปิดทริป ฉลองบ้านสวนแค้มปิ้ง Byเสือเอ๋นครนายก 17-18 มค 52.

ผู้ดูแล: จ่าดับ จำเปาะ

กฏการใช้บอร์ด
ผู้ดูแล
1. Bob 081-8459583
รูปประจำตัวสมาชิก
parn-design
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-4467530
team: N/A
Bike: CANNONDALE F1

Re: เปิดทริป ฉลองบ้านสวนแค้มปิ้ง Byเสือเอ๋นครนายก 17-18 มค 52.

โพสต์ โดย parn-design »

:D :D แวะมาทักทาย...คืนนั้นกะว่าจะร้องเพลงให้ฟังสักหน่อยแต่...แต่ความง่วงไม่เคยปราณีใครตอนเข้าไปนวดก้นกันมาจนระบมตกดึกพอหนังท้องอิ่มหนังตาก็หย่น....

ยินดีได้รู้จักอีกครั้ง(เขาใหญ่มันมากๆๆขอบอก)
เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ
มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม
กอปรกรรมดี มีมานะ พากเพียร
ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด
เสืออิฐ คนหลังอาน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐8๖-๕8๑-๑2๔2
team: ฅน...ครยก
Bike: Blue Treker (Trek๓๙๐๐) ปี ๐๘ , Red Davil (Trek ๒.๑) ปี ๑๒
ตำแหน่ง: ไม่เป็นหลักแหล่ง: นครนายก, พะเยา, เชียงราย

Re: เปิดทริป ฉลองบ้านสวนแค้มปิ้ง Byเสือเอ๋นครนายก 17-18 มค 52.

โพสต์ โดย เสืออิฐ คนหลังอาน »

...และแล้วววววว

"แงซายขี่เสือ ณ คลองรังสิต ก็ได้เจอกับ เสืออิฐ คนหลังอาน"

...ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ มีโอกาสน่าจะได้ร่วมทริปกันนะครับ

...อยากบอกว่า ตอนแรกเห็นพี่ใช้ชื่อ "แงซาย" นึกในใจว่าต้องเป็นระดับลุง แน่ๆ ที่ไหนได้ ยังหนุ่มฟ้อ หล่อเฟี้ยวอยู่เลยครับผม :mrgreen:
"นักรบ...ย่อมมีบาดแผล"

เสืออิฐ คนหลังอาน

>>> สำนักฝึกวิชาห้อง 100 รอบ ยินดีต้อนรับ <<<
LEXUS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DZG : Dream Zone Generation
Bike: LA kitty12" 2012

โพสต์ โดย LEXUS »

:mrgreen:
บริการต่อทะเบียน พร้อม พ.ร.บ. ราคาย่อมเยาว์สำหรับพี่น้องชาวเสือ พร้อมส่งทั่วประเทศ ติดต่อเล็ก 087-971-9790

รถยนต์นั่ง (เก๋ง กระบะ 4 ประตู) ไม่เกิน 7 คน 550 บาท
รถยนต์โดยสารเกิน 7 คน (รถตู้ รถโดยสาร) ไม่เกิน 15 ที่นั่ง 1,000 บาท
รถยนต์บรรทุก (กระบะ 2 ประตู) น้ำหนักไม่เกิน 3 ตัน 850 บาท
จ่าดับ จำเปาะ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DZG : Dream Zone Generation
Bike: Iron Hoese Azure World Cup Team

โพสต์ โดย จ่าดับ จำเปาะ »

เสืออิฐ คนหลังอาน เขียน:...และแล้วววววว

"แงซายขี่เสือ ณ คลองรังสิต ก็ได้เจอกับ เสืออิฐ คนหลังอาน"

...ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ มีโอกาสน่าจะได้ร่วมทริปกันนะครับ

...อยากบอกว่า ตอนแรกเห็นพี่ใช้ชื่อ "แงซาย" นึกในใจว่าต้องเป็นระดับลุง แน่ๆ ที่ไหนได้ ยังหนุ่มฟ้อ หล่อเฟี้ยวอยู่เลยครับผม :mrgreen:
คนนี้อย่าชมมากนะครับ เดี๋ยวเมียหึงเอา อิอิอิ น่าเสียดายที่ผมไม่ได้ไปค้างที่ไร่เสือเอ๋ด้วย แต่ก็ไปลุยเขาอีโต้วันอาทิตย์ครับ
ตะพาบ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: XCW. @ TOURING TEAM.
Bike: SCHWINN FRONTIER GSX

โพสต์ โดย ตะพาบ »

;) ;) ;) หวัดดีเสืออิฐ วันนี้ได้มาเยือนบอร์ด DZG ต้องขอบอกว่าทริปนี้

สนุกดีครับ มีโอกาสจะมาเยี่ยมเยือนอีกบ่อยๆ ครับ :lol: :lol: :lol:

ปล. ผมว่าคุณอิฐดูแมนกว่านะคร๊าบ ส่วนแงซายดูยังไงชอบกล ฮิ ฮิ ฮิ :roll: :roll: :roll:
XCW:CROSS COUNTRY WEEKENDER.
สารบัญสรุปทริปอยู่หน้าที่ 1 ครับ.
ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน.
คบคนพาลพาลไปหาผิด คบบันฑิตบันฑิตพาไปหาผล.
แงซาย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด...ใครชวน...ผมก้ไป
Bike: KHS Cromolist Soft Tail, Giant Street Version, หมอบMASI, Touring Mongoose (คันนี้แปลงเอง..อิ อิ)
ตำแหน่ง: ในอ้อมแขนอันอบอุ่น ของคนที่รักเรา อิจฉาม่ะล่ะ

โพสต์ โดย แงซาย »

เสืออิฐ คนหลังอาน เขียน:...และแล้วววววว

แหม....เสืออิฐก็....ยอเค้าซะลอยเลยนะตัวเอง..!! :lol: :lol: :lol:
เสืออิฐก็หล่อระดับน้องๆดาราเลยเหมือนกัน บอกว่าไม่มีแฟน ผมไม่มีทางเชื่อเด็ดขาด 8-)
วันไหนมีโอกาส ต้องปั่นร่วมกันสักทริปนะครับ ;)
RR9 กลุ่มจักรยาน เลียบวงแหวน ธัญบุรี-ลำลูกา
RR9 5PM รวมตัวทุกวันจันทร์-ศุกร์ 17.30 - 19.00 น. ณ.ร้านข้าวแกงแม่แต๋ว
RR9 After Dark ทุกคืนวันพฤหัสฯ ล้อหมุน 18.30 น.
RR9 Weekend ทุกสุดสัปดาห์ ล้อหมุน 6.30 น.

>> LIVE >> LIFE >> FAST >>
เสือเอ๋ฅน...ครยก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9025110
team: ฅน...ครยก , ชมรมจักรยานฯนครนายก
Bike: GT Outport

โพสต์ โดย เสือเอ๋ฅน...ครยก »

หวัดดีครับที่หายไปนานก็ล้างจานที่พี่ทิ้งไว้ล่ะครับ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณที่ให้เกียรติมาร่วมแจมกันนะครับ :lol: :lol: ส่วนจ่าดับต้องมาแก้ตัวด้วยนะครับงั้นไม่ยอมแน่นอน :lol: :lol: ส่วนที่พี่ดุ๊กสงสัยว่าเสืออิฐหน้าเหมือนใคร.......ก็จะบอกให้นะครับเขาชอบพากษ์ฟุตบอลอยู่ช่อง 3 ไงพี่ :lol: :lol: :lol:
วาดฝันบนหลังอาน ปั่นผ่านคืนและวัน หลงไหลบนโลกกว้าง สุดทางคือ........บ้านเรา!!!!
รักธรรมชาติ สวนเกษตร ชอบความสงบ ที่พักสบาย ลานกางเต้นท์ติดเขา กิจกรรมผจญภัย คิดถึงเรา"บ้านสวนชญานันทน์โฮมสเตย์" นครนายก
https://www.facebook.com/bansuanchayanan
แงซาย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด...ใครชวน...ผมก้ไป
Bike: KHS Cromolist Soft Tail, Giant Street Version, หมอบMASI, Touring Mongoose (คันนี้แปลงเอง..อิ อิ)
ตำแหน่ง: ในอ้อมแขนอันอบอุ่น ของคนที่รักเรา อิจฉาม่ะล่ะ

เสือเอ๋ฅน...ครยก เขียน:หวัดดีครับที่หายไปนานก็ล้างจานที่พี่ทิ้งไว้ล่ะครับ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณที่ให้เกียรติมาร่วมแจมกันนะครับ :lol: :lol: ส่วนจ่าดับต้องมาแก้ตัวด้วยนะครับงั้นไม่ยอมแน่นอน :lol: :lol: ส่วนที่พี่ดุ๊กสงสัยว่าเสืออิฐหน้าเหมือนใคร.......ก็จะบอกให้นะครับเขาชอบพากษ์ฟุตบอลอยู่ช่อง 3 ไงพี่ :lol: :lol: :lol:
น่านนะซิ..ว่าแล้วใช่ม่ะ
ว่าแต่ว่า....ตกลงเหมือนใครนะ..??
RR9 กลุ่มจักรยาน เลียบวงแหวน ธัญบุรี-ลำลูกา
RR9 5PM รวมตัวทุกวันจันทร์-ศุกร์ 17.30 - 19.00 น. ณ.ร้านข้าวแกงแม่แต๋ว
RR9 After Dark ทุกคืนวันพฤหัสฯ ล้อหมุน 18.30 น.
RR9 Weekend ทุกสุดสัปดาห์ ล้อหมุน 6.30 น.

เสือเอ๋ฅน...ครยก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9025110
team: ฅน...ครยก , ชมรมจักรยานฯนครนายก
Bike: GT Outport

โพสต์ โดย เสือเอ๋ฅน...ครยก »

บิ๊กจ๊ะไงครับพี่ :lol: :lol: :lol:
วาดฝันบนหลังอาน ปั่นผ่านคืนและวัน หลงไหลบนโลกกว้าง สุดทางคือ........บ้านเรา!!!!
รักธรรมชาติ สวนเกษตร ชอบความสงบ ที่พักสบาย ลานกางเต้นท์ติดเขา กิจกรรมผจญภัย คิดถึงเรา"บ้านสวนชญานันทน์โฮมสเตย์" นครนายก
https://www.facebook.com/bansuanchayanan
แงซาย
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือเอ๋ฅน...ครยก เขียน:บิ๊กจ๊ะไงครับพี่ :lol: :lol: :lol:

5 5 5 นึกว่า เอกราช ซะอีก..!!
โห.....ในวงการเขาว่ากันว่า
นั่นเสือผู้หญิงระดับเซียนเลยนะ..!!

ตะพาบ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: XCW. @ TOURING TEAM.
Bike: SCHWINN FRONTIER GSX

โพสต์ โดย ตะพาบ »

ยังมีเซียนกว่าเล็กซัสอีกเรอะ :o :o
XCW:CROSS COUNTRY WEEKENDER.
สารบัญสรุปทริปอยู่หน้าที่ 1 ครับ.
ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน.
คบคนพาลพาลไปหาผิด คบบันฑิตบันฑิตพาไปหาผล.
ทวน งูเหลือมน้อย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: X-Country Weekender @ TOURING
Bike: MERIDA

โพสต์ โดย ทวน งูเหลือมน้อย »

................อ้าว :!: เล็กซ์ซัส.....ถูกลุงตะพาบแซว.....เสร็จไปอีกหนึ่ง............

ใจพร้อม :D :D :D ...กายพร้อม :D :D :D ...ปั่นทุกที่ :D :D :D ...ที่มีทาง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “DZG”