สรุปทริป อช.ทับลาน 20-21 ธค 51.

ผู้ดูแล: จ่าดับ จำเปาะ

กฏการใช้บอร์ด
ผู้ดูแล
1. Bob 081-8459583
รูปประจำตัวสมาชิก
LEXUS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DZG : Dream Zone Generation
Bike: LA kitty12" 2012

Re: สรุปทริป อช.ทับลาน 20-21 ธค 51.

โพสต์ โดย LEXUS »

ขอด้วย 1 แผ่น ...ส่วนการ์ดงูเหลือม..กรู่ไม่กลับครับ
จะเอาไปทำมัยเนี๊ย เดินออกไปหน้าบ้าน save file ง่ายกว่ามั๊ยครับพี่
ขอแสดงความเสียใจกับการ์ดของงูเหลือมด้วยนะครับ และขอแสดงความเสียใจกับเพื่อน DZG ที่อดดูรูปจากกล้องของงูเหลือมนะครับ.....เซ็งกบเลยพี่น้อง
บริการต่อทะเบียน พร้อม พ.ร.บ. ราคาย่อมเยาว์สำหรับพี่น้องชาวเสือ พร้อมส่งทั่วประเทศ ติดต่อเล็ก 087-971-9790

รถยนต์นั่ง (เก๋ง กระบะ 4 ประตู) ไม่เกิน 7 คน 550 บาท
รถยนต์โดยสารเกิน 7 คน (รถตู้ รถโดยสาร) ไม่เกิน 15 ที่นั่ง 1,000 บาท
รถยนต์บรรทุก (กระบะ 2 ประตู) น้ำหนักไม่เกิน 3 ตัน 850 บาท
ตะพาบ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: XCW. @ TOURING TEAM.
Bike: SCHWINN FRONTIER GSX

Re: สรุปทริป อช.ทับลาน 20-21 ธค 51.

โพสต์ โดย ตะพาบ »

LEXUS เขียน:ขอด้วย 1 แผ่น ...ส่วนการ์ดงูเหลือม..กรู่ไม่กลับครับ
จะเอาไปทำมัยเนี๊ย เดินออกไปหน้าบ้าน save file ง่ายกว่ามั๊ยครับพี่
ขอแสดงความเสียใจกับการ์ดของงูเหลือมด้วยนะครับ และขอแสดงความเสียใจกับเพื่อน DZG ที่อดดูรูปจากกล้องของงูเหลือมนะครับ.....เซ็งกบเลยพี่น้อง

ผมว่า มันน่าจะกู้ได้นะ
ลองหาร้านที่เก่งๆ หรือพวกแฮกเกอร์ เจ๋งๆดูดิ น่าจะงมลงไปกู้ข้อมูลให้ได้
เคยตอนฮาดร์ดิสพัง เครื่อง แมคอินทอช ให้ apple shop กู้ไม่ขึ้น
แต่ร้านข้างนอก กู้ได้เฉยเลย
หรืลองเอาการ์ดมไปลองเสียบการ์ดรีดเดอร์ ข้างนอกแล้วหรือยัง
โปรแกรมดีๆ อาจช่วยได้นะ
XCW:CROSS COUNTRY WEEKENDER.
สารบัญสรุปทริปอยู่หน้าที่ 1 ครับ.
ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน.
คบคนพาลพาลไปหาผิด คบบันฑิตบันฑิตพาไปหาผล.
ทวน งูเหลือมน้อย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: X-Country Weekender @ TOURING
Bike: MERIDA

โพสต์ โดย ทวน งูเหลือมน้อย »

................อ๋อ...ลืมท่านแมงมุม :!: ไปได้ยังไงเนี้ย....ขอบคุณครับ.....รับปฎิบัติ :!: ...........

ใจพร้อม :D :D :D ...กายพร้อม :D :D :D ...ปั่นทุกที่ :D :D :D ...ที่มีทาง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “DZG”