วันเกิดเดือนมีนาคม 2555

ผู้ดูแล: มิตร

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม AIRPORT GROUP PHITSANULOK
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล MIT โทร 08-1534-4540
รูปประจำตัวสมาชิก
krutip
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869267334
team: จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok
Bike: trek

Re: วันเกิดเดือนมีนาคม 2555

โพสต์ โดย krutip »

hs5rag เขียน:ยินดีด้วยครับ สำหรับท่านที่มีวันคล้ายวันเกิด ในเดือนมีนคมที่ผ่านมา
อบอุ่มมากมายวันนี้ ภาพสวยมากครับ มือใหม่อย่างเสือเข้ม เพิ่งเข้ามาปั่นในสนาม airport ครั้งแรกครับ
บรรยากาศีมากครับ
แล้วมีโอกาศได้เจอะเจอ ผู้อาวุโสเข้ามาทักทาย (HS6GTW หรือ "เฮียฮง") เสือมือใหม่อย่างผม และเสือน้องรถ ประสบการณ์ ไม่ถึง สองเดือน ซิงๆ
ชักชวน แนะนำให้รู้จักกับ พี่ๆ น้าๆ ทุกท่านในเย็นวันนี้ รวมถึง อาจารย์ติ๊บ (น่าจะใช่น๊า) ท่านผู้นี้ที่เคยพบกันโดยบังเอิญ เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
บนเขาสมอแคลง ขาท่านแข็งปั๊กก ไม่มีจูง มือใหม่อย่างผม เดินจูง จนหมาเห่ากันเกรียว 555

ขอแวะเข้ามาเยี่ยม บ่อยๆ นะครับ ขอบคุณครับ
ครับเข้ามาบ่อย ๆ และชวนพวกมามาก ๆ ในนาม AIRPORT GROUP ยินดีครับท่านที่ชอบออกกำลังกายขอให้ แข็ง-แรง-ยาว-
เย็นนี้ 16.00 น ใครแน่จริงพบกันที่บ้านลุงทับหรือทรัพย์อนันต์ ระยะ 60 กม. เร็วไม่เกิน 25 กม./ชม แต่ความเลวไม่จำกัดแล้วแต่สมัครใจ
hs5rag
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ALL TEAM And ไซเคิลมาเนีย พิษณุโลก สาขา พฤกษา ชิล ชิล
Bike: TREK DOMANE 5.9
ตำแหน่ง: บ้านพัก รพ.พุทธชินราช
ติดต่อ:

โพสต์ โดย hs5rag »

krutip เขียน:
hs5rag เขียน:ยินดีด้วยครับ สำหรับท่านที่มีวันคล้ายวันเกิด ในเดือนมีนคมที่ผ่านมา
อบอุ่มมากมายวันนี้ ภาพสวยมากครับ มือใหม่อย่างเสือเข้ม เพิ่งเข้ามาปั่นในสนาม airport ครั้งแรกครับ
บรรยากาศีมากครับ
แล้วมีโอกาศได้เจอะเจอ ผู้อาวุโสเข้ามาทักทาย (HS6GTW หรือ "เฮียฮง") เสือมือใหม่อย่างผม และเสือน้องรถ ประสบการณ์ ไม่ถึง สองเดือน ซิงๆ
ชักชวน แนะนำให้รู้จักกับ พี่ๆ น้าๆ ทุกท่านในเย็นวันนี้ รวมถึง อาจารย์ติ๊บ (น่าจะใช่น๊า) ท่านผู้นี้ที่เคยพบกันโดยบังเอิญ เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
บนเขาสมอแคลง ขาท่านแข็งปั๊กก ไม่มีจูง มือใหม่อย่างผม เดินจูง จนหมาเห่ากันเกรียว 555

ขอแวะเข้ามาเยี่ยม บ่อยๆ นะครับ ขอบคุณครับ
ครับเข้ามาบ่อย ๆ และชวนพวกมามาก ๆ ในนาม AIRPORT GROUP ยินดีครับท่านที่ชอบออกกำลังกายขอให้ แข็ง-แรง-ยาว-
เย็นนี้ 16.00 น ใครแน่จริงพบกันที่บ้านลุงทับหรือทรัพย์อนันต์ ระยะ 60 กม. เร็วไม่เกิน 25 กม./ชม แต่ความเลวไม่จำกัดแล้วแต่สมัครใจ
ขอบคุณมากมายจ๊า
pp-mosso เขียน:ยินดีต้อนรับจาก hs6gtw
ด้วยความขอบพระคุณครับ QRU 73 HS6GTW จาก HS5RAG คร๊าบ
krutip
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok

อ๋อย ๆ เล่นโค๊ช Q อย่างนี้ HS6ngm งงหมดเลยถ้าอยากจะ qso ก็เข้ามาที่ 145.400 hs6ngm สแตนบายที่นี่ครับกลุ่ม 57 ร่วมใจพิษณุโลก
hs5rag
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ALL TEAM And ไซเคิลมาเนีย พิษณุโลก สาขา พฤกษา ชิล ชิล
Bike: TREK DOMANE 5.9
ตำแหน่ง: บ้านพัก รพ.พุทธชินราช
ติดต่อ:

โพสต์ โดย hs5rag »

krutip เขียน:อ๋อย ๆ เล่นโค๊ช Q อย่างนี้ HS6ngm งงหมดเลยถ้าอยากจะ qso ก็เข้ามาที่ 145.400 hs6ngm สแตนบายที่นี่ครับกลุ่ม 57 ร่วมใจพิษณุโลก
55 ครับผม เมื่อก่อนเป็น HAM เดียวนี้ มีพี่ๆ น้าๆ ปั่นจักรยานเพื่อสุภาพ เอาวิทยุติดจักรยานเลยดีมั้นเนี๊ยเรา อิ อิ
สวัสดีด้วยครับ HS6NGM เหมือนเจอครอบครัวที่ไม่เจอกันมานาน ไม่ว่าวิทยุ หรือจักรยาน หรือกลุ่มอื่นๆ ก็ทำประโยชน์ เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่กันทั่งนั้นครับ ชื่นใจครับจากบ้าน เขต 5 มา เขต 6 ก็ยังเจอพี่ ๆ น้า ๆ ที่คอยต้อนรับ อบอุ่นมากมายครับผม
ขอบคุณครับ
krutip
ขาประจำ
ขาประจำ

san@lampang เขียน:ขอบคุณการต้อนรับที่อบอุ่นจากกลุ่ม Airport Group ครับ ผมจะทะยอยลงรูปวันเกิด มีนา 55 ไปเรื่อยๆนะครับ ใช้ได้บ้างไม่ได้บ้าง มือใหม่นะครับ เล่นกล้องมาปีแล้วไม่พัฒนาเลย :D เพราะมีอย่างอื่นหลายอย่างให้เล่น :D สำหรับท่านสมาชิกท่านใดที่ต้องการภาพทั้งหมด ให้นำflash diskมาให้ผมก๊อปให้ก็ได้นะครับ
ครับขอบคุณนะครับเสือแสนถ้ามีเวลาก็ช่วยทยอยลงไปให้หมดนะครับขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AIRPORT GROUP PHITSANULOK”