ทักทาย รายงานตัว ครับ

ผู้ดูแล: มิตร

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม AIRPORT GROUP PHITSANULOK
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล MIT โทร 08-1534-4540
รูปประจำตัวสมาชิก
jnop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Phitsanulok Cycling Team
Bike: TREK Madone 5.9, KLEIN Attitude Comp, SPECIALIZED S-works M5

Re: ทักทาย รายงานตัว ครับ

โพสต์ โดย jnop »

soon_can เขียน:ขอบคุณน้องบอลที่ตอบแทน M79 พี่ไม่เล่นหลอกน้องบอลมันเล็กไปต้องอัพเกรดเล่นสูงมาเกือบ 2 เท่า ล่อ M150 ทุกเช้าก่อนทำงานแก้อาการง่วง ตอนเย็นลดระดับลงมาว่าจะเล่น M5 แต่ต้องหยอดกระปุกอีกหลายหลายเดือนเป็นแน่แท้
มันมีด้วยเหรอ :?: เครื่องยิงลูกอะไรครับ เสธ M150 ฮ่า ฮ่า ฮ่า :lol: :lol: :lol:

ปล. สบายดีนะครับเสธ ขึ้นเขาไม่ได้เจอกันเลย... หรือว่าไปขึ้นเขาลูกอื่นซะแล้ว :) :D ;)
" Happiness is a journey, not a destination.
ความสุขนั้นอยู่ระหว่างทาง หาใช่ที่จุดหมายปลายทาง
ทำในสิ่งที่ตัวเองชอบ แล้วชีวิตจะมีความสุข "
soon_can
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: cannondale

โพสต์ โดย soon_can »

jnop ไอ้ M150 มันไม่ใช่เครื่องยิงลูกอะไรหรอกมันเป้นเครื่องดื่มชูกำลังเป็นพี่ชายของ M100 จากโอโสรถสภาเต็กเฮงหยู นะครับ ตอนนี้ไม่ได้ขึ้นเขาแต่ขึ้นเราตอนกลางคืนต้องขึ้น 2 ลูกก่อนเสร็จแล้วขึ้นเนินต่อเลยขึ้นเนินจนอ๊วกแตกนอนแผ่หลาหมดแรงหอบแฮ๊กๆ บางครั้งก็แอบไปขึ้นเขาเป็นครั้งคราวแต่อย่าให้เรารู้เด็ดขาดขึ้นเขาไม่ค่อนสะดวกต้องใส่เครื่องป้องกันและเสียค่าใช้จ่ายสูงแต่ขึ้นเราไม่ต้องใส่เครื่องป้องกันลุยได้เต็มที่ฟรีตลอดงานขึ้นกี่รอบก็ได้แล้วแต่กำลังที่มีใครที่ไม่มีเราขึ้นก็ขึ้นเขาไปก่อน jnop ขึ้นเราบ่อยไหม :lol: :lol: :lol:
jnop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Phitsanulok Cycling Team
Bike: TREK Madone 5.9, KLEIN Attitude Comp, SPECIALIZED S-works M5

โพสต์ โดย jnop »

soon_can เขียน:jnop ไอ้ M150 มันไม่ใช่เครื่องยิงลูกอะไรหรอกมันเป้นเครื่องดื่มชูกำลังเป็นพี่ชายของ M100 จากโอโสรถสภาเต็กเฮงหยู นะครับ ตอนนี้ไม่ได้ขึ้นเขาแต่ขึ้นเราตอนกลางคืนต้องขึ้น 2 ลูกก่อนเสร็จแล้วขึ้นเนินต่อเลยขึ้นเนินจนอ๊วกแตกนอนแผ่หลาหมดแรงหอบแฮ๊กๆ บางครั้งก็แอบไปขึ้นเขาเป็นครั้งคราวแต่อย่าให้เรารู้เด็ดขาดขึ้นเขาไม่ค่อนสะดวกต้องใส่เครื่องป้องกันและเสียค่าใช้จ่ายสูงแต่ขึ้นเราไม่ต้องใส่เครื่องป้องกันลุยได้เต็มที่ฟรีตลอดงานขึ้นกี่รอบก็ได้แล้วแต่กำลังที่มีใครที่ไม่มีเราขึ้นก็ขึ้นเขาไปก่อน jnop ขึ้นเราบ่อยไหม :lol: :lol: :lol:
บ่อยพอ ๆ กัน ทั้งขึ้นและลง ครับ สสด.(เสือเสธแดง) กูรูผู้รอบรู้เรื่องการขึ้นเขาและขึ้นเรา ฉึก ฉึก :o :D
" Happiness is a journey, not a destination.
ความสุขนั้นอยู่ระหว่างทาง หาใช่ที่จุดหมายปลายทาง
ทำในสิ่งที่ตัวเองชอบ แล้วชีวิตจะมีความสุข "
Kenc
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0810439038
team: PHL Airport
Bike: LA,GIANT,POLYGON, Bianchi,Trek, MASI
ตำแหน่ง: ต.บึงพระ อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

โพสต์ โดย Kenc »

soon_can เขียน:jnop ไอ้ M150 มันไม่ใช่เครื่องยิงลูกอะไรหรอกมันเป้นเครื่องดื่มชูกำลังเป็นพี่ชายของ M100 จากโอโสรถสภาเต็กเฮงหยู นะครับ ตอนนี้ไม่ได้ขึ้นเขาแต่ขึ้นเราตอนกลางคืนต้องขึ้น 2 ลูกก่อนเสร็จแล้วขึ้นเนินต่อเลยขึ้นเนินจนอ๊วกแตกนอนแผ่หลาหมดแรงหอบแฮ๊กๆ บางครั้งก็แอบไปขึ้นเขาเป็นครั้งคราวแต่อย่าให้เรารู้เด็ดขาดขึ้นเขาไม่ค่อนสะดวกต้องใส่เครื่องป้องกันและเสียค่าใช้จ่ายสูงแต่ขึ้นเราไม่ต้องใส่เครื่องป้องกันลุยได้เต็มที่ฟรีตลอดงานขึ้นกี่รอบก็ได้แล้วแต่กำลังที่มีใครที่ไม่มีเราขึ้นก็ขึ้นเขาไปก่อน jnop ขึ้นเราบ่อยไหม :lol: :lol: :lol:
ขึ้น เขา/เรา บ่อยๆ จะมีแรงปั่นหรือครับเสธ. ขึ้นเราค่อยยังดีหน่อยเพราะส่วนมากขึ้นกลางคืนไม่ร้อน แต่ขึ้นเขานี่ดิ ส่วนมากขึ้นตอนกลางวัน ร้อนก็ร้อน แล้วจะมีแรงมาปั่นเหรอครั้บ อิอิ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ชิมิ ชิมิ ว่าไหม jnop ว่ามั้ย :lol: :D
@สรุปทริป Camping Bike ปั่นไป เที่ยวไป กินไป ค่ำไหน นอนนั่น
@ติดต่อ http://www.facebook.com/kitti.champasak
@เขาว่าปั่น เหมือนหยอดกระปุก ปั่นเท่าไร.... ก็ได้เท่านั้น!!!
haramiji999
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0629469241
team: -
Bike: รถพับ Doraemon / Merida Hybrid / BMC SLR02

โพสต์ โดย haramiji999 »

พวกผู้ใหญ่ เค้าคุยเรื่อง อะไรกัน :?: :?: :?:
วัยรุ่นไม่เข้าใจ....ของเขา...ของเรา...อะไรแบบนี้หรอครับ :? :?
เข้าทุกบอร์ด ตอดทุกแก๊งค์
Kenc
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0810439038
team: PHL Airport
Bike: LA,GIANT,POLYGON, Bianchi,Trek, MASI
ตำแหน่ง: ต.บึงพระ อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

โพสต์ โดย Kenc »

haramiji999 เขียน:พวกผู้ใหญ่ เค้าคุยเรื่อง อะไรกัน :?: :?: :?:
วัยรุ่นไม่เข้าใจ....ของเขา...ของเรา...อะไรแบบนี้หรอครับ :? :?
สักพักก็คงเข้าใจเองล่ะครับ อิอิ ;)
@สรุปทริป Camping Bike ปั่นไป เที่ยวไป กินไป ค่ำไหน นอนนั่น
@ติดต่อ http://www.facebook.com/kitti.champasak
@เขาว่าปั่น เหมือนหยอดกระปุก ปั่นเท่าไร.... ก็ได้เท่านั้น!!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AIRPORT GROUP PHITSANULOK”