รูปจักรยานจากงานcar free day Phitsanulok 190953 ครับ

ผู้ดูแล: มิตร

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม AIRPORT GROUP PHITSANULOK
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล MIT โทร 08-1534-4540
รูปประจำตัวสมาชิก
BL-PL
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815320641
team: Forz Airport Phitsanulok
Bike: Wheeler

Re: รูปจักรยานจากงานcar free day Phitsanulok 190953 ครับ

โพสต์ โดย BL-PL »

การแปลงร่างของ สมต. โดยประยุกต์ทุกสิ่งที่มีอยู่ให้เกิดประโยชน์มาก ถึงมากที่สุด
รูปภาพ

ได้เวลาออกเดินทางกันแล้ว โปรณุออกนำ หนึ่งช่วงล้อ
รูปภาพ

เสือแบงค์ตามหลังติดๆ
รูปภาพ

เขาไปกันแล้วนะ แต่เจ๊ขอสวยไว้ก่อน
รูปภาพ

จา ปาย หรือ ป่าว
รูปภาพ

ยางรั่วครับท่าน
รูปภาพ

มันรั่วตรงไหนว้า...
รูปภาพ

เฮ้ยยยย...ยางเขารั่ว น่ะ ช่วยเขาประยางหน่อยดิ..
รูปภาพ

เสือจิ๊ป ทิ้งตะหลิว มาร่วมปั่นกะเขาด้วย เยี่ยมครับพี่ ดีแล้วครับท่าน มันครับผม
รูปภาพ

คุยอะไรกันอ่ะ
รูปภาพ

โน่น..ยังตามผมมาข้างหลังอีกสามคัน (ไม่ต้องบอกก็เห็น)
รูปภาพ

นานๆ จะได้เห็น สมต. ปั่นจนคอตก..
รูปภาพ

แล้วจะพูดกันยังงัยนะเนี๊ยะ
รูปภาพ

อาการคอตกทั้งน๊านนนน
รูปภาพ

มากันครบรึยังนะ แบบว่าเป็นห่วง
รูปภาพ

จอดพัก
รูปภาพ

เดี๊ยนว่า "ไปทางนี้ค่ะ"
รูปภาพ

สวัสดีครับ
รูปภาพ

คนขวามือ ท่าจะไม่รอดแน่
รูปภาพ
BLPC
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09-0505-3111
team: Phitsanulok

Re: รูปจักรยานจากงานcar free day Phitsanulok 190953 ครับ

โพสต์ โดย มิตร »

เห็นภาพ/สภาพแล้ว น่าจะปั่นกันแรงจริง บางคนก็คอตกบ่งบอกว่าเหนื่อยสุดๆ ขนาดจ่าท้าวยังต้องร้องไห้เลย สงสัยจะตามพักพวกไม่ทัน :P
ไฟล์แนบ
1dsc02097.jpg (164.15 KiB) เข้าดูแล้ว 731 ครั้ง
BL-PL
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815320641
team: Forz Airport Phitsanulok
Bike: Wheeler

โพสต์ โดย BL-PL »

โหเจ๊ เล่นแสดงออกซะอย่างนี้ แล้วผมจะหาคำพูดใดในโลกหล้า ที่จะมาบรรยายได้สาสมกับอารมย์ที่ได้เห็นล่ะ อะ บะ ละ เฮือย อะ เจือย
รูปภาพ

ฮะโหล ฮะโหล ฮะโหล ว่างัยนะ..
รูปภาพ

ให้ดูเบื้องหลังก่อน
รูปภาพ

ตีโค้งเข้าตลาดวัดโบสถ์
รูปภาพ

ทะยอยกันมา
รูปภาพ

มาติดๆ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เอ้า...มาไงนี่
รูปภาพ

เสือเกมส์ ชูสองนิ้ว
รูปภาพ

เสือกึ้ง วันนี้ปั่นเดี่ยว
รูปภาพ

รถเซอร์วิส
รูปภาพ

อะ ฮา..ผู้ผลักดัน ดารา ตัวจริงเสียงจริง
รูปภาพ

สบายจริงโว๊ยยยยย
รูปภาพ

ดุ๊ คนอื่นเขาปั่นจักรยานกันแท้ๆ
รูปภาพ

เบื้องหลังการถ่ายทำ
รูปภาพ

ติดจรดแล้วคร๊าบบบบบ
รูปภาพ

สงสารท่อเจ็ต จังเลย
รูปภาพ

มีแก๊งค์ บิ๊กไบค์ ตามมาร่วมสมทบ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ

นี่ครับลุงพล วันนี้ตั้งใจปั่นมาเต็มที่
รูปภาพ

ขาแรง หลงทาง ฮะฮะฮ้า เล่นซะร่วมยี่สิบโล
รูปภาพ

นี่ก็อุตสาห์หลงทางไปกับเขาด้วย เอาไปยี่สิบโล ฮะ ฮะ
รูปภาพ

กลัวจะไม่ได้เป็นขาแรง หลงทางกับเขาด้วย
รูปภาพ

เอาไปอีกยี่สิบโล
รูปภาพ

อีกนี๊ดดดด ถึงโรงเรียนแล้ว
รูปภาพ

ใครจะไปเชื่อว่าปั่นจนมาถึงโรงเรียนคันโช้งได้
รูปภาพ

ครูตึ๋ง ขี่สเปหมอบ จนมาถึงที่หมาย
รูปภาพ

อุตสาห์มาก่อน แต่ถึงทีหลัง
รูปภาพ

เจ๊มาถึงโรงเรียนคันโช้งแล้วดูไม่เหนื่อยเลยเน๊อะ
รูปภาพ

เร็วหน่อย เสือหิวกำลังทะยอยกันมาถึงแล้ว
รูปภาพ

ปรี๊ดดดด...เริ่มลุย
รูปภาพ

อาหารกลางวันอันแสนอร่อย
รูปภาพ

เป็นงัยครับ ขี่บิกไบค์มาเหนื่อยไหมครับ พี่เสือวัดโพธิ์
รูปภาพ

เฮียฮง เสือยุทธ เจ๊ตู่ ยืนพักผ่อน
รูปภาพ

โอ้ววว พ่อค้าน้ำแข็งไส มาบริการถึงที่
รูปภาพ

เสือผมยาวปฏิบัติการเอง
รูปภาพ

บรรยากาศการทานอาหารท่ามกลางแสงจันทร์
รูปภาพ

ท่ามกลางแสงอาทิตย์
รูปภาพ

สองจานแล้วรึงัยเสือแบงค์
รูปภาพ

คุณครู และน้องๆนักเรียน โรงเรียนคันโช้งพิทยาคม มาให้การต้อนรับ
รูปภาพ

ท่าน ผอ. กล่าวต้อนรับ "สวัสดีครับ สมาชิกชาวจักรยานพิษณุโลกทุกท่าน..ฯลฯ"
รูปภาพ

นั่งรับฟังกันอย่างเรียบร้อย
รูปภาพ
รูปภาพ
อีกมุมหนึ่ง
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

มุมมองจากด้านหลัง
รูปภาพ

สบายดีนะครับ เสือเล็ก
รูปภาพ

ตัวอย่างสิ่งของที่นำมามอบให้กับโรงเรียน
รูปภาพ

สวัสดีค่ะทุกท่าน
รูปภาพ

ครูตึ๋ง เป็นตัวแทนกลุ่มจักรยาน ชาวพิษณุโลก กล่าวรายงาน
รูปภาพ

ครูไมตรี เป็นตัวแทนมอบหนังสือ
รูปภาพ

พี่เสือหางยาวเป็นตัวแทนมอบอุปกรณ์กีฬา
รูปภาพ

ครูอัคนี เป็นตัวแทนมอบเงินทุนการศึกษา
รูปภาพ

หลังจากเสร็จสิ้น การมอบสิ่งของตามวัตถุประสงค์แล้ว ก็ร่วมถ่ายภาพเป็นที่ระลึก
รูปภาพ

สุดท้ายนี้ ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ได้มีส่วนร่วมกันจัดกิจกรรมดีดี อันเป็นประโยชน์ในครั้งนี้ ขอให้บุญกุศลที่ทุกท่านได้ทำจงส่งผลให้ท่านและครอบครับจงมีแต่ความสุข ความเจริญ ยิ่งยิ่งขึ้นไป ภาพหมดแล้วครับ โอกาสหน้าพบกันใหม่ ฉึก ฉึก ;) :) :D
BLPC
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

ฉึก ฉึก แสดงว่าต้องเป็น หมู
สุดยอดครับ BL-PL ไหนจะซักผ้า ไหนจะลงภาพ ขอบอกว่ายอดเยี่ยมกระเทียมดองครับ
มะ มะ หมิว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Airport Group Phitsanulok
Bike: Mosso ..

โพสต์ โดย มะ มะ หมิว »

ขอบคุณ อ.ลือมากค่ะที่สละเวลาตากผ้ามาลงรูปให้ทุกคนได้ชมกัน
;)
ball เท้าไฟ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-5325743
team: AIRPORT GROUP PHITSANULOK (AGP)
Bike: PRINCIPIA
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ball เท้าไฟ »

;) ขอบคุณครับอาจารย์บุญลือ :P
http://www.facebook.com/group.php?gid=140187639353305
ball-55@hotmail.com
แอร์พอร์ท กรุ๊ป สุขภาพดี สังคมดี
haramiji999
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0629469241
team: -
Bike: รถพับ Doraemon / Merida Hybrid / BMC SLR02

โพสต์ โดย haramiji999 »

แหม่!!~... เสียดายไม่ไปปั่นตามไปด้วย เนื่องจากติด present งานตอน9โมง
เลยพลาด อดไป เลย (เด็กนักเรียนน่ารักดี) :lol: :lol: :lol: เสียดายจริงๆ :lol: :lol: :lol:
เข้าทุกบอร์ด ตอดทุกแก๊งค์
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

haramiji999 เขียน:แหม่!!~... เสียดายไม่ไปปั่นตามไปด้วย เนื่องจากติด present งานตอน9โมง
เลยพลาด อดไป เลย (เด็กนักเรียนน่ารักดี) :lol: :lol: :lol: เสียดายจริงๆ :lol: :lol: :lol:
ดีแล้วที่ท่านไม่ได้ไป หากท่านไปผมกลัว ท่านจะ ไอ คุก คุก นะขอรับ :P
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AIRPORT GROUP PHITSANULOK”