Hua Hin Triathlon 2009

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
ตอบกลับ
kasareewa
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819377930
team: Sawasdee hotel - Bike station - RAMA9
Bike: BMC SLR01

Hua Hin Triathlon 2009

โพสต์ โดย kasareewa »

เมื่อวันเสาร์ อาทิตย์ (29-30 สิงหาคม) ที่ผ่านมานะครับ มีโอกาสได้ไปดูการแข่งขันหัวหินไตรกีฬาที่หัวหินนะครับ ก็เลยเก็บภาพมาฝากกัน

เราออกเดินทางกันเมื่อเย็นวันเสาร์ ตอนแรกกะว่าจะออกซักประมาณบ่ายสาม เอาเข้าจริงๆ กว่าจะล้อจะหมุนออกจากร้าน Bike Station ก็ปาเข้าไปห้าโมงกว่า ไปถึงที่หัวหินก็ไปฟังบรรยายเส้นทางกันนิดหน่อยก่อนที่จะเข้าที่พักนะครับ

รูปที่เห็นข้างล่างนี้ก็ที่พักของเรานะครับ ได้รับความอนุเคราะห์จากท่านเจ้าของหมู่บ้าน Hua Hin Hill Village ในการพักค้างคืนครับ

รูปภาพ
ภาพเฮียนุขณะอยู่ในอ่าง เอ้ย สระน้ำนะครับ :lol: :lol: พร้อม Spa Jet ครับ เอาไว้นวดตัว

รูปภาพ
อีกมุมหนึ่ง

รูปภาพ
ภาพในบ้านครับ

รูปภาพ
ภาพในสวนตอนรุ่งสาง

รูปภาพ
ภาพที่งานตอนเช้าครับ อันนี้โปรจิมกะลังเจรจากับที่ปรึกษาชาวต่างชาติ

รูปภาพ
เฮียนุครับ "กางเกงแม่งเป้าบาง" เฮียนุแกบ่นใหญ่

รูปภาพ
เจ๊หมวยก่อนการแข่งขัน เดี๋ยวคอยดูตอนจบ :lol: :lol:

รูปภาพ
มาดเท่ๆ ของนายแบบผม

รูปภาพ
อีกมุมเท่ๆ ของจักรยานที่คว้าแชมป์ไตรกีฬา ประเภททีม

รูปภาพ
มาดตอนวอร์มบน trainer ซึ่งต้องสารภาพตามตรงว่าเป็นคนเดียวที่อยู่ในนั้นที่วอร์มก่อนแข่ง อุปกรณ์เพียบ คนมามุงดูกันใหญ่เลย ดูโปรมากๆ ตอนนั้นเป็นห่วงอยู่อย่างเดียว ถ้าไม่ได้แชมป์สงสัยโดนโห่ :D :D ดีกรีผู้ร่วมทีมเป็นถึงระดับทีมชาติวิ่งและว่ายน้ำเลยนะครับ ยี่ิสิบนาทีผ่านไปนักว่ายน้ำเราขึ้นมาคนแรกเลย เฮียนุแกยิ่งกดดันใหญ่

รูปภาพ
โปรจิมเอามั่ง ไม่ยอมให้เฮียนุหล่อคนเดียว

รูปภาพ
เริ่มการแข่งขันแล้วครับ เจ๊หมวยออกวิ่งนำหน้าเลย

รูปภาพ
เจ๊หมวยขณะออกวิ่ง Duathlon

รูปภาพ
คนนี้เป็น Champ ของรายการนี้นะครับชื่อ Dan ตอนแรกออกตัวมาเป็นที่สอง รองจากเฮียนุ ผมไปดักกลางทางเจออีตานี่ก่อน ตกใจ "เฮียนุไปไหนวะ หรือว่ายางแตกไปแล้ว"

รูปภาพ
ตามมาแล้วครับ โล่งอก แล้วก็เข้าเส้นชัยกันไปตามระเบียบครับ

ภาพต่อไปนี้อาจไม่เหมาะกับเด็กและเยาวชน เพราะอาจมีภาพบาดตาใครบางคน ขอให้ใช้วิจารณญานในการรับชมครับ
The Sprinter Wanna Be
kasareewa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Sawasdee hotel - Bike station - RAMA9

Re: Hua Hin Triathlon 2009

มาแล้วครับ ภาพนี้

เจ๊บัวนอนหมดสภาพ ตะคริวขึ้นขา แถมปลดคลีทไม่ออกอีกตามเคย เลยล้มกันตามระเบียบครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ยังจะยิ้มสู้อีกนะ
รูปภาพ
พยาบาลก็คอยนวดๆๆๆๆ

และนี่ครับ อีกคน

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
TADAAAAAAAAAAAAAA

รูปภาพ
ตะคริวขึ้นอีกหนึ่งราย :lol: :lol: :lol: แต่เข้าเส้นชัยครับ พร้อมถ้วยรองชนะเลิศประเภทหญิง อายุห้าสิบปีขึ้นไป ส่วนแชมป์ประเภทนี้เป็นทีมชาติครับ อันนี้ต้องยอม

รูปภาพ
ยังยิ้มได้ครับ ถึงแม้ตะคริวขึ้น

รูปภาพ
ตอนนี้ตะคริวขึ้นสุดๆ

รูปภาพ
หลังจากเจ๊บัวแกได้สติ ก็ลุกขึ้นมาจากเตียงพร้อมสวยในทันทีที่เห็นกล้อง :lol:

รูปภาพ
มาดเท่ๆ ตอนรับรางวัลครับ ส่วนเจ๊หมวย แกตะคริวขึ้นกลับบ้านไปแล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย kasareewa เมื่อ 01 ก.ย. 2009, 09:31, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
kasareewa
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ

โปรจิมผมก็ได้รางวัลเหมือนกันไม่ยอมน้อยหน้า

รูปภาพ

ภาพถ่ายถ้วยรางวัลครับ

รูปภาพ

ขอบคุณมากครับ สำหรับการติดตาม หวังว่าโอกาสหน้าจะได้ไปร่วมงานสนุกๆ อย่างนี้อีกครับ :D :D :D :D :D
เอก Flt Ops
ขาประจำ
ขาประจำ
team: CNX BKK HKT
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เอก Flt Ops »

5555ถ้ากางเกงไม่บาน เอ็ย ไม่บาง เวลาจะดีกว่านี้อีกเนาะ เที่ยวหน้าเฮียลงเดี่ยวแน่นอน
ดูท่าตอนแช่น้ำแล้ว พอได้ ว่ายด้วย วิ่งด้วย เหลือๆๆๆๆๆ ใช่ไหมเฮีย 8-) 8-) 8-)
แก้ไขล่าสุดโดย เอก Flt Ops เมื่อ 02 ก.ย. 2009, 08:17, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
...@ อิ่ม อร่อย :...
Bua
สมาชิก
สมาชิก
Tel: xxx-xxx-xxxx
Bike: Cervelo S1

โพสต์ โดย Bua »

น้องป๊อป...ขอบคุณสำหรับรูปนะคะ ขอแก้ตัวนิดนึง กลัวเสียชื่อท่านอาจารย์ ถึงแม้ว่าพี่จะล้มเวลาจอดเป็นประจำ แต่คราวนี้แตกต่างนะคะ พี่ปลดคลีทออกค่ะ แต่คุณตาแกมาเยี่ยมซะก่อนเลยเสียหลัก โชคดีว่ามีหนุ่มร่างใหญ่วิ่งเข้ามารับเลยล้มลงไม่ถึงพื้น แต่ไอ้ที่ถึงพื้นน่ะคือจักรยานของพี่ ซึ่งพ่อหนุ่มแกเป็นห่วงพี่มากกว่าเลยทุ่มจักรยานพี่ลงพื้นแทน สรุปว่าปลดคลีทออกนะค้า มิใช่ไม่ออก
รูปประจำตัวสมาชิก
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

ขอบคุณ ป๊อป คอร์น ของเราจริงๆที่เซอร์วิสได้เยี่ยมมาก ตั้งแต่แกหาที่พักระดับหรู สระน้ำส่วนตัว มาให้พักฟรีๆ แต่โทษทีครับ กิน แต่ มาม่า กับ โจ๊กคัพ เท่านั้น เจ้าของบ้านหนุ่มโสด ไม่มีคนทำครัว แกเล่นแต่ สำเร็จรูปอย่างเดียว :lol:
เนื่องจากการไปแข่งครั้งนี้ ได้รับการทาบทามจาก Herbalife ให้ไปแข่งแทนนักก๊ฬาของทีมเค้าหน่อยเนื่องจาก ตัวจริงไปแข่งก๊ฬาแห่งชาติไม่ว่าง เลยเลือกผม ไม่รู้ใครไปหลอกเค้าว่าผม เนี่ยแรงสุด ในพระราม 9 ผมก็บอกเค้าว่าไอ้ที่แรงสุดเนี่ยยังเดี้ยงอยู่แถว ซอย 62 โน่นครับ เค้าบอกว่า " เฮียนุครับ ไม่เป็นไรเอาแบบขำๆ ไปเปลี่ยนบรรยากาศซะบ้างแก้เซ็ง ไม่ต้องกลัวทีมของเรา มีนักว่ายน้ำกับนักวิ่งทีมชาติไทย เฮียแค่ประคองๆขี่ไป คงไม่มีใครทิ้งผมถึง 5 นาที หรอก ไอ้เราละก็ ฟังดู พอมีเหตุผล อยากๆ แหยงๆ ก็เลยตกลงรับปาก เค้าไว้ แต่ไม่วายกลัวเสียฟอร์ม ออกตัวเล็กน้อย ว่า ถ้าอดแดก อย่ามาโทษพี่นะโว๊ย " ผมก็ตั้งใจว่า จะพยายามซ้อมให้ได้เต็มที่ แต่ไม่รู้เป็นไง ได้ขี่ แค่เสาร์ อาทิตย์ ทุกที วันธรรมดาไม่ได้ขี่เลย พ่อเจ้าประคุณเอ๋ย แล้วยิ่งใกล้วันแข่ง ไอ้คนใกล้ตัวก็ดันมา ย้ำอีกว่า มึงไม่ค่อยซ้อมเลย แล้วมึงจะขี่ไหวรึ ทีมเค้าแข่งแดกรางวัลกันนะมึง ไอ้เราก็ชักหวั่นๆ จะโทรไปบอกเลิก เค้า ก็กลัวเสียฟอร์มอีก :lol: เอาวะเป็นไงเป็นกัน กะว่าจะไปช่วงบ่ายๆ แล้วหาเวลาไปลองขี่เบาๆลองถนน หน่อย ดันมีลูกค้าผู้มีพระคุณมาเยอะจริงๆ เกรงใจกลัวเค้าจะเสียความตั้งใจเลย เล่นซะเย็นเลยครับ ไปถึง ทุ่มกว่าๆ อดซ้อมเลย ได้ไปลงอ่างน้ำ !! เอ๊ยสระน้ำ แทน ใช้ ธาราบำบัดแทน เสร็จแล้วขึ้นไปนอน หลับสบายเลย รุ่งขึ้นทานอาหารเช้าแบบหรู โจ๊ก กระป๋อง ครับ เล่นไปซะ สอง จากนั้นเดินทางไปสนาม ทักทายเพื่อนๆกันเต็มที่ พอได้เวลาเริ่มแข่ง เป็นดังคาดครับ น้องที่ว่ายน้ำทีมผม โผล่มา คนแรกเลย คนบ้าอะไร ว่ายน้ำเร็วจริงๆ สงสัยตอนเกิด คุณแม่คลอดในน้ำรึเปล่าก็ไม่รู้ :lol: พอนักว่ายน้ำโผล่จากน้ำแล้ววิ่งมาที่ สเตเช่น เอาตัวเซ็นเซอร์มารัดที่ข้อเท้าผม เพื่อเปลี่ยนผลัดกัน โอ้ แม่เจ้าโว๊ย!! ช่างภาพนักข่าว มารุมถ่ายรูป แชะๆๆๆ กันใหญ่เลย เพราะตัวเต็งขึ้นจากน้ำคนแรก จากนั้นครับ น้องเค้าโยนภาระมาให้ผมซะเต็มเม็ดเลย อนาเดอลีน หลั่งอย่างแรง
คว้าจักรยานผ่านเซ็นเซอร์ แล้วขึ้นขี่จรวดทางเรียบ ทะยานทันที น่าเกรงขามมาก :lol: คนก็ตบมือกันลั่นชายหาดเลย นึกในใจถ้าแพ้ละก็ตัวใครตัวมัน เจอกันทางโทรศัพท์แล้วกัน :lol: ขี่ไปซักพัก มาแล้วหนึ่งคน ค่อยยังชั่วหน่อย คนกันเองครับ เค้าเป็นฝรั่งเพื่อนของเราลงแข่งประเภทเดี่ยว ไม่เกี่ยวกับเรา :lol: เราก็เลยขี่ประคองๆไปตามลม ดูข้างหลังบ้างเป็นครั้งคราว สรุปแล้ว ไม่มีใครมาทันครับ ค่อยยังชั่ว เข้าเส้นมาเป็นคนแรกในประเภททีม ส่งต่อให้น้องนักวิ่งอีกคน เป็นคนใต้ นี่ก็วิ่งโคตรเร็วเลย ไม่รู้จะรีบไปไหน สงสัยวื่งหนีระเบิดบ่อยๆที่สามจังหวัดชายแดนใต้รึเปล่าก็ไม่รู้ สุดท้ายแกก็ซัดซะเรียบร้อย เข้าเส้นมาคนแรกเหมือนกัน สรุปพวกเราได้ ที่ 1 ประเภททีมครับ รอดตัวไป ได้เงินมา ห้าพัน ก็ให้น้องเค้าแบ่งกันไป ได้ถ้วยมา ก็ให้สปอนเซอร์ไป สรุปเที่ยวนี้ได้ประสพการณ์ที่น่าสนใจมากครับ น่าสนุกไปอีกแบบ และขอยกย่องนักกีฬาที่เล่นไตรกีฬา จริงๆครับ ว่าพวกท่าน ไม่ใช่คนธรรมดา แน่ๆ ผมขี่จักรยานอย่างเดียวก็เหนื่อยจะตายชัก แต่แกเล่นอีก สองอย่างได้ด้วย ไม่ธรรมดา จริงๆครับ
สุดท้ายขอขอบคุณ Inus ลูกพี่เปี๊ยกที่ หลงเชื่อฝีเท้าเรียกใช้บริการ :lol:
ขอบคุณท่านประธาน Soloist ที่ให้ยืมล้อ Zipp 808 ครับ ล้อพี่เร็วจริงๆๆๆ :lol:
ขอบคุณ The POP ของพวกเรานะครับที่คอยดูแล และบริการผมเต็มที่ แต่งงานเมื่อไหร่ หรือ จะขี่จักรยานแก้บนที่ไหน บอกได้เลยน้อง :lol:
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ ;)
:lol:
Venge S-WORK Project black
narongrama4
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816131073
team: พระรามสี่
Bike: moutain/road

โพสต์ โดย narongrama4 »

...เข้ามาอ่านแล้วมีอารมย์..ร่วม ครับเสี่ยนุ เลยถือโอกาสเชิญไปงานนี้เสียเลยครับเฮีย ครบรอบ3ปีแล้วครับ ตามลิ้งค์นะครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 80&start=0
เอก Flt Ops
ขาประจำ
ขาประจำ
team: CNX BKK HKT
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เอก Flt Ops »

nuRBS เขียน:ขอบคุณ ป๊อป คอร์น ของเราจริงๆที่เซอร์วิสได้เยี่ยมมาก ตั้งแต่แกหาที่พักระดับหรู สระน้ำส่วนตัว มาให้พักฟรีๆ แต่โทษทีครับ กิน แต่ มาม่า กับ โจ๊กคัพ เท่านั้น เจ้าของบ้านหนุ่มโสด ไม่มีคนทำครัว แกเล่นแต่ สำเร็จรูปอย่างเดียว :lol:
เนื่องจากการไปแข่งครั้งนี้ ได้รับการทาบทามจาก Herbalife ให้ไปแข่งแทนนักก๊ฬาของทีมเค้าหน่อยเนื่องจาก ตัวจริงไปแข่งก๊ฬาแห่งชาติไม่ว่าง เลยเลือกผม ไม่รู้ใครไปหลอกเค้าว่าผม เนี่ยแรงสุด ในพระราม 9 ผมก็บอกเค้าว่าไอ้ที่แรงสุดเนี่ยยังเดี้ยงอยู่แถว ซอย 62 โน่นครับ เค้าบอกว่า " เฮียนุครับ ไม่เป็นไรเอาแบบขำๆ ไปเปลี่ยนบรรยากาศซะบ้างแก้เซ็ง ไม่ต้องกลัวทีมของเรา มีนักว่ายน้ำกับนักวิ่งทีมชาติไทย เฮียแค่ประคองๆขี่ไป คงไม่มีใครทิ้งผมถึง 5 นาที หรอก ไอ้เราละก็ ฟังดู พอมีเหตุผล อยากๆ แหยงๆ ก็เลยตกลงรับปาก เค้าไว้ แต่ไม่วายกลัวเสียฟอร์ม ออกตัวเล็กน้อย ว่า ถ้าอดแดก อย่ามาโทษพี่นะโว๊ย " ผมก็ตั้งใจว่า จะพยายามซ้อมให้ได้เต็มที่ แต่ไม่รู้เป็นไง ได้ขี่ แค่เสาร์ อาทิตย์ ทุกที วันธรรมดาไม่ได้ขี่เลย พ่อเจ้าประคุณเอ๋ย แล้วยิ่งใกล้วันแข่ง ไอ้คนใกล้ตัวก็ดันมา ย้ำอีกว่า มึงไม่ค่อยซ้อมเลย แล้วมึงจะขี่ไหวรึ ทีมเค้าแข่งแดกรางวัลกันนะมึง ไอ้เราก็ชักหวั่นๆ จะโทรไปบอกเลิก เค้า ก็กลัวเสียฟอร์มอีก :lol: เอาวะเป็นไงเป็นกัน กะว่าจะไปช่วงบ่ายๆ แล้วหาเวลาไปลองขี่เบาๆลองถนน หน่อย ดันมีลูกค้าผู้มีพระคุณมาเยอะจริงๆ เกรงใจกลัวเค้าจะเสียความตั้งใจเลย เล่นซะเย็นเลยครับ ไปถึง ทุ่มกว่าๆ อดซ้อมเลย ได้ไปลงอ่างน้ำ !! เอ๊ยสระน้ำ แทน ใช้ ธาราบำบัดแทน เสร็จแล้วขึ้นไปนอน หลับสบายเลย รุ่งขึ้นทานอาหารเช้าแบบหรู โจ๊ก กระป๋อง ครับ เล่นไปซะ สอง จากนั้นเดินทางไปสนาม ทักทายเพื่อนๆกันเต็มที่ พอได้เวลาเริ่มแข่ง เป็นดังคาดครับ น้องที่ว่ายน้ำทีมผม โผล่มา คนแรกเลย คนบ้าอะไร ว่ายน้ำเร็วจริงๆ สงสัยตอนเกิด คุณแม่คลอดในน้ำรึเปล่าก็ไม่รู้ :lol: พอนักว่ายน้ำโผล่จากน้ำแล้ววิ่งมาที่ สเตเช่น เอาตัวเซ็นเซอร์มารัดที่ข้อเท้าผม เพื่อเปลี่ยนผลัดกัน โอ้ แม่เจ้าโว๊ย!! ช่างภาพนักข่าว มารุมถ่ายรูป แชะๆๆๆ กันใหญ่เลย เพราะตัวเต็งขึ้นจากน้ำคนแรก จากนั้นครับ น้องเค้าโยนภาระมาให้ผมซะเต็มเม็ดเลย อนาเดอลีน หลั่งอย่างแรง
คว้าจักรยานผ่านเซ็นเซอร์ แล้วขึ้นขี่จรวดทางเรียบ ทะยานทันที น่าเกรงขามมาก :lol: คนก็ตบมือกันลั่นชายหาดเลย นึกในใจถ้าแพ้ละก็ตัวใครตัวมัน เจอกันทางโทรศัพท์แล้วกัน :lol: ขี่ไปซักพัก มาแล้วหนึ่งคน ค่อยยังชั่วหน่อย คนกันเองครับ เค้าเป็นฝรั่งเพื่อนของเราลงแข่งประเภทเดี่ยว ไม่เกี่ยวกับเรา :lol: เราก็เลยขี่ประคองๆไปตามลม ดูข้างหลังบ้างเป็นครั้งคราว สรุปแล้ว ไม่มีใครมาทันครับ ค่อยยังชั่ว เข้าเส้นมาเป็นคนแรกในประเภททีม ส่งต่อให้น้องนักวิ่งอีกคน เป็นคนใต้ นี่ก็วิ่งโคตรเร็วเลย ไม่รู้จะรีบไปไหน สงสัยวื่งหนีระเบิดบ่อยๆที่สามจังหวัดชายแดนใต้รึเปล่าก็ไม่รู้ สุดท้ายแกก็ซัดซะเรียบร้อย เข้าเส้นมาคนแรกเหมือนกัน สรุปพวกเราได้ ที่ 1 ประเภททีมครับ รอดตัวไป ได้เงินมา ห้าพัน ก็ให้น้องเค้าแบ่งกันไป ได้ถ้วยมา ก็ให้สปอนเซอร์ไป สรุปเที่ยวนี้ได้ประสพการณ์ที่น่าสนใจมากครับ น่าสนุกไปอีกแบบ และขอยกย่องนักกีฬาที่เล่นไตรกีฬา จริงๆครับ ว่าพวกท่าน ไม่ใช่คนธรรมดา แน่ๆ ผมขี่จักรยานอย่างเดียวก็เหนื่อยจะตายชัก แต่แกเล่นอีก สองอย่างได้ด้วย ไม่ธรรมดา จริงๆครับ
สุดท้ายขอขอบคุณ Inus ลูกพี่เปี๊ยกที่ หลงเชื่อฝีเท้าเรียกใช้บริการ :lol:
ขอบคุณท่านประธาน Soloist ที่ให้ยืมล้อ Zipp 808 ครับ ล้อพี่เร็วจริงๆๆๆ :lol:
ขอบคุณ The POP ของพวกเรานะครับที่คอยดูแล และบริการผมเต็มที่ แต่งงานเมื่อไหร่ หรือ จะขี่จักรยานแก้บนที่ไหน บอกได้เลยน้อง :lol:
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ ;)
:lol:
คนมันแรง ก็ ออกตัวว่าไม่แรง ไม่ไหว ไม่เอา (ไม่สู้อันนี้จะเกี่ยวกันหรือเปล่า ไม่อึด )ไม่มีเวลา
แล้วไง กด ซะ เลี่ยม :lol: :lol: :lol: :lol:
ขนาดกินโจ๊กยังไม่โด๊ปนะ ปั๋งๆๆๆๆจริง เฮีย
...@ อิ่ม อร่อย :...
ชิน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-248-5558
team: Nich-100Plus
Bike: Nich
ตำแหน่ง: อ่อนนุช
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ชิน »

ยินดีด้วยกับพี่นุ และพี่จิมครับ คว้ารางวัลมาได้แหล่มจริงๆ :D
www.nichcycling.com
noomHH
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant stp, Principia, Giant DH Team
ตำแหน่ง: @Hua Hin@

โพสต์ โดย noomHH »

ยินดีด้วยนะครับพี่นุ :D

ผมคิดว่าพี่นุเปลี่ยนแนวไปเป็นคนเหล็กซะแล้ว :lol:
soloist
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rama 9
Bike: Colnago ETP

โพสต์ โดย soloist »

ดีใจด้วยครับ ไม่ทำให้ zipp 808 เสียยี่ห้อ
giro
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865040751
team: Team Bike And Body Cycoling
Bike: Kemo KE-R5, Giant Propel Advance SL, Specialized Alez E5 Revolution
ตำแหน่ง: ซอยอารีย์ พหลโยธิน กทม.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย giro »

ยอดเยี่ยมไปเลยครับ
ตอนนี้คันขายิกๆ ปั่นจักรยานไกลสุด 2 กิโล .... ไปซื้อของแถวบ้าน....
น้ำหนักขึ้นมา 6 กิโลแล้วครับ :mrgreen:
ฟังสาระจักรยาน Podcast
https://open.spotify.com/show/76iDUCWXgqqixg1CmoSDIp
ข่าวสารจัรกยาน
https://www.facebook.com/cyclinghubthailand/
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

พ่อลูกอ่อน เป็นยังไงบ้าง วันที่ 13 ไปแก้คันที่ปากช่องมั๊ย :lol:
Venge S-WORK Project black
giro
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865040751
team: Team Bike And Body Cycoling
Bike: Kemo KE-R5, Giant Propel Advance SL, Specialized Alez E5 Revolution
ตำแหน่ง: ซอยอารีย์ พหลโยธิน กทม.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย giro »

ปากช่องเกินระยะทำการผมแล้วครับตอนนี้
ไม่ใช่ระยะทำการปั่นนะครับ แต่เป็นระยะทำการหายตัวไปออกทริป :mrgreen:
อีกไม่นานจะกลับไปแก้คันรีดน้ำหนักที่ชมรมฯซักสัปดาห์ละวัน จะได้ลงงานหัวหินพอเฮฮาได้ครับ :mrgreen: จะรอดจะร่วงผมก็ฝากความหวังใว้ที่ชุดล้อที่รอคอยนี่ล่ะครับ :mrgreen:

แหม่ถ้าแข่งหัวหินปลายปี ได้ที่พักแจ่มๆแบบนี้อีกคงไม่เลวนะครับ kasareewa :mrgreen: คราวนี้ก็เตรียมโจ๊กกระป๋องไปให้พอกินก็รอดครับ :lol:
ฟังสาระจักรยาน Podcast
https://open.spotify.com/show/76iDUCWXgqqixg1CmoSDIp
ข่าวสารจัรกยาน
https://www.facebook.com/cyclinghubthailand/
kasareewa
ขาประจำ
ขาประจำ

giro เขียน:ปากช่องเกินระยะทำการผมแล้วครับตอนนี้
ไม่ใช่ระยะทำการปั่นนะครับ แต่เป็นระยะทำการหายตัวไปออกทริป :mrgreen:
อีกไม่นานจะกลับไปแก้คันรีดน้ำหนักที่ชมรมฯซักสัปดาห์ละวัน จะได้ลงงานหัวหินพอเฮฮาได้ครับ :mrgreen: จะรอดจะร่วงผมก็ฝากความหวังใว้ที่ชุดล้อที่รอคอยนี่ล่ะครับ :mrgreen:

แหม่ถ้าแข่งหัวหินปลายปี ได้ที่พักแจ่มๆแบบนี้อีกคงไม่เลวนะครับ kasareewa :mrgreen: คราวนี้ก็เตรียมโจ๊กกระป๋องไปให้พอกินก็รอดครับ :lol:
แน่นอนครับ นอกจากโจ๊กกระป๋องแล้ว คราวนี้ผมจะเตรียมอาหารอย่างอื่นไปให้เต็มกระเป๋าเลย ปรากฏกินมากไปปวดท้องปั่นไม่ได้ :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”