++++ วันที่ 17 ไปแข่ง ITT กันเยอะๆนะครับ+++

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

++++ วันที่ 17 ไปแข่ง ITT กันเยอะๆนะครับ+++

โพสต์ โดย nuRBS »

เชิญชวน สมาชิกพระรามเก้า ทุกท่าน รวมถึงท่านอื่นๆที่สนใจ ไปแข่งเดี่ยวจัีบเวลากันครับ โดยเฉพาะ นายแบบในรูปโปสเตอร์ ช่วงนี้อาจจะเป็น ฉลามอ้วนหน่อย :lol: http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&start=30
รูปภาพ
Venge S-WORK Project black
Chris krab
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 02 3101923
team: O2Max Triathlon Team, Life Cycling, Rock Racing
Bike: COLNAGO FLIGHT, Moots Vamoots RSL
ตำแหน่ง: Bangkok

Re: ++++ วันที่ 17 ไปแข่ง ITT กันเยอะๆนะครับ+++

โพสต์ โดย Chris krab »

ตั้งตาตั้งใจ รอ.....
เหนื่อยคือชอบ เจ็บคือใช่
Hoon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: true move-Rama9/347 cycling team,สวัสดี โฮเตล / ไบค์สเตชั่น.Soitan.
Bike: Tarmac SL4,Nich Lengend,Trigon.
ตำแหน่ง: เชียงใหม่,กทม.
ติดต่อ:

Re: ++++ วันที่ 17 ไปแข่ง ITT กันเยอะๆนะครับ+++

โพสต์ โดย Hoon »

ก็จบไปแล้ววันนี้ ด้วยยอด104คน เป็นที่น่าแปลกใจว่าพวกเราชาวขาประจำพระราม9 หายไปหลายต่อไปหลายท่านมากๆ ไม่ทราบว่าหายไปใหนกันหมด การจัดแข่งแต่ละครั้งไม่ใช้เรื่องง่ายๆ ถ้าจัดแล้วพวกเราไม่มาร่วม ผมก็เหนื่อยเปล่า
หนุมาน ชาญสมร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866005665
team: RAMA9 Cycling Club
Bike: scott 100 4ever ^^
ตำแหน่ง: SOB "South Of Bkk"
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หนุมาน ชาญสมร »

รูปบรรยากาศและจุดสตาร์ทครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
https://www.facebook.com/twowheelssociety

หนุมาน ชาญสมร हनुमान्

ค บกั บกั บพี่หน่ะ ไม่ง่า ย ,, แต่ ได้กั บพี่ หน่ะ ไม่ยา ก นะ ๕๕๕♠
หนุมาน ชาญสมร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866005665
team: RAMA9 Cycling Club
Bike: scott 100 4ever ^^
ตำแหน่ง: SOB "South Of Bkk"
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หนุมาน ชาญสมร »

:P

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
https://www.facebook.com/twowheelssociety

หนุมาน ชาญสมร हनुमान्

ค บกั บกั บพี่หน่ะ ไม่ง่า ย ,, แต่ ได้กั บพี่ หน่ะ ไม่ยา ก นะ ๕๕๕♠
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

ขอขอบพระคุณ พี่หุ่น พี่ใหญ่ และทีมงาน รวมถึงสปอนเซอร์ของงานนี้ เช่น Sport bicycle , K45 พี่พจน์ และ พี่ป๋อม ของผม รวมถึง เพื่อนๆพี่ ที่ไปแข่ง ไป เชียร์ ไป ถ่ายรูป ล้วนเป็นองค์ประกอบที่สำคัญมากๆ ชาวต่างชาติ ต่างส่ง อีเมล์ มาขอบคุณ organizer ทุกท่านที่มีส่วนร่วมในครั้งนี้ เค้าแฮบปี้มาก และบอกว่าขอแบบ often ๆๆๆ :lol: งานนี้ สมาชิกพระรามเก้าหลายคนที่หายไป ติดธุระหลายคนครับ เค้าขอแก้ตัวคราวหน้าครับพี่หุ่น :D
Venge S-WORK Project black
Steve
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycle Square

โพสต์ โดย Steve »

ขอขอบคุณ พี่หุ่น พี่ใหญ่, ทีมงาน, Sport bicycle, K45. ขออีกครั้งก่อนสิ้นปีนะครับมีเเค้นต้องชำระหลายคนครับ :lol:
phok8
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team / Mammoths

โพสต์ โดย phok8 »

ขอขอบคุณพี่หุ่น พี่ใหญ่ ทีมงานSport Bicycle ทีมงานK45พี่ป๋อม และ staff ทุกท่านด้วยคับ 8-) 8-) งานจัดสนุกมากคับ เอาอีกๆคับ :D
Hoon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: true move-Rama9/347 cycling team,สวัสดี โฮเตล / ไบค์สเตชั่น.Soitan.
Bike: Tarmac SL4,Nich Lengend,Trigon.
ติดต่อ:

หนังสือขอบคุณ และแจงรายรับ/จ่าย

Download คลิกที่นี่
พระราม99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ชมรมจักรยานพระรามเก้า
Bike: Colnago,Specialized,Dahon,Tern

โพสต์ โดย พระราม99 »

Hoon เขียน:ก็จบไปแล้ววันนี้ ด้วยยอด104คน เป็นที่น่าแปลกใจว่าพวกเราชาวขาประจำพระราม9 หายไปหลายต่อไปหลายท่านมากๆ ไม่ทราบว่าหายไปใหนกันหมด การจัดแข่งแต่ละครั้งไม่ใช้เรื่องง่ายๆ ถ้าจัดแล้วพวกเราไม่มาร่วม ผมก็เหนื่อยเปล่า

ITT ครั้งนี้ยิ่งใหญ่มากครับพี่หุ่น แท่นปล่อยตัวสุดแสนอลังการเลยครับ

ได้เห็นรูปที่ตากล้องหลายๆท่านนำมาลงให้ดู ขอบคุณตากล้องทุกท่านครับไม่ได้มาดูการแข่งขันได้ดูรูปก็สุดยอดแล้วครับ

พี่หุ่นครับ สนามแข่งครั้งนี้งดงามมากๆ เหมาะกับการแข่ง TT ที่สุดครับ

นักแข่ง 104 คนไม่น้อยเลยครับพี่ ครั้งต่อไปต้องมากกว่านี้ ไม่เหนื่อยเปล่าแน่ครับ

ผมทำงานอยู่ต่างจังหวัดเลยอดมาแข่ง งานแข่งมาตรฐานแบบนี้เสียดายมากครับ ครั้งต่อไปไม่พลาดแน่ครับ
Hoon
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ถ้าจะให้ยอดมากกว่านี้ สงสัยต้องจัดเดี่ยวทามไทร์ใจเกินร้อย(กำลังดัง) ได้ถ้วยสลักชื่อทุกคน รับรองมาแบบถล่มทลายแน่
ก็พูดไปงั้นแหละ ผมไม่จัดหรอกแบบนั้น
ชิน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-248-5558
team: Nich-100Plus
Bike: Nich
ตำแหน่ง: อ่อนนุช
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ชิน »

แต่งานนี้ดูดีมากๆเลยครับพี่หุ่น ผมว่าครั้งต่อๆไปต้องมากขึ้นแน่ๆครับ กระฉับชับไวแบบนี้ สบายดีครับ มีจุดจอดรถให้กางเต้นทร์กัน(ใต้สะพาน) สปอนเซอร์หลายๆเจ้ามาเปิดบูธ..หรือขายสินค้าราคาพิเศษจริงๆ ก็น่าจะดึงคนขาจรมาได้เยอะพอดู เป็นกองเชียร์ไปในตัว บางคนอาจจะมาขี่เล่นที่ถนนอีกฝั่ง เหมือนงานมีตติ้งชมรมต่างๆไปด้วยก็น่าจะดีครับ โดยการขอความร่วมมือจากชมรมใหญ่ๆในกทม และรอบๆหัวเมืองครับ ให้เชิญสมาชิกมาร่วมงานกันครับ :D

ถ้าจะเอาพริตตี้เยอะๆมากางร่มก็บอกได้ครับ เน้นนศ. ไม่ต้องถึงกับพริตตี้มืออาชีพ :lol: :lol:
www.nichcycling.com
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”