แข่งทีม10 คน ที่โคราช งานย่าโม 3เมษา

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
ตอบกลับ
Hoon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: true move-Rama9/347 cycling team,สวัสดี โฮเตล / ไบค์สเตชั่น.Soitan.
Bike: Tarmac SL4,Nich Lengend,Trigon.
ตำแหน่ง: เชียงใหม่,กทม.
ติดต่อ:

แข่งทีม10 คน ที่โคราช งานย่าโม 3เมษา

โพสต์ โดย Hoon »

มีใครสนใจหรือเปล่า ระยะทาง70โล เขาให้ขี่ไม่เกิน 3ชม พวกเราที่มีรถTT ใส่ล้อ light weigh น่าจะทำเวลาไม่เกิน2ช.ม.
รูปประจำตัวสมาชิก
amnajmk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869902454
team: HAVE NO NOTHING
Bike: TRIPLE-t
ตำแหน่ง: 49/185วิภาวดี64แยก13หลัก4กทม10210
ติดต่อ:

Re: แข่งทีม10 คน ที่โคราช งานย่าโม 3เมษา

โพสต์ โดย amnajmk »

ผมมีความสนใจอยากจะขอร่วมทีม10คน กับทีมชมรมพระราม9ไปแข่งที่โคราช งานย่าโม3เมษา แต่ผมมีคุณสมบัติไม่ครบตามกำหนดของชมรมหรือเปล่าเลยส่งกระทู้มาสอบถามก่อนดังนี้. ผมไม่ทราบว่าที่ตั้งชมรมพระรา9 อยู่ที่ไหน? รถจักรยานที่ผมมีอยู่จะใช่สเปคTTหรือเปล่า?อะไร?คือTTผมจะขอนำจักรยานมาให้ช่วยดูว่าใช่สเปคนี้หรือเปล่าจะได้ไหม?กำหนดอายุผู้ร่วมทีมไหม?แล้วจะฝึกซ้อมเตรียมความพร้อมที่ไหน-เมื่อไร?ซ้อมทุกวันๆละกี่ชั่วโมง?ซ้อมเวลาไหน?บ้าง่วยแนะนำด้วยครับ.
Hoon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: true move-Rama9/347 cycling team,สวัสดี โฮเตล / ไบค์สเตชั่น.Soitan.
Bike: Tarmac SL4,Nich Lengend,Trigon.
ติดต่อ:

Re: แข่งทีม10 คน ที่โคราช งานย่าโม 3เมษา

กลับมาแล้วครับ ก็สนุกดี คนแยะมาก พันกว่าคน ขี่กันเร็วมากๆ ช่วงก.ม.25 มีล้มกันกลุ่มใหญ่ มีลูกชาติชาย ร่วมวงด้วยทั้ง2คน คนหนึ่งล้อหน้าพังอีกคนล้อหลัง มีเต๋ากับผมร่วมวงด้วยแต่แค่เบาๆไม่มีแผลหรือรถเสียอะไร
งานนี้ต้องยกให้Richardที่บินตรงมาจากซูดานเมื่อวานเที่ยงแล้วตรงไปโคราชเลย เพื่อขี่งานนี้โดนเฉพาะ

รูปภาพ
Hoon
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

งานนี้เจ้าภาพต้องการขายถ้วยครับ
รูปภาพ
ทีมพระรม9/trueทำเวลา1.49ช.ม.ครับ
รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
แมวทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อันนี้ลิงค์เข้า facebook ครับ https://www.facebook.com/songkran.kook

โพสต์ โดย แมวทอง »

2ท่านสุดท้ายในคลิป น่าจะอยู่ในทีมนี้ครับ
[youtube]7XlNPPgkAco&feature=player_embedded[/youtube]
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”