+++วันเสาร์ ที่ 5 มีนาคม ออกทริป ปากช่องกันครับ

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
รูปประจำตัวสมาชิก
ray
ขาประจำ
ขาประจำ
team: bikeloves
Bike: ฺ็BH กะโหลกกะลา

Re: +++วันเสาร์ ที่ 5 มีนาคม ออกทริป ปากช่องกันครับ

โพสต์ โดย ray »

nuRBS เขียน:สมาชิกทั่วไปมารับได้ครับ ช้า หมด อด แดก ช้าก่อนๆๆท่านที่โทรมาจองบัตรภายใน 10 สายแรก ได้บัตรพิเศษ เข้าไปชมห้องแต่งตัวพริตตี๊ ด้วยครับ เท่านั้นยังไม่พอ ๆพิเศษสำหรับสมาชิก K45 ได้รับสิทธิพิเศษ สามารถ ลูบคลำได้ฟรี ไม่จำกัดจำนวนครั้ง :lol:
หวังว่าพริตตี้คงไม่ใช่ผู้ชายนะเฮีย :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”