+++วันเสาร์ ที่ 5 มีนาคม ออกทริป ปากช่องกันครับ

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
รูปประจำตัวสมาชิก
พระราม99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ชมรมจักรยานพระรามเก้า
Bike: Colnago,Specialized,Dahon,Tern

Re: +++วันเสาร์ ที่ 5 มีนาคม ออกทริป ปากช่องกันครับ

โพสต์ โดย พระราม99 »

Real เขียน:
nuRBS เขียน: โอ้ว!! เกือบลืมไป ขอบคุณทีม รามอินทรา โดย ป๋าเรียว พาลูกทีม เจษ , นพดล , เสือ ช , อ้น และน้องยุม สารตั้งต้น เร่งความแรงของทริปนี้ :lol: มีข่าวฝากถึงน้องยุม ว่า ฝรั่งถึงกับออกปากชมว่า แข็งแรงมาก ใช่ทีมชาติ รึเปล่า นักขี่ หนุ่มๆ หน้าเหยเกเป็นสี มะเขือเทศ หมดแล้ว แต่ยุม ยัง สิวๆๆอยู่เลยยย :lol:

...ผมไม่เห็นมะเขือเทศเลย เห็นแต่มะเขือเผา :mrgreen: เสียดายสเตจ2ก่อนขึ้นอีเหลอพี่ชายน้องยุมยางแตกก่อนเจ้าหล่อนเลยอยู่ช่วย ม่ายงั้นหนุ่มๆพวกนักไต่เขาฝีเท้าจัดๆต้องกลับมากินใบบัวบก 5 :lol: 5 :lol: 5
...เห็นแต่มะเขือเผา...ถูกใจจริงๆครับน้องReal

น้องLDVขออย่างด่วนเลยนะอยากดูภาพเต็มทนแว้ววว
jes
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek8900, specialized SL2, specialized SL3

Re: +++วันเสาร์ ที่ 5 มีนาคม ออกทริป ปากช่องกันครับ

โพสต์ โดย jes »

ภาพปลากรอบ ดองไว้นาน จะกลายเป็นปลาเค็มซะก่อนหรือเปล่าครับ พี่ LDV :D
yummie
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-448-5010
team: Rock Racing
Bike: SPECIALIZED

โพสต์ โดย yummie »

Real เขียน:
nuRBS เขียน: โอ้ว!! เกือบลืมไป ขอบคุณทีม รามอินทรา โดย ป๋าเรียว พาลูกทีม เจษ , นพดล , เสือ ช , อ้น และน้องยุม สารตั้งต้น เร่งความแรงของทริปนี้ :lol: มีข่าวฝากถึงน้องยุม ว่า ฝรั่งถึงกับออกปากชมว่า แข็งแรงมาก ใช่ทีมชาติ รึเปล่า นักขี่ หนุ่มๆ หน้าเหยเกเป็นสี มะเขือเทศ หมดแล้ว แต่ยุม ยัง สิวๆๆอยู่เลยยย :lol:

...ผมไม่เห็นมะเขือเทศเลย เห็นแต่มะเขือเผา :mrgreen: เสียดายสเตจ2ก่อนขึ้นอีเหลอพี่ชายน้องยุมยางแตกก่อนเจ้าหล่อนเลยอยู่ช่วย ม่ายงั้นหนุ่มๆพวกนักไต่เขาฝีเท้าจัดๆต้องกลับมากินใบบัวบก 5 :lol: 5 :lol: 5

โอ้โห...ตอนพี่อ้นยางแตกแอบกรี๊ดด...อยู่ในใจ เฮ้อ..ดีแล้วหล่ะจะได้พักขาซักที ไม่งั้นถัดไปอีก 200ม. หลุดเองแน่เลยล่ะค่ะ..พี่ :lol: :lol:
---Ride!! and ride!! again until Cats become Cheetah---
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

โพสต์ โดย CK3 »

น้า LDV ครับ สงสัยกลายเป็นปลาเค็มแล้วมั้งครับน้า :mrgreen:
แอบแซงเพราะแรงน้อย
ป๋อม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0868215151
team: K-45
Bike: Cannondale/Cervelo

โพสต์ โดย ป๋อม »

ไปดูพริ๊ตตี้กันดีกว่า ใครจะไปงานมอเตอร์โชว์ยังไม่มีบัตร มาแบ่งบัตรผมไปได้นะครับ
ไฟล์แนบ
Image00001R.jpg (28.69 KiB) เข้าดูแล้ว 832 ครั้ง
ray
ขาประจำ
ขาประจำ
team: bikeloves
Bike: ฺ็BH กะโหลกกะลา

โพสต์ โดย ray »

ผมขอ 2 ใบพี่ อยากกไปดูพริตี้ นุ่งกางเกงสั้นเสมอเขื่น เด๋วโทรไปหาพี่
ป๋อม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0868215151
team: K-45
Bike: Cannondale/Cervelo

โพสต์ โดย ป๋อม »

ไปรับได้เลยครับ ที่บูท K45-Motorshow FanClub ในร้าน Bike Station :mrgreen:
ray
ขาประจำ
ขาประจำ
team: bikeloves
Bike: ฺ็BH กะโหลกกะลา

โพสต์ โดย ray »

ขอบคุณครับพี่ :mrgreen:
Gymie
ขาประจำ
ขาประจำ
team: True sawasdee hotel bike station rama9
Bike: Allumilized Tarmak , Colnatouy Master sEX, CAN-GIAOUN super69 , etc....

โพสต์ โดย Gymie »

รอดูรูปจากพี่ LDV จนได้ไปดูพริตตี้จากพี่ป๋อมแล้ว พี่น้อง.......
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

สมาชิกทั่วไปมารับได้ครับ ช้า หมด อด แดก ช้าก่อนๆๆท่านที่โทรมาจองบัตรภายใน 10 สายแรก ได้บัตรพิเศษ เข้าไปชมห้องแต่งตัวพริตตี๊ ด้วยครับ เท่านั้นยังไม่พอ ๆพิเศษสำหรับสมาชิก K45 ได้รับสิทธิพิเศษ สามารถ ลูบคลำได้ฟรี ไม่จำกัดจำนวนครั้ง :lol:
Venge S-WORK Project black
เอก Flt Ops
ขาประจำ
ขาประจำ
team: CNX BKK HKT
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เอก Flt Ops »

nuRBS เขียน:สมาชิกทั่วไปมารับได้ครับ ช้า หมด อด แดก ช้าก่อนๆๆท่านที่โทรมาจองบัตรภายใน 10 สายแรก ได้บัตรพิเศษ เข้าไปชมห้องแต่งตัวพริตตี๊ ด้วยครับ เท่านั้นยังไม่พอ ๆพิเศษสำหรับสมาชิก K45 ได้รับสิทธิพิเศษ สามารถ ลูบคลำได้ฟรี ไม่จำกัดจำนวนครั้ง :lol:
ลูบพี่ป๋อมหรือครับ รวมคลำนายห้างด้วยไหมครับ
...@ อิ่ม อร่อย :...
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: True Sawasdee hotel-Bike station

ป๋อม เขียน:ไปรับได้เลยครับ ที่บูท K45-Motorshow FanClub ในร้าน Bike Station :mrgreen:
บูธนี้เข้าในร้านเดินตามแนวพื้น World champion อยู่มุมซ้าย บนโซฟาสีน้ำตาลครับ :lol: :lol:
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ

เอก Flt Ops เขียน:
nuRBS เขียน:สมาชิกทั่วไปมารับได้ครับ ช้า หมด อด แดก ช้าก่อนๆๆท่านที่โทรมาจองบัตรภายใน 10 สายแรก ได้บัตรพิเศษ เข้าไปชมห้องแต่งตัวพริตตี๊ ด้วยครับ เท่านั้นยังไม่พอ ๆพิเศษสำหรับสมาชิก K45 ได้รับสิทธิพิเศษ สามารถ ลูบคลำได้ฟรี ไม่จำกัดจำนวนครั้ง :lol:
ลูบพี่ป๋อมหรือครับ รวมคลำนายห้างด้วยไหมครับ
โอ้ว!! ไม่ได้ครับโดนมือชายเข้าไป ถ้าเกิดมันสู้ขึ้นมาแล้วจะยุ่งไปกันใหญ่ :lol:
phok8
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team / Mammoths

โพสต์ โดย phok8 »

nuRBS เขียน:
เอก Flt Ops เขียน:
โอ้ว!! ไม่ได้ครับโดนมือชายเข้าไป ถ้าเกิดมันสู้ขึ้นมาแล้วจะยุ่งไปกันใหญ่ :lol:
อะหย๋า BrokeBack ป่าวเนี่ย :lol:
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

โพสต์ โดย CK3 »

กลับมาจาก TAIWAN แล้วคึกโครตๆ :mrgreen:
แอบแซงเพราะแรงน้อย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”