++ มอร์เตอร์เวย์ LOVER++

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
รูปประจำตัวสมาชิก
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

Re: ++ มอร์เตอร์เวย์ LOVER++

โพสต์ โดย nuRBS »

soloist เขียน:รับทราบ เอ้าได้ออกทริปกันเสียที ไม่รู้ไปเสียเวลาทำบ้านใครอยู่ก็ไม่รู้ ที่บอกเนื้อที่เกือบ 1000 กว่าตรว ใช้ช่างฝีมือตบแต่งเกือบร้อย งบประมาณเกือบๆยี่สิบกว่าล้าน ผมว่าอยู่แบบพอเพียงก็พอแล้ว ว่าไม้น้อง
ที่เฮียว่ามานั่น มัน สร้างวัดแล้วครับ :lol: :lol:
Venge S-WORK Project black
รูปประจำตัวสมาชิก
deardong
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 1.2 NICH LII

Re: ++ มอร์เตอร์เวย์ LOVER++

โพสต์ โดย deardong »

สวัสดีครับ ผมอยากหาทีมปั่นหรือชมรมปั่นครับเพราะผมพึ่งหัดมาได้ไม่กี่เดือนครับเลยอยากได้คำแนะนำดีๆครับ ยังไงช่วยบอกที่นัดเจอด้วยได้ไหมครับเพื่อผมจะได้ไปเจอทุกคนได้ เพราะ วันนี้ผมพึ่งไปปั่นมาแถวเรียบทางมอเตอร์เวย์มา รู้สึกว่าคงอีกไกลกว่าจะได้ปั่นแบบระยะทางยาวๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับขอบคุณล่วงหน้า :o
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”