ชิงแชมป์เดี่ยวทามไทร์ มอเตอร์เวย์ 2009

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
Hoon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: true move-Rama9/347 cycling team,สวัสดี โฮเตล / ไบค์สเตชั่น.Soitan.
Bike: Tarmac SL4,Nich Lengend,Trigon.
ตำแหน่ง: เชียงใหม่,กทม.
ติดต่อ:

Re: ชิงแชมป์เดี่ยวทามไทร์ มอเตอร์เวย์ 2009

โพสต์ โดย Hoon »

เจต
ไว้วันแข่งค่อยมาว่ากัน ว่าจะเอาอย่างไรนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
J A T E / N
สมาชิก
สมาชิก
team: SBR9

Re: ชิงแชมป์เดี่ยวทามไทร์ มอเตอร์เวย์ 2009

โพสต์ โดย J A T E / N »

ครับ...พี่หุ่น...ขอบคุณครับ :D
รูปประจำตัวสมาชิก
soloist
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rama 9
Bike: Colnago ETP

โพสต์ โดย soloist »

พี่หุ่น,
โอ้โห ต้องเตรียมตัวมากขนาดนี้เลย!

กินอาหารเที่ให้พลังเร็ว อย่างนี้ต้องไปกินอาหารญี่ปุ่นประเภท ปลาดิบ ซูชิ คืนก่อนแข่ง น่าจะดี !!!
นวดขาให้ร้อนก่อนเริ่ม แล้วค่อยๆ วอมให้เหงื่อออก แล้วก็ นอนแต่หัวค่ำ !!! ถูกต้องไหมพี่หุ่น?
ผมเริ่มงงแล้วพี่หุ่น แต่จะพยายามปฏิบัติตามตามลำดับนี้ให้ได้ จะได้ทำเวลาให้ดี
อ้อลืมไป ต้องเพิ่มประสิทธิภาพปอดด้วยเครื่องมือพิเศษจากโปรกุ้ง เป่าเข้าดูดออก ฉนั้นต้องเตรียมตัวดังนี้

ก่อนแข่ง กินซูชิปลาดิบ นวดกล้ามเนื้อให้ร้อนก่อนเริ่ม ค่อยๆวอมให้เหงื่อออก ซ้อมเป่าเข้าดูดออกอ๊อกซิเจน แล้วค่อยนอนแต่หัวค่ำ น่าจะถูกต้องตามลำดับดังนี้ ขอบคุณครับ พี่หุ่น
Rawis
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Felt F5 SL 2009, Scott Boulder 2004

โพสต์ โดย Rawis »

ไม่ทราบว่ามีเจ้าหน้าที่ประจำจุดทางร่วมทางแยกหรือสะพานต่างๆ หน้าหมู่บ้านและหน้าวัดคุณแม่จันทร์ไหมครับ เนื่องจากรถจักรยานยนต์และรถยนต์ขับเข้าออกแบบไม่ค่อยสนใจคนขี่จักรยาน :?:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”