ถ่ายรูปในร้านมาให้ดูหน่อย ครับ

"Cannondale"รถจักรยานในฝันที่ใครๆก็สามารถเป็นเจ้าของได้...เชื่อเถอะว่าคุณก็สามารถ!!!

ผู้ดูแล: improvise

กฏการใช้บอร์ด
"Cannondale"รถจักรยานในฝันที่ใครๆก็สามารถเป็นเจ้าของได้...เชื่อเถอะว่าคุณก็สามารถ!!!
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pปิยะพงษ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0992271555
team: เพชรบูรณ์ทีม
Bike: ค๊าน น๊าน แดน

ถ่ายรูปในร้านมาให้ดูหน่อย ครับ

โพสต์ โดย pปิยะพงษ์ »

ถ่ายรูป รถ แต่ คัน มา ให้ดูให้น้ำลาย หก หน่อย ซิ ครับ
อยากดูรูปรถ และ อุปกรณ์ ใน ร้าน มีตั้ง หลาย อย่าง
ไม่เอา โชว์ เลยครับ ทั้งเสือหมอบ เสือภูเขา เสือ FS ก็มี mini ก็มี
มีของดีๆๆ หลายๆๆอย่าง เอา ออก มาเลยครับ เจ้หน่อย
โชวฺ์ โชว์ๆๆๆๆๆๆ หน่อยครับ ของดีๆๆๆ ทั้งนั้น เพื่อนเสืออยากดูชมครับผม

ปิยะพงษ์ :P
เรารัก พระราชา ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน
-----------------------------------------------------
วันนี้จะทำอะไรก็ทำ เพราะวันพรุ่งนี้ มันคืออนาคต
เพลงคนดีไม่มีวันตาย คลิกขาวที่ลิงค์ กดที่ open in new window

http://www.youtube.com/watch?v=JsjSM0x9 ... r_embedded#!
รูปประจำตัวสมาชิก
pปิยะพงษ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0992271555
team: เพชรบูรณ์ทีม
Bike: ค๊าน น๊าน แดน

Re: ถ่ายรูปในร้านมาให้ดูหน่อย ครับ

โพสต์ โดย pปิยะพงษ์ »

ร้านนี้ มีรถคุณภาพ ราคาตั้งแต่ สองหมื่น กว่า จน ถึง สองแสนกว่านะครับ
ไม่จำเป็นต้องพก ไป เป็น แสน ก็ได้รถ กับมาครับ เป็น เฟรมเสือภูเขา เปล่า
ก็มีครับ
ต้องลองเข้าไปดูได้ที่ร้าน เจ้หน่อย ใจดีครับ ไม่โหดร้าย นะครับ ไปมาหลายครั้ง
แล้ว แก่มีรถ ดีเยอะ ครับ แต่ไม่มีเวลาถ่ายรูปมาลงให้ เพื่อนๆ น้ำลายหก เลย
ใคร คลั่งใคร่ cannondale เข้าไปไม่ผิดหวังครับ มีตั้งแต่ กะป๋องน้ำ ยัน เรือรบcannondale
ครับ คุยดี ใจดี ลดได้ ลดครับ แถมถ้ามีเวลา ไปส่งถึงที่ครับไม่ว่ารถ คันจะจอด อยู่ไหน(ถ้าพี่สาวเจ้หน่อยอยู่)
นะครับสามารถไปส่งได้ครับ
สุขขุมวิท 26 หลัง ห้างemtorium ครับ จะเดินทางไปทางรถไฟฟ้าก็ได้ ไปพร้อมพงษ์ แล้วต่อ
แมงกะไซค์หน้าปากซอย ครับ
ผม มิใช้ หน้าม้า นะคร๊าบ แต่เป็นลูกค้าที่ใช้บริการ แล้วติดใจ ในการให้บริการหลังการขาย แน่นอนครับ
ร้านนี้ ถ้าใครได้เข้าไปแล้ว รับรองว่า อยากเข้าไปอีก แน่นอนครับ
สาเหตุที่ชอบร้านนี้ เพราะ รักที่จะใช้ของมีประกัน ถึงจะมีปัญหากับเฟรมก็ ไม่มีปัญหาให้ปวดใจที่หลัง
เครมได้แน่นอน
crazy cannondale
ปล. ร้านนี้ รับดูแล โช็คของคุณไม่มาจะซื้อมาจากที่ใดๆๆ ก็ตาม รับดูแลพร้อมให้การรับประกันการซ้อม
ครับผม
ที่สำคัญในการซ้อมแต่ล่ะครับ ไม่แพง อย่างที่คิดหรือได้ยินนะครับ
เพราะผมเคยไปใช้บริการมาแล้วครับ
ปิยะพงษ์ เพชรบูรณ์ หนึ่งคนที่ crazy cannondale :P
เรารัก พระราชา ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน
-----------------------------------------------------
วันนี้จะทำอะไรก็ทำ เพราะวันพรุ่งนี้ มันคืออนาคต
เพลงคนดีไม่มีวันตาย คลิกขาวที่ลิงค์ กดที่ open in new window

http://www.youtube.com/watch?v=JsjSM0x9 ... r_embedded#!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Yes you Cann!!!”