.....สอบถามใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ มือถือ เวลากด ไปที่ ลาซาด้า ตลอดเลย .....

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น
รูปประจำตัวสมาชิก
sompol.sri
สมาชิก
สมาชิก
team: No team
Bike: Trek,Merida,Giant

Re: .....สอบถามใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ มือถือ เวลากด ไปที่ ลาซาด้า ตลอดเลย .....

โพสต์ โดย sompol.sri »

เป็นครับ ถ้าจำไม่ผิดเป็นตั้งแต่ True ควบรวมกับ Dtac น่าจะวันที่ 1 มีนาคมที่ผ่านมาครับ การแก้ไขโดยการปิดกันคุกกี้ทั้งหมดแก้ได้ครับ แต่เว็ปอื่นๆ อาจจะแสดงข้อมูลได้ไม่ครบนะครับ ผมสันนิษฐานว่าน่าจจะเกิดจาก ระบบ Host ของ Thaimtb น่าจะมี Config บางอย่างที่อาจจะต้องแก้ไข เพราะเมื่อก่อนสามารถดูได้ปรกติ คงต้องรบกวน @admin ช่วยเำเนินการแก้ไขด้วยล่ะครับ
:D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประกาศขาย[มือสอง]”