เชิญทุกท่านปันกับชมรมบนถนนอักษะเวลา5โมงเย็นทุกวันครับ

ผู้ดูแล: JIL, haw

กฏการใช้บอร์ด
ที่อยู่/ถนนอักษะครับ ปันกันทุกเย็น5โมงครับ
ผู้ดูแลบอร์ท JIL
นายปราชญ์ ประเสริฐกุลชัย / โทร 0814226123
รูปประจำตัวสมาชิก
Sport Bicycle
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-637-5000 ต่อ257
team: www.sportbicycle.co.th
Bike: Specialized , Colnago , Zipp , Controltech , Skorpion , FFWD , GEO

Re: เชิญทุกท่านปันกับชมรมบนถนนอักษะเวลา5โมงเย็นทุกวันครับ

โพสต์ โดย Sport Bicycle »

เรียนเชิญพี่ๆเพื่อนๆอักษะ เข้าร่วมชมและร่วมแข่งQueen’s Cup - King's Cup Hua Hin(28-29พ.ย.52) นะครับ

คลิ๊ก---> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=113726

รูปภาพ

... เทศบาลหัวหิน, การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย, สำนักงานประจวบคีรีขันธ์, ชมรมจักรยานวังไกลกังวลและบริษัทสปอร์ต ไบซิเคิลจำกัด เชิญร่วมฉลอง 100 ปีหัวหินและร่วมชมร่วมการแข่งขันจักรยานดังนี้

- Queen’s Cup Tour of Hua Hin 2009 ในวันเสาร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2552 (ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ)
- King's Cup Hua Hin Mountain Bike Classic 2009 ในวันอาทิตย์ที่ 29 พฤศจิกายน 2552 (ชิงถ้วยพระราชทานพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว)
- Hun Hin Downhill Challenge 2009 ในวันอาทิตย์ที่ 29 พฤศจิกายน 2552

...และในปีนี้Queen’s Cup Tour of Hua Hin 2009 เพิ่มรุ่นเสือหมอบเสือและภูเขาทางเรียบ รุ่น "หัวหิน - หัวใจเกินร้อย" เพื่อให้ทุกท่านในรุ่นนี้พิชิตระยะทางโดยเอาชนะกับตัวเองที่ไม่ต้องแข่งกับใคร
...และพิเศษอีกเช่นกันในปีนี้Queen’s Cup Tour of Hua Hin 2009 ทุกท่านจะได้รูปถ่ายของตัวเองกับจักรยานสุดรักท่านละ 1 ใบสำหรับใส่กรอบโชว์เป็นที่ระลึกหลังแข่งเสร็จ ซึ่งทีมงานจะถ่ายรูปตอนรับสมัครช่วงเช้าฉะนั้นตอนสมัครต้องแต่งตัวหล่อๆสวยๆกันหน่อยนะครับ ส่วนเหรียญที่ระลึกพิเศษในปีนี้จะทำสัญญลักษณ์ ภ.ป.ร.ด้านหน้าและส.ก.ด้านหลังเหรียญซึ่งจะได้รับทุกท่านที่เข้าเส้นชัย
โปรโมชั่น “เก่าเทิร์นใหม่ รับเพิ่มสูงสุด10,000 บาท(1-31ก.ค.53) ---> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 1&t=201524
โจ้เหล็กไหล
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KHS BIANCHI

Re: เชิญทุกท่านปันกับชมรมบนถนนอักษะเวลา5โมงเย็นทุกวันครับ

โพสต์ โดย โจ้เหล็กไหล »

ชมรมสวนธนGOLD CITY และส.ส.ส.สปอร์ไบซิเคิล ขอชวนเชิญปั่นจักรยานร่วมทอดกฐินสามัคคี ณสวนผึ้ง ราชบุรี รายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=108200
แก้ไขล่าสุดโดย โจ้เหล็กไหล เมื่อ 25 ต.ค. 2009, 20:27, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
จากคนขาไม่แรง-----แต่ใจรัก
JIL
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: o981959146 line jilbike
Bike: Pk
ตำแหน่ง: นายปราชญ์ ประเสริฐกุลชัย 1213-1215 ถ.ท่าดินแดง16 แขวงคลองสาน อำเภอคลองสาน ก.ท.ม.1o6oo
ติดต่อ:

โพสต์ โดย JIL »

bankzaza เขียน:ไม่ทราบว่าความเร็วเท่าไรงับ

ว่างๆจะได้ไปร่วมด้วยงับ
เริ่ม 25ถึง35 ครับ
akina
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085 - เอ้า!ลืมซะงั้น
team: เสือเมืองนนท์
Bike: ดูเอาดิ...ถามไรเยอะแยะ!!!!

โพสต์ โดย akina »

สวัสดีคุณปู่คุณตาคุณทวดพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวอักษะ 2000 น้องณัฐมารายงานตัวจ้า หายดีเกือบจะเป็นคนแล้วจ้า ตอนนี้กำลังฟื้นฟูหัวใจอันล้มเหลวเดี๋ยวสักพักจะไปก่อกวน :lol: :lol: พระราม 8 ไม่กลัวใครอยู่แล้วเนอะ( ยกเว้น M - 150 :mrgreen: :mrgreen: )ขอบคุณพี่ๆที่ช่วยกันวุ่นวายไว้จะให้วุ่นวายอีกดีม๊ะ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
..........เงียบเพื่อเก็บข้อมูล..........จูนทำความเข้าใจ...........ให้เท่าที่ให้ได้..........แต่อย่าล้ำเส้น KU นะ...
.................................................KU วีน !!!!!!..............................................
JIL
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: o981959146 line jilbike
Bike: Pk
ตำแหน่ง: นายปราชญ์ ประเสริฐกุลชัย 1213-1215 ถ.ท่าดินแดง16 แขวงคลองสาน อำเภอคลองสาน ก.ท.ม.1o6oo
ติดต่อ:

โพสต์ โดย JIL »

akina เขียน:สวัสดีคุณปู่คุณตาคุณทวดพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวอักษะ 2000 น้องณัฐมารายงานตัวจ้า หายดีเกือบจะเป็นคนแล้วจ้า ตอนนี้กำลังฟื้นฟูหัวใจอันล้มเหลวเดี๋ยวสักพักจะไปก่อกวน :lol: :lol: พระราม 8 ไม่กลัวใครอยู่แล้วเนอะ( ยกเว้น M - 150 :mrgreen: :mrgreen: )ขอบคุณพี่ๆที่ช่วยกันวุ่นวายไว้จะให้วุ่นวายอีกดีม๊ะ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ว่างๆก็บอกจะปันมาอักษะวันไหนจะไปรับแต่ปันไปนะ :lol:
akina
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085 - เอ้า!ลืมซะงั้น
team: เสือเมืองนนท์
Bike: ดูเอาดิ...ถามไรเยอะแยะ!!!!

โพสต์ โดย akina »

ไม่ทันแล้วหล่ะพี่จิว เพราะน้องณัฐปั่นไปเองแล้วพี่ตอนนี้ปั่นไปทั่วเลยไม่ใช่อึดนะแต่หลง :D :D ( ล้อเล่น ) ไฮเปอร์ก็งี้แหล่ะบอกแล้วว่าอย่าให้ได้รถ :lol: :lol: ไปได้เรื่อยเลยหล่ะณัฐมีวิธีฝึกใหม่แล้วให้หมาวิ่งไล่ณัฐจะปั่นเร็ว :mrgreen: :mrgreen:
..........เงียบเพื่อเก็บข้อมูล..........จูนทำความเข้าใจ...........ให้เท่าที่ให้ได้..........แต่อย่าล้ำเส้น KU นะ...
.................................................KU วีน !!!!!!..............................................
แม่ต่าย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813046607
team: พระรามสี่
Bike: รถกะบะปิดท้าย
ตำแหน่ง: บางบัวทอง

โพสต์ โดย แม่ต่าย »

ชวนปั่นไปทำบุญ วันที่ 21 พย. 52จากอ.สวนผึ้ง ไป บ้านพุระกำ
เลย แก่งส้มแมว ผ่านน้ำตกผาชลแดนขึ้นไปอีก

ระยะทาง 45 กม. เป็นทางดำ 32 กม. ทางลูกรัง 13 กม.

พักสักคืน แล้ววันอาทิตย์ต่อ ทริป on the road โป่งกระทิง

หรือจะมาปั่นขึ้นเขากระโจม กับเอกพระรามสี่ ก็ได้

รายละเอียดอยู่ในกระทู้ ตามลิ้งค์
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 03&start=0
unknow
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0819464897
team: AngThong : The Egle Club
Bike: KONA_ของเสือLe-O

โพสต์ โดย unknow »

เพิ่งย้ายมาอยู่สายสี่ค่ะ
อยากไปปั่นด้วยแต่เลิกงาน5โมงเย็นไปไม่ทันค่ะ
บมจ.ธนาคารกรุงไทย : KRUNG THAI BANK PUBLIC COMPANY LIMITED
ธนาคารแสนสะดวก (The Convenience Bank)

อย่าเรียกตัวเองว่าเป็นผู้ใหญ่ แค่เพียงเพราะอายุเยอะกว่าชาวบ้าน
พัฒนาสมองให้รู้ดีรู้ชั่วก่อน แล้วค่อยมาสั่งสอนกัน
จงอย่าคิดว่าตัวเองเก่ง
Linn
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0837756889
team: อักษะ2000
Bike: Giant

โพสต์ โดย Linn »

unknow เขียน:เพิ่งย้ายมาอยู่สายสี่ค่ะ
อยากไปปั่นด้วยแต่เลิกงาน5โมงเย็นไปไม่ทันค่ะ
มาไม่ทันก็ไม่เป็นไรครับ เพราะบางวันก็ปั่นกันอยู่รอบๆถนนอุทยาน(ถนนอักษะ)เริ่มปั่นประมาณ5โมงเย็นครับใครเหนื่อยก่อนก็มานั่งพักที่ร้านน้ำ(เป็นจุดพักของชมรมอักษะ)พอหายเหนื่อยก็ปั่นต่อได้ครับ เจอกันก็ทักทายกันได้นะครับพวกเรายินดีต้อนรับครับ*** :P
unknow
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0819464897
team: AngThong : The Egle Club
Bike: KONA_ของเสือLe-O

โพสต์ โดย unknow »

เดี่ยวขนจักรยานมาจากบ้านได้เมื่อไหร่จะไปร่วมปั่นด้วยนะคะ
บมจ.ธนาคารกรุงไทย : KRUNG THAI BANK PUBLIC COMPANY LIMITED
ธนาคารแสนสะดวก (The Convenience Bank)

อย่าเรียกตัวเองว่าเป็นผู้ใหญ่ แค่เพียงเพราะอายุเยอะกว่าชาวบ้าน
พัฒนาสมองให้รู้ดีรู้ชั่วก่อน แล้วค่อยมาสั่งสอนกัน
จงอย่าคิดว่าตัวเองเก่ง
auy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0625329955
Bike: Merida

โพสต์ โดย auy »

>> ลำนารายณ์ร่วมใจ เทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่4 <<เอาภาพมาให้ครับจากกล้องพระราม4

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 8&t=133586
ไม่มีอะไร..ชนะตัวเราได้.. นอกจากตัวเราเอง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมอักษะ2000”