ตามหาผู้ชายในรูป!!!!!

ผู้ดูแล: packai, มุก

ตอบกลับ
พลอัมรินทร์
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 02-2569627
team: ไม่มี
Bike: ไม่ได้ตัดสินใจ

ตามหาผู้ชายในรูป!!!!!

โพสต์ โดย พลอัมรินทร์ »

รบกวนพี่ีๆชมรมนักปั่น ช่วยตามหาผู้ชายเสื้อแดงที่อยู่ในรูปให้หน่อยค่ะ เพื่อนเค้าที่เป็นชาวฮอนแลนด์ต้องการติดต่อแต่ไม่สามารถติดต่อได้
ถ้าใครเจอหรือมีข้อมูลรบกวนแจ้งมาด้วยน่ะค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ
ไฟล์แนบ
LOOKING FORlow.jpg
LOOKING FORlow.jpg (70.51 KiB) เข้าดูแล้ว 1762 ครั้ง
สมศักด์ วายุวัฒนศิริ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0834151149
team: ไม่มีสังกัดชอบบินเดียว
Bike: specialized E5

Re: ตามหาผู้ชายในรูป!!!!!

โพสต์ โดย สมศักด์ วายุวัฒนศิริ »

ชืออะไรครับไช่คุณเฉลิมชัย รุจิวรารัตน์หรือเปล่าครับเป็นหัวหน้า ท.ท.ท.ทีขอนแก่นครับเพาะเหมือนคนในภาพครับถ้าไม่ไช่ผมก็ขอโทษด้วยครับ
พลอัมรินทร์
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 02-2569627
team: ไม่มี
Bike: ไม่ได้ตัดสินใจ

โพสต์ โดย พลอัมรินทร์ »

ไม่แน่ใจเหมือนกัน ครับ เผอิญ เขาส่ง เมลล์มาให้เจ้านาย ที่บริษัทและเจ้านายก้ ไม่รู้จะทำยังไหง เพราะไม่รู้จักชื่อเสียงเรียงนาม แต่อยางได ชาวต่างชาติคนนั้น ว่านให้เจ้านายช่วย ตามหาอีกที่ เพราะเห้นว่าเราขาย อุปกรณ์จักรยานทัวริ่ง น่าจะพอมีทางตามหาให้เขาได้นะ รบกวนทุกท่านทีพอจะมีข้อมูล เกียวกับชายในรูปด้วยนะครับ ขอขอบคุณเป้นอยางสูงครับสำหรับทุก ข้อมูล
สมศักด์ วายุวัฒนศิริ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0834151149
team: ไม่มีสังกัดชอบบินเดียว
Bike: specialized E5

โพสต์ โดย สมศักด์ วายุวัฒนศิริ »

คุณต้องไปดูทีบอร์ดชุมชนนักปั่นแล้วเข้าไปทีบอร์ดชมรมจักรยานขอนแก่นแล้วไปทีหัวข้อชมรมบึงแก่นนคร กิจกรรมนอกสถานทีแล้วไปทีหน้า 248มันจะมีรูปภาพขึ้นมาแล้วกดให้ภาพลงมาทีภาพที23จะคนขี่จักรยานสีแดงใส่เสื้อสีน้ำเงินหมอกสีแดงแล้วภาพที24จะมีคนทีนั่งกินน้ำเต่าหู้กับปลาท่องโก้อยู่กัน3คน คนซ้ายมือในคอมใส่เสื้อสีน้ำเงินนะครับไช่คนทีคุณตามอยู่หรือเปล่าครับถ้าไช่คุณก็โพสต์เข้ามาถามอีกรอบครับคุณต้องดูก่อนครับว่าไช่หรือเปล่าถ้าไช่ผมจะหาเบอร์โทรให้ครับลองดูครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Ayutthaya Cafe”