คุยกันเดือนกรกฎา ครึ้มฟ้าครึ้มฝน

ผู้ดูแล: packai, มุก

camel116
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818280908
team: KCC.(ชมรมจักรยานกรุงเก่า), ชินจังไบค์, Ayutthaya Family (AF.)
Bike: Trek 8500 , 9-2-8 , SL4 , CAAD 10 , Canyon Aeroad 9.0
ติดต่อ:

Re: คุยกันเดือนกรกฎา ครึ้มฟ้าครึ้มฝน

โพสต์ โดย camel116 »

สส เขียน:สวัสดีครับพี่โจ้ พี่ไก่ พี่กบ เสือเอ และเสือขนุน(ได้ชื่อนี้มาจากไหนเนี๊ยะ :lol: )
วันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมเอา Giant CRX-3 ที่ได้ต่อจากพี่แอ็ดไปกะเขา
รอดครับทริปนี้(แม้พี่แป็กจะทิ้งผมอีกแล้ว)
แต่ด้วยตัวผมเองปั่นแบบเต่าเลยต้องอาศัยวิชานินจาเต่า จึงได้รอดมาได้ ต้องขออภัยเพื่อนๆที่ผมต้องออกมาก่อน เพราะถ้าออกพร้อมกันผมปั่นไม่ทันกลุ่มจริงๆครับ เลยกัดลิ้นปั่นแซงเพิ่อนๆ(ที่จอดอยู่ :mrgreen: )มาก่อน
และเมื่อวานต้องขอบคุณพี่ไก่พี่แป็กที่พาไปเอาคราบกระต่าย และขอบคุณพี่ WJ ที่กรุณาให้มาพร้อมอุปกรณ์ครบครัน
เต่าจะสวมชุดกระต่ายแล้วครับ :lol: :lol:
แอบไปชมคราบกระต่ายของพี่เสือเสือมาแล้ว งามมั่กๆ :mrgreen: อย่างนี้จะได้มีสมาชิก Bianchi Lover เพิ่มอีกหนึ่งหน่วยครับ..
กุหลาบเปลี่ยนกระถางไม่จางสี OSK 116
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: คุยกันเดือนกรกฎา ครึ้มฟ้าครึ้มฝน

โพสต์ โดย กบducati »

สวัสดีครับ รอชมภาพเหมือนกันครับ :D
รูปประจำตัวสมาชิก
สส
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0851804824
team: กรุงเก่า (KCC)
Bike: จักรยานที่ใช้การได้
ตำแหน่ง: อยุธยา อ.อุทัย

โพสต์ โดย สส »

สวัสดีครับพี่กบเสือเอและเพื่อนๆ
คราบกระต่ายดังกล่าวสามารถย้อนไปสองสามหน้าก่อนนี้มีรูปอยู่เยอะเลยครับ มีทุกมุม
เห็นรูปครั้งแรกที่มีคนส่งมาให้พี่ไก่ ก็ไม่รู้หรอกว่าส่งมาให้ทำอะไร?
อยู่มาวันหนึ่ง...แค่ไปรู้เข้าเท่านั้นมันก็มาอยู่กับผมและกระเป๋าฉีกไปแล้ว :lol:
คราวนี้ จันทบุรีก็เหมือนใกล้เข้ามาอีกหน่อยแล้วครับพี่กบ :mrgreen:
"วางชังได้ใจก็สุข..วางชอบได้ใจจึงสงบ"
ไปคนเดียว http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=293562
ไปกับเพื่อน http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &p=5083582
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

โพสต์ โดย WJ »

สส เขียน:สวัสดีครับพี่กบเสือเอและเพื่อนๆ
คราบกระต่ายดังกล่าวสามารถย้อนไปสองสามหน้าก่อนนี้มีรูปอยู่เยอะเลยครับ มีทุกมุม
เห็นรูปครั้งแรกที่มีคนส่งมาให้พี่ไก่ ก็ไม่รู้หรอกว่าส่งมาให้ทำอะไร?
อยู่มาวันหนึ่ง...แค่ไปรู้เข้าเท่านั้นมันก็มาอยู่กับผมและกระเป๋าฉีกไปแล้ว :lol:
คราวนี้ จันทบุรีก็เหมือนใกล้เข้ามาอีกหน่อยแล้วครับพี่กบ :mrgreen:

;)
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

สส เขียน:สวัสดีครับพี่กบเสือเอและเพื่อนๆ
ยินดีต้อนรับ นักปั่นน่องเหล็กกรุงเก่าจร้า :D
packai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860858777
team: Krungkao Cycling Club (KCC)
Bike: Trek 520 , Colnago

โพสต์ โดย packai »

สวัสดีวันเงินเดือนออก หรือบางคนอาจจะใช้ไปเกือบหมดแล้ว :lol:

ผมเพิ่งสรุปทริปเสร็จ เอามาแปะไว้ให้ดูเล่นๆครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 85&start=0
packai
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดี พี่ไก่แป๊กครับ ร้านขายดีไม๊ครับ :D และบ้านเราฝนตกแยะหรือเปล่าครับ อยากเห็นกระต่ายของ สส ครับ ใครว่างถ่ายภาพให้ชมหน่อยครับ :D
packai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860858777
team: Krungkao Cycling Club (KCC)
Bike: Trek 520 , Colnago

โพสต์ โดย packai »

จัดให้เลยครับพีเสือกบ
โฉมหน้าเจ้าสาวท่านสส.

รูปภาพ
packai
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

packai เขียน:จัดให้เลยครับพีเสือกบ
โฉมหน้าเจ้าสาวท่านสส.

รูปภาพ
โอ้ว.....สวยครับ ว่าแต่ว่าน้องขาวหมวยของ สสไปไหนเสียละครับ :D
สส
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0851804824
team: กรุงเก่า (KCC)
Bike: จักรยานที่ใช้การได้
ตำแหน่ง: อยุธยา อ.อุทัย

โพสต์ โดย สส »

พี่กบยังจำน้องขาวหม๋วยของผมได้หรือครับ :!:
เวลาแฟนจะเลิกกันก้อต้อง "เธอดีเกินไปสำหรับฉัน" :mrgreen:
ก็ดูแบบที่ตัวเองชอบไม่เป็นครับ ซื้อมาแล้วรู้สึกว่ายังไม่ใช่ เลยขายไปก่อนครับ จนล่วงเลยมาปีกว่า ในชมรมหันมาขี่หมอบมากๆ เลยเลือกแบบตรงใจมาใหม่เป็นคันนี้แหละครับ.
"วางชังได้ใจก็สุข..วางชอบได้ใจจึงสงบ"
ไปคนเดียว http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=293562
ไปกับเพื่อน http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &p=5083582
เสือขนุน
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Suphanburi cycling club
Bike: STORCK Aernario G1

โพสต์ โดย เสือขนุน »

สวัสดีค่ะท่าน สส. เห็นมีเจ้าสาวคันใหม่แล้ว แล้วคันเก่า ๆที่อยู่ที่บ้านไม่น้อยใจแย่เหรอคะ

ถ้ามีคันไหนน้อยใจ ก็เอามาฝากไว้ให้นัดดูแลซักคันสองคันก็ได้ค่ะไม่ต้องเกรงใจ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Ayutthaya Cafe”