ถามหาล้อ26 alexrim ครับ

ขาย ซ่อม บิวต์ ปรับ รถพับเก่า-ใหม่ อะไหล่ เฟรม เสือ(โครโม) กระเป๋า กางเกง เสื้อ อุปกรณ์เพื่อการเดินทางท่องเที่ยว ฯลฯ โดยสาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น

ผู้ดูแล: M&M

กฏการใช้บอร์ด
ขาย ซ่อม บิวต์ ปรับ รถพับเก่า-ใหม่ อะไหล่ เฟรม เสือ(โครโม) กระเป๋า กางเกง เสื้อ อุปกรณ์เพื่อการเดินทางท่องเที่ยว ฯลฯ โดยสาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
taveepong
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ชาเลนเจอร์,GT,FUJIสับถัง

ถามหาล้อ26 alexrim ครับ

โพสต์ โดย taveepong »

ยังมีล้อ 26 ทัวริง ของalexrim ไหมครับ อยากได้ซักคู่หนึ่งครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Bok Bok Bike (Touring&Folding)”