คุยกันเฮฮาประสา"เด็กโรงกลึง"(PBCพิษณุโลก) @ มิ.ย.53

ผู้ดูแล: จ่าเยิ้ม

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อกลุ่ม ...."เสืออู่ทอง พิษณุโลก"
ผู้ดูแล......พ.อ.อ.มานะชัย เดชาสิริบูรณ์ (จ่าเยิ้ม)
ที่อยู่........9/42 ม.4 ต.พลายชุมพล อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000 (โทร. 086-705-1600)
รูปประจำตัวสมาชิก
Aliena
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 1133
team: จะอยู่ทีมไหนดี ???
Bike: จักรยานแม่บ้าน
ตำแหน่ง: พิษณุโลก

Re: คุยกันเฮฮาประสา"เด็กโรงกลึง"(PBCพิษณุโลก) @ มิ.ย.53

โพสต์ โดย Aliena »

chotika เขียน:ขอให้ผู้จะเดินทางไปแข่งสนามชิงแชมป์ประเทศไทย เดินทางปลอดภัย ได้ชัยชนะกลับมา เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะค่ะ
ถ้าไม่ติดสอบจะไปเป็นฝ่าย service ให้เลย สู้ๆค่ะ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
น้องโจ สอบเสร็จแล้ว มาช่วยลากป้าอ้อยหน่อยนะค๊า :mrgreen:
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือสองแคว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-9488-099
team: อิสระ
Bike: giant xtc team

Re: คุยกันเฮฮาประสา"เด็กโรงกลึง"(PBCพิษณุโลก) @ มิ.ย.53

โพสต์ โดย เสือสองแคว »

วันนี้ทีมที่จะแข่งขันสนามชิงแช้มป์ประเทศไทย ขอให้เดินทางโดยปลอดภัย และมีชัยชนะในเกมส์การแข่งขันทุกท่าน ว่าแต่มีสมาชิกไปกันกี่คนครับผม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสืออู่ทอง พิษณุโลก”