คุยกันเฮฮาประสา"เด็กโรงกลึง(PBC)พิษณุโลก"@ พฤษภาคม 2553

ผู้ดูแล: จ่าเยิ้ม

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อกลุ่ม ...."เสืออู่ทอง พิษณุโลก"
ผู้ดูแล......พ.อ.อ.มานะชัย เดชาสิริบูรณ์ (จ่าเยิ้ม)
ที่อยู่........9/42 ม.4 ต.พลายชุมพล อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000 (โทร. 086-705-1600)
รูปประจำตัวสมาชิก
ชัย บ้านบึง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bikenet
Bike: Trek
ติดต่อ:

Re: คุยกันเฮฮาประสา"เด็กโรงกลึง(PBC)พิษณุโลก"@ พฤษภาคม 2553

โพสต์ โดย ชัย บ้านบึง »

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เข้ามาดูห้องนี้แล้วขำน้ำตาไหลเลย...อ.ธี งานเข้ามากกว่าเพื่อนเลยครับ

วันนี้พอมีเวลา เลยขอแวะเข้ามาในห้องนี้เพื่อ
ขอขอบคุณเป็นการส่วนตัวด้วยนะครับ สำหรับการเดินทางที่ค่อนข้างไกล
ในการมาแข่งจักรยานที่บ้านบึงครั้งนี้ หากมีสิ่งหนึ่งสิ่งใดที่ทีมงานผิดพลาดไป ก็ต้องขออภัยด้วยครับ
และจะนำไปปรับปรุงแก้ไขในครั้งต่อไป

และขอแสดงความยินดีกับนักแข่งที่ได้ถ้วยรางวัลกลับไปทุกท่านด้วยครับ
ปีหน้าพบกันใหม่ครับ :)
รูปประจำตัวสมาชิก
พิบูล11
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดตาก
Bike: Trek
ติดต่อ:

Re: คุยกันเฮฮาประสา"เด็กโรงกลึง(PBC)พิษณุโลก"@ พฤษภาคม 2553

โพสต์ โดย พิบูล11 »

ฝากภาพนี้ที่บ้านบึง ให้อาจารย์ไมตรี ด้วยนะคะ
ไฟล์แนบ
CIMG3967 (Small).JPG
CIMG3967 (Small).JPG (66.17 KiB) เข้าดูแล้ว 534 ครั้ง
ระยะทางพิสูจน์ม้า
กาลเวลาพิสูจน์คน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสืออู่ทอง พิษณุโลก”