เสือเฒ่าฯเฮฮากันยาฯ คาร์ฟรี เดย์'๕๕ครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮากันยาฯ คาร์ฟรี เดย์'๕๕ครับ

โพสต์ โดย Ton TWS »

ค่ำนี้มีคนถามหาเยาวชนด้วย สงสัยไม่ได้เจอนานเลยคิดถึง :lol: :lol: :lol:
เสือแก้ว(ทวีผล)18
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9769147
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผลทีม
Bike: ดูคาตี้,khs

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮากันยาฯ คาร์ฟรี เดย์'๕๕ครับ

โพสต์ โดย เสือแก้ว(ทวีผล)18 »

สวัดดีครับต้น :) สวัดดีครับเทรุ ยินดีด้วยครับ :D :D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือแก้ว(ทวีผล)18 เขียน:สวัดดีครับต้น :) สวัดดีครับเทรุ ยินดีด้วยครับ :D :D
เมื่อวานไปหาหมอ เป็นยังไงบ้างครับ :?:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

อาทิตย์นี้เสือหมอบถ้าฝนไม่ตกพบกันด้วยความรุนแรงนะครับ คนนำทางว่างวันอาทิตย์ ระยะทาง180-200กม. วนเวียนแถวโคราช-วังน้ำเขียวนี่แหละครับ เส้นทางแน่นอนยังไม่บอก บอกแค่ว่าวิวสวยมาก พบกันที่ปั๊มปตท.เช่นเคย ล้อหมุน6.30น.ครับ :D

ส่วนวันเสาร์เสือภูเขามันๆนะครับ 8-)
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

โกเจ็งฝากขอบคุณพวกเราทุกคนที่ไปร่วมงานคาร์ฟรีเดย์ที่สีคิ้วครับ ทั้งเสือเฒ่าฯ, พี.ซี.เอส., นากาโน, โคราชไบค์ และพิมาย :D :D :D
สี่แยกสวนหมาก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-2447722
team: koratbike
Bike: trek

โพสต์ โดย สี่แยกสวนหมาก »

Ton TWS เขียน:โกเจ็งฝากขอบคุณพวกเราทุกคนที่ไปร่วมงานคาร์ฟรีเดย์ที่สีคิ้วครับ ทั้งเสือเฒ่าฯ, พี.ซี.เอส., นากาโน, โคราชไบค์ และพิมาย :D :D :D
ขอบคุณทางสีคิ้วเช่นกันค่ะ :lol: :lol: :lol:
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

โพสต์ โดย Teru »

เสือแก้ว(ทวีผล)18 เขียน:สวัดดีครับต้น :) สวัดดีครับเทรุ ยินดีด้วยครับ :D :D
ขอบคุณครับเจ๊กแก้ว

เดี๋ยวเดือนหน้าจะไปแข่งแฟนพันธุ์แท้แห่งปีแล้วครับ แต่งานนี้ใครอยากไปเชียร์สงสัยจะลำบากแล้วครับ
เพราะล่าสุดนัดอัดรายการวันที่ 21-22-24-25 ต.ค. แต่ไม่มีใครรู้ว่าได้เล่นวันไหน เพราะคนแรกเล่นเสร็จถึงจะจับฉลากว่าใครเล่นต่อ เป็นอย่างนี้เรื่อยๆจนครบทุกคน :shock:

ช่วงนี้หาเทปสุดยอดแฟนพันธุ์แห่งปีของปีเก่าๆมาดู อุแม่เจ้า :shock: ต้องพึ่งดวง+เล่นของกันล้วนๆ :lol: :lol:
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้จักรยานเสือหมอบ
จำหน่ายและรับสั่งนำเข้า เฟรมและอะไหล่ชั้นนำ ทั้งของใหม่และมือสอง
ติดต่อ เทรุ 085-8601590 (9.00น.-21.00น.)
เลขที่บัญชี ไทยพาณิชย์ Thanarat 526-2-41283-1
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

โพสต์ โดย Teru »

สี่แยกสวนหมาก เขียน:
Ton TWS เขียน:โกเจ็งฝากขอบคุณพวกเราทุกคนที่ไปร่วมงานคาร์ฟรีเดย์ที่สีคิ้วครับ ทั้งเสือเฒ่าฯ, พี.ซี.เอส., นากาโน, โคราชไบค์ และพิมาย :D :D :D
ขอบคุณทางสีคิ้วเช่นกันค่ะ :lol: :lol: :lol:
ขอฟังเสียงตอบรับจากทางโคราชหน่อยครับ
ว่ารูปแบบการจัดงาน การดำเนินงานต่างๆของงานCar free dayที่สีคิ้ว ขาดตกบกพร่องทางด้านไหนมั้ย หรือว่ามีอะไรเสนอแนะมั้ยครับ
เพื่อจะได้เป็นการเตรียมงานของปีหน้าให้ดียิ่งขึ้น
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้จักรยานเสือหมอบ
จำหน่ายและรับสั่งนำเข้า เฟรมและอะไหล่ชั้นนำ ทั้งของใหม่และมือสอง
ติดต่อ เทรุ 085-8601590 (9.00น.-21.00น.)
เลขที่บัญชี ไทยพาณิชย์ Thanarat 526-2-41283-1
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: korat bike

โพสต์ โดย ปราโมทย์ »

Teru เขียน:
ขอฟังเสียงตอบรับจากทางโคราชหน่อยครับ
ว่ารูปแบบการจัดงาน การดำเนินงานต่างๆของงานCar free dayที่สีคิ้ว ขาดตกบกพร่องทางด้านไหนมั้ย หรือว่ามีอะไรเสนอแนะมั้ยครับ
เพื่อจะได้เป็นการเตรียมงานของปีหน้าให้ดียิ่งขึ้น

ให้ AAA+ ว่ะ TERU ชอบความร่วมมือของคนในชุมชนมากเลย ดูเป็นธรรมชาติระหว่าง วัด กับ ชาวบ้าน :D

เส้นทางผ่านในหมู่บ้าน บรรยากาศสบายๆๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง น้ำเต้าหู้+ปาท่องโก๋ อร่อยมากๆๆ

แอบไปชิมกับ จ่าเอ๊ะ แค่ 5 จานเอง :lol: :lol: ขอบคุณเฮียตี๋ใหญ่ด้วยนะครับสำหรับข้าวหมูกรอบ+หมูแดง+กุนเชียง ฟาดไปซะ สองจานเอง ฮิ ฮิ :mrgreen:

ปีหน้าอย่าลืม ปาท่องโก๋ เด้อ TERU
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

Ton TWS เขียน:ค่ำนี้มีคนถามหาเยาวชนด้วย สงสัยไม่ได้เจอนานเลยคิดถึง :lol: :lol: :lol:

ใครกันน้อ ถามหาเรา :?: ถ้าให้เดานะ เจ้าเสือรถพ่วงแน่ๆๆ :mrgreen: :mrgreen:
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

Ton TWS เขียน:
ปราโมทย์ เขียน:
chinnawud เขียน:เกิดอะไรขึ้น วันนี้ยังไม่มีใครโพสเลย
วันเสาร์นี้ผมน่าจะอยู่โคราช ต้นจัดหนักให้หน่อย ไม่ได้ปล่อยหมดนานแล้ว
:lol: :lol: :lol:

พอดี ว่า มัวแต่ไปคุยทาง วอดแอฟ พ็อ เพ่อ อยู่น่ะเฮีย สาวๆๆ เพียบ ฮิ ฮิ :lol: :lol:

เฮียอ้อ เปิดโพสแรกเลยวันนี้ :mrgreen:
:lol: :lol: :lol: ได้เลยครับเฮียอ้อ :D จัดหนักวันเสาร์นี่ เอาเสือหมอบหรือเสือภูเขาดีครับ

ถ้าเป็นเสือภูเขาก็เอาสัก 50-80 กม.ทางลุยๆ แต่ถ้าเป็นเสือหมอบก็เอาสัก 180-200 กม.ละกันนะครับ 8-) 8-) 8-)

ตอนแรกตั้งใจว่าวันเสาร์จะพาเสือภูเขาไปแตะเมฆหน่อย เดี๋ยวคุยกันอีกทีครับ :)

ป.ล. งานนี้ไม่รับจิ๊กโก๋นะครับ หุหุ^^

โอ๊ย :!: ได้ยินแล้ว จี๊ดๆ.....เลย จี๊ดแถวๆๆหน้าขาน่ะ :lol: :lol:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Ton TWS เขียน:ค่ำนี้มีคนถามหาเยาวชนด้วย สงสัยไม่ได้เจอนานเลยคิดถึง :lol: :lol: :lol:

ใครกันน้อ ถามหาเรา :?: ถ้าให้เดานะ เจ้าเสือรถพ่วงแน่ๆๆ :mrgreen: :mrgreen:
ผิดครับ ใบ้ให้นิดหนึ่งว่าเป็นรุ่นพี่ของเสือรถพ่วงอีกที ฮิฮิฮิ^^ ;) ;) ;)
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

เกิดอะไรขึ้น วันนี้ยังไม่มีใครโพสเลย
วันเสาร์นี้ผมน่าจะอยู่โคราช ต้นจัดหนักให้หน่อย ไม่ได้ปล่อยหมดนานแล้ว
:lol: :lol: :lol:[/quote]

พอดี ว่า มัวแต่ไปคุยทาง วอดแอฟ พ็อ เพ่อ อยู่น่ะเฮีย สาวๆๆ เพียบ ฮิ ฮิ :lol: :lol:

เฮียอ้อ เปิดโพสแรกเลยวันนี้ :mrgreen:[/quote]

:lol: :lol: :lol: ได้เลยครับเฮียอ้อ :D จัดหนักวันเสาร์นี่ เอาเสือหมอบหรือเสือภูเขาดีครับ

ถ้าเป็นเสือภูเขาก็เอาสัก 50-80 กม.ทางลุยๆ แต่ถ้าเป็นเสือหมอบก็เอาสัก 180-200 กม.ละกันนะครับ 8-) 8-) 8-)

ตอนแรกตั้งใจว่าวันเสาร์จะพาเสือภูเขาไปแตะเมฆหน่อย เดี๋ยวคุยกันอีกทีครับ :)

ป.ล. งานนี้ไม่รับจิ๊กโก๋นะครับ หุหุ^^
[/quote]

โอ๊ย :!: ได้ยินแล้ว จี๊ดๆ.....เลย จี๊ดแถวๆๆหน้าขาน่ะ :lol: :lol: [/quote]

:lol: :lol: :lol:
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

Ton TWS เขียน:

ผิดครับ ใบ้ให้นิดหนึ่งว่าเป็นรุ่นพี่ของเสือรถพ่วงอีกที ฮิฮิฮิ^^ ;) ;) ;)

ใครน้า :?: เจ้าเสือรถพ่วงก้จะเป็นรุ่นพี่สุดอยู่แล้วนะในกลุ่มน่ะ :roll: :roll:
จ.เอ๊ะ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0862488843
team: สุรธรรพิทักษ์
Bike: trek

โพสต์ โดย จ.เอ๊ะ »

Teru เขียน:
ไม่ต้องคิดมากเหมือนพี่แป๊ะทุกประการ :lol: :lol: :lol: :lol: หั้ยพี่ขอเบอร์เฮียตี๋ใหญ่หน่อยสิ
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”