เสือเฒ่าฯเฮฮากันยาฯ คาร์ฟรี เดย์'๕๕ครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮากันยาฯ คาร์ฟรี เดย์'๕๕ครับ

โพสต์ โดย Ton TWS »

ค่ำนี้มีคนถามหาเยาวชนด้วย สงสัยไม่ได้เจอนานเลยคิดถึง :lol: :lol: :lol: [/quote]

ใครกันน้อ ถามหาเรา :?: ถ้าให้เดานะ เจ้าเสือรถพ่วงแน่ๆๆ :mrgreen: :mrgreen: [/quote]

ผิดครับ ใบ้ให้นิดหนึ่งว่าเป็นรุ่นพี่ของเสือรถพ่วงอีกที ฮิฮิฮิ^^ ;) ;) ;) [/quote]

ใครน้า :?: เจ้าเสือรถพ่วงก็จะเป็นรุ่นพี่สุดอยู่แล้วนะในกลุ่มน่ะ :roll: :roll: [/quote]

แหมๆ^^ผู้อาวุโสของวงการจักรยานโคราชจะมีสักกี่คนกันครับน้าแป๊ะ วันนี้ก็ถามหาเยาวชนอีกแล้ว หลายคนเลยทีเดียวครับ ทั้งอาวุโสและวัยหนุ่ม คิดถึงเยาวชน อยากปั่นด้วย :D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮากันยาฯ คาร์ฟรี เดย์'๕๕ครับ

Ton TWS เขียน:อาทิตย์นี้เสือหมอบถ้าฝนไม่ตกพบกันด้วยความรุนแรงนะครับ คนนำทางว่างวันอาทิตย์ ระยะทาง180-200กม. วนเวียนแถวโคราช-วังน้ำเขียวนี่แหละครับ เส้นทางแน่นอนยังไม่บอก บอกแค่ว่าวิวสวยมาก พบกันที่ปั๊มปตท.เช่นเคย ล้อหมุน6.30น.ครับ :D

ส่วนวันเสาร์เสือภูเขามันๆนะครับ 8-)
เกิดการเปลี่ยนแปลงเล็กน้อยครับ เอ๊ะ! หรือว่าไม่เล็กน้อยนะ แต่เอาตามนี้นะครับ :o :shock: :D

เสือหมอบทั้งเสาร์และอาทิตย์ ระยะทางเกือบ200กม.ทั้งสองวัน นัดที่ปั๊มปตท.หน้าสนาม80ปี ล้อหมุนเวลา 6.30 น.ทั้งสองวัน

วันเสาร์ โคราช-อ่างเก็บน้ำลำพระเพลิง(เส้นเขาแผงม้า) ระยะทาง190กม. เบื้องแรกมีเฮียอ้อ, ต้นและพี่หมาน้อย

วันอาทิตย์ ระยะทาง180-200กม. เบื้องแรกมีเฮียเล็ก, ต้น, พี่หมาน้อยและพี่เอก คาดว่าจะมีน้าต้อม, เยาวชน, น้าเอ๊ะ, ทาเคฮาราซังและพี่ต้อมร่วมด้วย ยังไงคอนเฟิร์มหน่อยนะครับ :?:

ป.ล. เร็ว แรง ทั้งสองวันนะครับ ถ้าแรงพอ :lol: :lol: :lol:

Triathlete
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6889-0444

โพสต์ โดย Triathlete »

คอนเฟริม..วันอาทิตย์ครับ น้องต้น ;) :)

ปล.เดี่ยวเริ่มกินเข้าตุนเลยดีกว่า ฮาๆๆ
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

ช่วงนี้อ่อนจริงๆปั่นได้แค่60-70กิโลแค่นี้เอง ปั่นไกลๆยังไม่ค่อยได้ อาทิตย์นี้ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ ผมว่าจะปั่นไปแค่กังหันสูบกลับกับขาอ่อนนากาโน่ครับ แบบว่าค่อยๆไปพักไปเรื่อยๆครับ ตามประสาคนแรงน้อยเวลาน้อย เอารถพับไปครับลูกนัองเรียกร้องแบบนั้น 555

หลังหน้าฝนไปแล้วจะจัดทรีปปั่นเที่ยวอีกครั้งนะครับ ผมอยากไปเที่ยวซักกะหน่อย
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Triathlete เขียน:คอนเฟริม..วันอาทิตย์ครับ น้องต้น ;) :)

ปล.เดี่ยวเริ่มกินเข้าตุนเลยดีกว่า ฮาๆๆ
:lol: :lol: :lol: ดีครับพี่ต้อม แล้วพบกันครับ :D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

ArtKorat เขียน:ช่วงนี้อ่อนจริงๆปั่นได้แค่60-70กิโลแค่นี้เอง ปั่นไกลๆยังไม่ค่อยได้ อาทิตย์นี้ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ ผมว่าจะปั่นไปแค่กังหันสูบกลับกับขาอ่อนนากาโน่ครับ แบบว่าค่อยๆไปพักไปเรื่อยๆครับ ตามประสาคนแรงน้อยเวลาน้อย เอารถพับไปครับลูกนัองเรียกร้องแบบนั้น 555

หลังหน้าฝนไปแล้วจะจัดทรีปปั่นเที่ยวอีกครั้งนะครับ ผมอยากไปเที่ยวซักกะหน่อย
เดินทางปลอดภัยเช่นกันครับเฮียอาร์ต :D

ลูกน้องเรียกร้องให้เอารถพับขึ้นสูบกลับ :shock: :shock: :shock: อย่าลืมพกน้ำไปด้วยนะครับ อิอิ^^

รอหน้าหนาวครับ :arrow: :arrow: :arrow:
nikomrug
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0862515905
team: ประธานชมรมจักรยาน 8 นาฬิกา-โคราช
Bike: specializeสีขาว

โพสต์ โดย nikomrug »

Triathlete เขียน:คอนเฟริม..วันอาทิตย์ครับ น้องต้น ;) :)

ต้อมไม่มีรถตู้น่ะจะไหวไหมล่ะ555 :lol: :lol: :P
8นาฬิกาโคราชกระทู้สำรอง
กระทู้หลักที่เดิมครับ
สี่แยกสวนหมาก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-2447722
team: koratbike
Bike: trek

โพสต์ โดย สี่แยกสวนหมาก »

Ton TWS เขียน:
ArtKorat เขียน:ช่วงนี้อ่อนจริงๆปั่นได้แค่60-70กิโลแค่นี้เอง ปั่นไกลๆยังไม่ค่อยได้ อาทิตย์นี้ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ ผมว่าจะปั่นไปแค่กังหันสูบกลับกับขาอ่อนนากาโน่ครับ แบบว่าค่อยๆไปพักไปเรื่อยๆครับ ตามประสาคนแรงน้อยเวลาน้อย เอารถพับไปครับลูกนัองเรียกร้องแบบนั้น 555

เดินทางปลอดภัยเช่นกันครับเฮียอาร์ต :D

ลูกน้องเรียกร้องให้เอารถพับขึ้นสูบกลับ :shock: :shock: :shock: อย่าลืมพกน้ำไปด้วยนะครับ อิอิ^^

รอหน้าหนาวครับ :arrow: :arrow: :arrow:
ไปด้วยคนนะเสี่ยอาร์ท หน้าหนาวววววว :lol: :lol: :lol:
Triathlete
ขาประจำ
ขาประจำ

แซวซะหมดกันเลยคับ...ลุงศักดิ์ ฮาๆๆ

ปล.รถตู้ไม่มีเดี๋ยวโบกกะบะสักคันก็ได้คับ :) :D
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: korat bike

โพสต์ โดย ปราโมทย์ »

Triathlete เขียน:แซวซะหมดกันเลยคับ...ลุงศักดิ์ ฮาๆๆ

ปล.รถตู้ไม่มีเดี๋ยวโบกกะบะสักคันก็ได้คับ :) :D

ต้อม อาทิตย์นี้ ต้นกระซิบมาว่า แอโรบิค ๆ ๆ ยาวๆๆ ฮิ ฮิ :mrgreen:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Triathlete เขียน:แซวซะหมดกันเลยคับ...ลุงศักดิ์ ฮาๆๆ

:lol: :lol: :lol: ต้อมไตรซะอย่าง ;)
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

ปราโมทย์ เขียน:

ต้อม อาทิตย์นี้ ต้นกระซิบมาว่า แอโรบิค ๆ ๆ ยาวๆๆ ฮิ ฮิ :mrgreen:
:lol: :lol: :lol: ยาวจริงอะไรจริงครับ โฮ่ๆๆ ;)

น้องแป๊ะคอนเฟิร์มทั้งสองวันเลยมั้ยครับ :?: :?: :?:

เขา เร็ว แรง ของชอบน้องแป๊ะเลย :lol: :lol: :lol:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

ทาเคฮาราซังคอนเฟิร์มวันอาทิตย์นี้แล้วครับ :D
Triathlete
ขาประจำ
ขาประจำ

ครับ...พี่แปะ และน้องต้น

จริงๆแล้วโค๊ชให้ปั่นอาทิตย์นี้แค่ 100 กม.คับ แต่เดี่ยวดูสถานการณ์ก่อนคับ ไม่งั้นวันจันทร์เมื่อยครับ ซ้อมไม่ได้ตามเวลา :P :mrgreen: (เพราะตารางเดือนนี้ไม่มีวันหยุดเลยคับ ซ้อม 7 วัน) แต่อาศัยว่าวันไหนซ้อมแค่คาบเดียว ก็ได้อานิสงฆ์พักในคาบที่สองคับ ;) ;)
chinnawud
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-7606380
team: koratbike
Bike: scott

โพสต์ โดย chinnawud »

รูปวันคาร์ฟรีเดย์ที่กทม.คนเยอะมากหน้าจะเป็นหมื่น
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”