เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนมิถุนาฯ'๕๕

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนมิถุนาฯ'๕๕

โพสต์ โดย Ton TWS »

xander เขียน:มา รอฟังว่า GC คนใหนจะล้างแค้น อาจารย์ ได้บ้าง
Ton TWS เขียน:มารอฟังแต่หัววันเลยนะเฮีย น่าจะไปด้วยกันนะครับ ตั้งใจว่าพรุ่งนี้จะให้เยาวชนลากไปส่งสักหน่อย ฮิฺฮิ^^ :)
ปราโมทย์ เขียน:หึ หึ หึ หึ 8-) 8-) :arrow: :arrow: :?:
xander เขียน:หึหึ สารภาพบาปจากใจจริงว่า เมานึกว่าวันนี้วันอาทิตย์ :lol: :lol: :lol:
:lol: :lol: :lol: จะรีบไปไหนครับเฮีย ตั้งใจจะให้เยาวชนลากไปส่ง เยาวชนยังแค่ขำๆเลยครับ หึ หึ หึ หึ คงอยากบอกว่า สบายๆ 8-) 8-) 8-)
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนมิถุนาฯ'๕๕

Thipakorn เขียน:
Teru เขียน:วันนี้ Tour de France 2012 เริ่มต้นแล้วนะค้าบ
ดูช่องไหนครับ หรือเว็บถ่ายทอดสดก็ได้ครับนำทางหน่อย
ใช่ครับ วันนี้เริ่มต้นTour de France 2012 :D

ดูได้ที่ช่องEURO SPORT หรือ ลิงค์ดูถ่ายทอดสด...แข่งจักรยาน Le Tour De France 2012 ด้านล่างนี้ครับ
http://www.sportlemon.tv/c-9.html

ติดตามข้อมูลการแข่งขันได้ที่กระทู้นี้ครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=508803
chinnawud
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-7606380
team: koratbike
Bike: scott

โพสต์ โดย chinnawud »

วันไหนเป็นเสตจเขาเรานัดกันมาดูที่ร้านผมนะครับ
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: korat bike

โพสต์ โดย ปราโมทย์ »

ตรู เดอ ฟร้องซ์ เริ่มบรรเลงวันนี้ 1 ทุ่มครึ่ง โดยประมาณ โปรล๊อค จัดอันดับ

ใครเชียร์ ฟาเบียง ยกมือขึ้น :!: 3 ต่อ 1 ครึ่งควบลูก :lol: :lol:
xander
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT TCR ISP , CAAD 12

โพสต์ โดย xander »

วันนี้ผมขอเชียร์ TONY MARTIN ก่อนแล้วกันครับ :lol: :lol: :lol: :lol:
กางเกง แนว Cycling wear ทางนี้ครับ https://www.facebook.com/pages/Peloton- ... fref=photo
Triathlete
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6889-0444

โพสต์ โดย Triathlete »

ตอนนี้อาการเริ่มไม่ค่อยดีครับ...พรุ่งนี้ถ้าตื่นนอน ฮาร์ทเรทไม่เพิ่ยนจะไปด้วยคร๊าบบ

ปล.เมื่อเช้าโดนคอร์ทว่ายน้ำสาหัสครับ :)
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

chinnawud เขียน:วันไหนเป็นเสตจเขาเรานัดกันมาดูที่ร้านผมนะครับ
ตกลงครับเฮียอ้อ :D รู้วันกลับแล้วหรือยังครับ :?:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Triathlete เขียน:ตอนนี้อาการเริ่มไม่ค่อยดีครับ...พรุ่งนี้ถ้าตื่นนอน ฮาร์ทเรทไม่เพิ่ยนจะไปด้วยคร๊าบบ

ปล.เมื่อเช้าโดนคอร์ทว่ายน้ำสาหัสครับ :)
แหม! พี่ต้อม มาอาการไม่ดีเอาตอนค่ำเสียด้วย ขอให้หายโดยเร็วครับ พรุ่งนี้จะได้ปั่นด้วยกัน :D
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: korat bike

โพสต์ โดย ปราโมทย์ »

ตั้ม ฟาเบียงเข้าที่ 1 ว่ะ แม่งขี่เร็วโครต เฉลี่ย 53 กว่า :o :o :o
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

ปราโมทย์ เขียน:ตรู เดอ ฟร้องซ์ เริ่มบรรเลงวันนี้ 1 ทุ่มครึ่ง โดยประมาณ โปรล๊อค จัดอันดับ

ใครเชียร์ ฟาเบียง ยกมือขึ้น :!: 3 ต่อ 1 ครึ่งควบลูก :lol: :lol:
:lol: :lol: :lol: และแล้วฟาเบียงก็เข้ามาเป็นอันดับหนึ่ง เมพขิงๆครับ :D :D :D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

พรุ่งนี้พบกันด้วยความรุนแรงครับ อิิอิ^^แค่คิดก็เหนื่อยแล้ว ไปนอนละครับ ;)
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

อ กิตติล้มไหปาร้าหักครับรอผ่าวันพรุ่งนี้ครับ

วันนี่ปั่นความเร็วดุจพายุความเร็วเฉลี่ย41จนถึงตีนเขาจากนั้นต่างคนต่างไป ขาแรงไปถึงใช้เวลา1:50นาที เอกโดนปรับเดือนนี้500แร้วนะ

รายงานแค่นี้เด้อ เร็วสลบเหมือดจริงๆ
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

ชั่วโมงเดียวมาถึงตอไม้คิดดูครับจรวดทางเรียบดีๆนี่เอง

เห็นว่ามาถึงอวยชัยยิง50ยาวๆเลยครับ

ผมว่าเฮียอ้อไปอีโต้ไม่มันส์เท่าหรอกครับ :lol:
xander
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT TCR ISP , CAAD 12

โพสต์ โดย xander »

ปราโมทย์ เขียน:ตั้ม ฟาเบียงเข้าที่ 1 ว่ะ แม่งขี่เร็วโครต เฉลี่ย 53 กว่า :o :o :o
โทนี่ มาตินบอกว่า ฝากไว้ก่อนเถอะ ยางกรูรั่ว(ยาง ทำในไทยด้วย เซ็งเป็ด) เดี๋ยวไปเจอกันตอน Long time trial :lol: :lol: :lol:
ปล พวกนี้มันบ้าจริงๆ ขี่กัน 50 กว่า
กางเกง แนว Cycling wear ทางนี้ครับ https://www.facebook.com/pages/Peloton- ... fref=photo
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

โพสต์ โดย Teru »

ขึ้นเดือนใหม่แล้วครับ เชิญกระทู้เดือนก.ค.ครับ
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้จักรยานเสือหมอบ
จำหน่ายและรับสั่งนำเข้า เฟรมและอะไหล่ชั้นนำ ทั้งของใหม่และมือสอง
ติดต่อ เทรุ 085-8601590 (9.00น.-21.00น.)
เลขที่บัญชี ไทยพาณิชย์ Thanarat 526-2-41283-1
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”