เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนมิถุนาฯ'๕๕

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
chinnawud
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-7606380
team: koratbike
Bike: scott

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนมิถุนาฯ'๕๕

โพสต์ โดย chinnawud »

AUN9 เขียน:ขอขอบคุณเสี่ยอาร์ตที่ช่วยเป้าทายผลฟุตบอลยูโร2012กับนสพ.ไทยรัฐ..อุดหนุนไปรษณียบัตร...ขอให้เฮงๆครับ
แล้วทายเยอรมันไปบ้างเปล่า :cry: :cry: :cry:
xander
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT TCR ISP , CAAD 12

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนมิถุนาฯ'๕๕

โพสต์ โดย xander »

chinnawud เขียน:
mustsumoto เขียน:สวัสดีครับ เป็นน้องใหม่ชื่อโป้งนะครับ มาแนะนำตัวครับ พอดีวันนี้ไปปั่นกับพี่.... พี่อารายหว้า~ จำชื่อไม่ได้ เพราะ แนะนำตัวกันตอนผมหน้ามืด เลือดไหลไม่ถึงสมองแล้วครับ แต่แกบอกว่าให้เข้ามาแนะนำตัวว่าวันนี้ปั่นกับแกสนุกมาก ซ้อมอยู่ที่มทส. ครับ อิอิ...
ยินดีต้อนรับครับ ในมทส.น่าจะเป็นพี่อ้อน อ.กิตติ หรือแป๊ะครับ
ถ้าวันเสาร์ เที่ยงๆ บ่ายๆ ก็จะเจอผมได้ ในกองบินครับ ผมจะปั่นวน กองบิน ค่ายสุรธรรม ครับ มาปั่นเป็นเพื่อนหน่อยก็ดีครับ ปั่นไม่เร็วไปเรื่อยๆ
กางเกง แนว Cycling wear ทางนี้ครับ https://www.facebook.com/pages/Peloton- ... fref=photo
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: korat bike

โพสต์ โดย ปราโมทย์ »

Ton TWS เขียน:นัดปั่นเสาร์และอาทิตย์นี้ครับ พบกันที่ปั๊มปตท.หน้าสนาม80ปีทั้งสองวัน

-เสาร์ เวลา 6.30 น. ปั่นกันในมทส. :D

-อาทิตย์ เวลา 6.00 น. ปั่นไปวัดป่าภูผาสูง หุหุ^^ 8-)

หึ หึ หึ 8-) 8-)
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

อาทิตย์นี้ขาแรงปานจรวด ขาอ่อนก็เป็นผมไปเรื่อยๆเกินสามสิบคนหลังต้องเตือนเพราะว่าผมไม่มีไมล์ :lol: บางที25ผมก็คิดว่า 30 บางที38 ผมก็คิดว่ายัง30 ดังนั้นถ้าเกินก็ต้องบอกเด้อ เพราะว่าไม่มีไมล์จริงๆ :lol: :lol:
Thipakorn
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Thipakorn »

ArtKorat เขียน:อาทิตย์นี้ขาแรงปานจรวด ขาอ่อนก็เป็นผมไปเรื่อยๆเกินสามสิบคนหลังต้องเตือนเพราะว่าผมไม่มีไมล์ :lol: บางที25ผมก็คิดว่า 30 บางที38 ผมก็คิดว่ายัง30 ดังนั้นถ้าเกินก็ต้องบอกเด้อ เพราะว่าไม่มีไมล์จริงๆ :lol: :lol:
อันนี้ขาแรงจริง ไม่กล้าติดไมลล์ กลัวเข็มไมลล์ขาด :D :D :D :D
chaiair
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892808890
Bike: Colnago

โพสต์ โดย chaiair »

ArtKorat เขียน:อาทิตย์นี้ขาแรงปานจรวด ขาอ่อนก็เป็นผมไปเรื่อยๆเกินสามสิบคนหลังต้องเตือนเพราะว่าผมไม่มีไมล์ :lol: บางที25ผมก็คิดว่า 30 บางที38 ผมก็คิดว่ายัง30 ดังนั้นถ้าเกินก็ต้องบอกเด้อ เพราะว่าไม่มีไมล์จริงๆ :lol: :lol:

ผมเอาไมล์ออกแล้วเหมือนกันครับ รู้สึกได้ถึง รถปูนผมเบาขึ้น(จี๊ด นึง) :lol: :lol: แต่ให้ความรู้สึกเหมือนตอนมาขี่จักรยานใหม่ๆ โล่งๆ สบายๆยังไงก็ไม่รู้ :D
chaiair
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892808890
Bike: Colnago

โพสต์ โดย chaiair »

nong01 เขียน:
mustsumoto เขียน:สวัสดีครับ เป็นน้องใหม่ชื่อโป้งนะครับ มาแนะนำตัวครับ พอดีวันนี้ไปปั่นกับพี่.... พี่อารายหว้า~ จำชื่อไม่ได้ เพราะ แนะนำตัวกันตอนผมหน้ามืด เลือดไหลไม่ถึงสมองแล้วครับ แต่แกบอกว่าให้เข้ามาแนะนำตัวว่าวันนี้ปั่นกับแกสนุกมาก ซ้อมอยู่ที่มทส. ครับ อิอิ...
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อน้องครับ ถ้าไม่ได้ออกทริปกับพี่ๆ ผมก็จะปั่นเล่นอยู่แถว มทสหรือไม่ก็แถวอ่างหินแล้วก็ไปแยกโชคชัยครับ

แล้วตกลงวันอาทิตย์นี้ น้องจะไปหาน้ำ ล้างน้าล้างตา แถววัดป่าภูผาสูงหรือเปล่า เนี๊ย :lol: :lol:
nong01
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818764408
team: กองบิน 1
Bike: Gary Fisher Marlin,SPECIALIZED,TREK

โพสต์ โดย nong01 »

chaiair เขียน:
nong01 เขียน:
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อน้องครับ ถ้าไม่ได้ออกทริปกับพี่ๆ ผมก็จะปั่นเล่นอยู่แถว มทสหรือไม่ก็แถวอ่างหินแล้วก็ไปแยกโชคชัยครับ

แล้วตกลงวันอาทิตย์นี้ น้องจะไปหาน้ำ ล้างน้าล้างตา แถววัดป่าภูผาสูงหรือเปล่า เนี๊ย :lol: :lol:
ไปแน่นอนครับน้าอ้อน จะไปรอที่แยกสวนสัตว์เหมือนเดิมครับ :D :D
xander
ขาประจำ
ขาประจำ

มา รอฟังว่า GC คนใหนจะล้างแค้น อาจารย์ ได้บ้าง
กางเกง แนว Cycling wear ทางนี้ครับ https://www.facebook.com/pages/Peloton- ... fref=photo
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

xander เขียน:มา รอฟังว่า GC คนใหนจะล้างแค้น อาจารย์ ได้บ้าง
มารอฟังแต่หัววันเลยนะเฮีย น่าจะไปด้วยกันนะครับ ตั้งใจว่าพรุ่งนี้จะให้เยาวชนลากไปส่งสักหน่อย ฮิฺฮิ^^ :)
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

โพสต์ โดย Teru »

วันนี้ Tour de France 2012 เริ่มต้นแล้วนะค้าบ
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้จักรยานเสือหมอบ
จำหน่ายและรับสั่งนำเข้า เฟรมและอะไหล่ชั้นนำ ทั้งของใหม่และมือสอง
ติดต่อ เทรุ 085-8601590 (9.00น.-21.00น.)
เลขที่บัญชี ไทยพาณิชย์ Thanarat 526-2-41283-1
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

ปราโมทย์ เขียน:
Ton TWS เขียน:นัดปั่นเสาร์และอาทิตย์นี้ครับ พบกันที่ปั๊มปตท.หน้าสนาม80ปีทั้งสองวัน

-เสาร์ เวลา 6.30 น. ปั่นกันในมทส. :D

-อาทิตย์ เวลา 6.00 น. ปั่นไปวัดป่าภูผาสูง หุหุ^^ 8-)

หึ หึ หึ 8-) 8-)

หึ หึ หึ หึ 8-) :arrow: 8-) 8-)
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

Ton TWS เขียน:
xander เขียน:มา รอฟังว่า GC คนใหนจะล้างแค้น อาจารย์ ได้บ้าง
มารอฟังแต่หัววันเลยนะเฮีย น่าจะไปด้วยกันนะครับ ตั้งใจว่าพรุ่งนี้จะให้เยาวชนลากไปส่งสักหน่อย ฮิฺฮิ^^ :)

หึ หึ หึ หึ 8-) 8-) :arrow: :arrow: :?:
xander
ขาประจำ
ขาประจำ

ปราโมทย์ เขียน:
Ton TWS เขียน:

หึ หึ หึ หึ 8-) 8-) :arrow: :arrow: :?:
หึหึ สารภาพบาปจากใจจริงว่า เมานึกว่าวันนี้วันอาทิตย์ :lol: :lol: :lol:
Thipakorn
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Thipakorn »

Teru เขียน:วันนี้ Tour de France 2012 เริ่มต้นแล้วนะค้าบ
ดูช่องไหนครับ หรือเว็บถ่ายทอดสดก็ได้ครับนำทางหน่อย
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”