ห้องภาพกิจกรรมชาวเสือเฒ่า P.c.s. cycling Korat

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
[^_^]DEAW[^_^]
ขาประจำ
ขาประจำ
team: P.C.S. CYCLING TEAM
Bike: Cannondale Cadd12

Re: ห้องภาพกิจกรรมชาวเสือเฒ่า P.c.s. cycling Korat

โพสต์ โดย [^_^]DEAW[^_^] »

บรรยากาศที่จุดสตาร์ท

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ห้องภาพกิจกรรมชาวเสือเฒ่า P.c.s. cycling Korat

ปล่อยตัวรุ่นทั่วไปชาย

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ

ปล่อยตัวรุ่นเยาวชน

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ

รุ่น 30 ปีชาย

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ

รุ่น 40 และ 50 ปีครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ

บรรยากาศระหว่างทาง

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ

ไว้แค่นี้ก่อนนะครับ พุ่งนี้มาต่อ
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

ภาพสวยครับพี่เดี่ยว รอชมต่อครับ :D
เอก(RAMAII)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813597800
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล
Bike: Trek 1400
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เอก(RAMAII) »

ถ่ายได้สวยมากครับ ทั้ง น้า ไก่ และ ของพี่เดี๋ยว ถ่ายแล้ว หล่อ สวย กันทุกคนอะ :lol:
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

สนามหน้าคงไปแค่แรงใจเด้อ กองเชียรอฟังข่าวอย่างเดียวอ่ะครับ

โพสห้อนี้เลยละกัน นักกีฬาทีมงานโค๊ชและผู้ปกครองนักกีฬาเยาว์ชน และยุวชนครับ วันพุธนี้กินข้าวตอน1ทุ่มร้านเขียวเสวยใกล้ๆเรือนจำนะครับ
เาเจ็นด้ามิตติ้ง(ผมดันแปลเป็นไทยไม่ได้แต่ประมาณว่าเรื่องที่จะคุยปรึกษา)
เรื่องแรกก็เรื่องงบประมาณในการจัดแข่งตอนนี้เหลืออยู่เท่าไหร่แล้ว นำเสนอโดยผมแต่ไม่มีเอกสารให้นะครับหลุดออกไปนอกกลุ่มจะไม่ดีครับ

เรื่องที่สอง รายงานผลงานของนักกีฬาถึงจะรู้อยู่แล้วแต่ก็ต้องรายงานเรียนขอให้จ่าเชียนนำเสนอด้วยครับ ว่าเราอยู่ตรงไหนของคะแนนรวมในแต่ละรายการ

เรื่องที่สาม การทำงานร่วมกันเป็นทีม อันนี้ผมจำนำเสนอในฐานะผู้จัดการทีมนะครับ เพราะว่าสนามนี้ถึงผลงานดีแต่ฉุละหุกมากครับ อยากเสนอในมุมมองของผมนะครับ เพราะว่าหลายคนเข้าใจว่าผมเป็นเจ้าของทีมแต่จะบอกว่าพวกเราทุกคนมีส่วนร่วมกับทีมนี้ครับพวกเราเป็นเจ้าของทีมกันทุกคนครับ ผมแค่คนหางบประมาณครับไม่ใช่เจ้าของทีม การทำอะไรต้องเป็นฉันทามติถ้าไม่สามารถหามติที่ประชุมได้ ผมจะใช้อำนาจพักเรื่องในฐานะผู้จัดการเอาเรื่องเข้าที่ประชุมนอกรอบหาข้อสรุปก่อนเสนอประชุมรอบเร่งด่วนเพื่อหาข้อสรุปนะครับ

เรื่องที่สี่ การแข่งขันที่ อ.สากเหล็ก เราจะเดินทางกันอย่างไรและต้องวางแผนอะไรกันบ้าง นำเสนอโดยนักกีฬา (กัปตันทีม) และทางสต๊าฟโค๊ชครับ

เรื่องที่ห้า การเตรียมความพร้อมส่งนักกีฬายุวชนและนักกีฬาเยาว์ชนเพื่อแข่งขันประเภทลู่ในกลางปี งบประมาณอาจต้องผันออกมาจากงบของทีมใหญ่ เพราะว่าการแข่งอีกสองสนามปลายปีนั้นยังไม่มีความแน่นอนถึงสถานที่และเวลา จะขอมติในหลักการไว้ก่อนคร่าวๆส่วนจะได้หรือไม่ได้เท่าไหร่นั้นต้องเข้ามติจริงอีกครั้งหลังจบการแข่งชิงแชมป์แห่งประเทศไทย

เรื่องที่หก รายงานการซ้อมของนักกีฬา ขอให้กัปตันทีมทำหน้าที่นำเสนอรายงานด้วยตัวเองขอเอกสารประกอบและกำกับให้กับทางผู้ร่วมประชุมรับทราบด้วย ไม่มีเอกสารมาเตรียมโดนผมโวยนะจะบอกให้ ทำเป็นทีมแล้วไม่ใช่แค่ปั่นต้องติดตามน้องๆและแนะนำน้องๆด้วย

เรื่องสุดท้ายก็จะปรับทุกข์หรือจะเสนออะไรเข้าที่ประชุมก็เต็มที่ครับ บรรยากาศแบบพี่น้องกันนะครับไม่ต้องซีเรียสปรับตัวให้เข้ากันคุยกันแบบพี่น้อง ครับ
บ้านเสือภูเขา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0807391295
team: pm8rider
Bike: Pinarello-Cannondale-trek
ตำแหน่ง: PHimai-KORAT
ติดต่อ:

โพสต์ โดย บ้านเสือภูเขา »

ขอบคุณน้าเดี่ยวมากร่วมเก็บภาพทีมเรา มีโอกาสไปด้วยกัน ครับ
ผมติดงานยุ่งๆ ภาพขอเป็นช่วงที่มีเน็ตแรงๆนะครับ ช้าหน่อยขออภัยครับ
จะมานำเสนอผลงานนักแข่งรายบุคคลเลยครับ

http://www.facebook.com/media/set/?set= ... 4b7eab192f
Line@ kaipcanond
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ กรุงไทย prompay 0807391295 Prajuk changmai
เอก(RAMAII)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813597800
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล
Bike: Trek 1400
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เอก(RAMAII) »

มีรูปของทีมเราอีกเยอะ พอสมควร ในเฟสบุ้ค ของสมาคมครับ (เยอะอย่างกับว่า ไปล้อบบี้ หรือใต้โต๊ะ อะไรหรือเปล่า อ่า หุหุ) :lol:

http://www.facebook.com/media/set/?set= ... 880&type=3
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

เอก(RAMAII) เขียน:มีรูปของทีมเราอีกเยอะ พอสมควร ในเฟสบุ้ค ของสมาคมครับ (เยอะอย่างกับว่า ไปล้อบบี้ หรือใต้โต๊ะ อะไรหรือเปล่า อ่า หุหุ) :lol:

http://www.facebook.com/media/set/?set= ... 880&type=3
เข้าไปดูแล้ว ขอบคุณครับพี่เอก :D
ขาประจำ
ขาประจำ

มาต่อกันครับ หน้าเส้นรุ่นยุวชน ยกกันมันจริงๆ
เป็นกำลังใจให้ฟิวนะครับ ครั้งนี้ไม่เป็นไรนะครับ โอกาสยังคงรอการกลับมาของน้องเสมอ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ

มาดูรุ่น 40 ปี กันบ้างสูสีไม่แพ้กัน

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”