นิตยสาร P.I.T.Gangs ปีที่๔ ฉบับที่ ๓๔ เดือนกุมภาพันธ์ ๒๕๕๓

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
kookcomplex
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-1313913
team: PR.BIKECLUB PIRIYAINTER POLYGON TEAM
Bike: POLYGON
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา

Re: นิตยสาร P.I.T.Gangs ปีที่๔ ฉบับที่ ๓๔ เดือนกุมภาพันธ์ ๒๕๕๓

โพสต์ โดย kookcomplex »

สวัสดีครับพี่ๆๆน้องๆๆทุกท่าน สบายดีกันป่าวครับ
ช่วงนี้เริ่มว่าง เริ่มออกซ้อมแล้ว ปลายปีว่าจะออกแข่งบ้างแล้ว
หยุดไปซะนาน

ขอแสดงความยินดีกับน้าอ๊อดด้วยนะครับ
แหมมดังใหญ่แล้ว รักษาความดีและความดังไว้นะครับ

"การจะเป็นแชมป์นะยากแล้ว แต่การจะรักษาแชมป์ไว้ยิ่งยากๆๆๆๆๆๆกว่า"
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=481860
น้าอ๊อด
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0809266979
team: PIRIYAINTER TEAM
Bike: ฺBRIDGESTONE / POLYGON COZMIC RX 3.0 CARBON / ROCKYMOUNTAIN VERTEX 70

Re: นิตยสาร P.I.T.Gangs ปีที่๔ ฉบับที่ ๓๔ เดือนกุมภาพันธ์ ๒๕๕๓

โพสต์ โดย น้าอ๊อด »

kookcomplex เขียน:สวัสดีครับพี่ๆๆน้องๆๆทุกท่าน สบายดีกันป่าวครับ
ช่วงนี้เริ่มว่าง เริ่มออกซ้อมแล้ว ปลายปีว่าจะออกแข่งบ้างแล้ว
หยุดไปซะนาน

ขอแสดงความยินดีกับน้าอ๊อดด้วยนะครับ
แหมมดังใหญ่แล้ว รักษาความดีและความดังไว้นะครับ

"การจะเป็นแชมป์นะยากแล้ว แต่การจะรักษาแชมป์ไว้ยิ่งยากๆๆๆๆๆๆกว่า"
ขอบคุงครับ
หม่องวันวีล
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พิริยะอินเตอร์ทีม
Bike: ROCKY & POLYGON

โพสต์ โดย หม่องวันวีล »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดกับน้าบอยด้วยครับ
คิดอะไรดีๆก็ขอให้ได้สิ่งดีๆนั้นกลับมา :D :D
คำว่าจบ..พูดเบาๆก็เจ็บ
น้าอ๊อด
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0809266979
team: PIRIYAINTER TEAM
Bike: ฺBRIDGESTONE / POLYGON COZMIC RX 3.0 CARBON / ROCKYMOUNTAIN VERTEX 70

โพสต์ โดย น้าอ๊อด »

สุขสันวันเกิดครับน้าบอย ขอให้รวยล้นฟ้าครับ
อ้วน014
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892030742
team: (PIRIYA INTERNATIONAL TEAM)
Bike: Rocky Mountain

โพสต์ โดย อ้วน014 »

สวัสดีทุกท่านครับ
อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya inter cycling team
Bike: Rocky Mountain,Polygon RXX

โพสต์ โดย อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม »

หม่องวันวีล เขียน:สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดกับน้าบอยด้วยครับ
คิดอะไรดีๆก็ขอให้ได้สิ่งดีๆนั้นกลับมา :D :D

ขอบคุณครับน้าติ่ง คิดอะไรดีๆก็ขอให้ได้สิ่งดีๆเช่นกันครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya inter cycling team
Bike: Rocky Mountain,Polygon RXX

โพสต์ โดย อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม »

น้าอ๊อด เขียน:สุขสันวันเกิดครับน้าบอย ขอให้รวยล้นฟ้าครับ

ขอบคุณครับน้าอ็อด ขอให้รวยล้นฟ้าเช่นกันครับ..... :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ

เชิญสมาชิกทุกท่านครับ...

Polygon Demo Day 2010

บริษัท พิริยะ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ขอเชิญร่วมงานเปิดตัวจักรยาน Polygon รุ่นใหม่ ปี 2011

รูปภาพ

รูปภาพ

แผนที่จัดงาน

รูปภาพ
kookcomplex
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-1313913
team: PR.BIKECLUB PIRIYAINTER POLYGON TEAM
Bike: POLYGON
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา

โพสต์ โดย kookcomplex »

happy yyyy birthday ย้อนหลังน้าบอยด้วยนะครับ รวยๆๆเฮงๆๆ เด้อ

งานยิ่งใหญ่มากครับ งานนี้พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง ไปด้วยๆๆ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=481860
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ย้อนหลังด้วยคนคร๊าบบบบบ น้าบอย
รวย รวย รวย อย่าได้จน นะคร๊าบบบบบบ.... :mrgreen:
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya Inter Team (P.I.T Gangs)
Bike: TYAX Elite 06, Eagle-30-WE10
ตำแหน่ง: AtInHome

โพสต์ โดย จ่าฯนุ๊ก »

สวัสดีเพื่อนๆและน้าๆทุกคนครับ ผมไม่ได้เข้ามานานมาเนื่องจากเกิดอาการเบื่อๆเซ็งๆกับชีวิตยังไงก็ไม่รู้ เลยหายไปปลีกวิเวกเอกากับเขาบ้าง นั่งคิดทบทวนเรื่องของตัวเองไปเรื่อย สุดท้ายคิดตกแล้วก็กลับเข้ามาทางโลกต่อ อิอิ.....

ออ ขออวยพรย้อนหลังให้น้าบอยเราด้วยครับ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง การงานการเงินเดินหน้าสุดๆ และขอให้มีความสุขตลอดไปครับ.....สาธุ

เห็นหัวข้อที่น้องปุ้ยแจ้งข่าว Polygon น่ายินดีอย่างยิ่ง ผมคงอดไปร่วมเพราะอยู่ห่างกันไกลเกินไป แต่ขอส่งแรงใจไปร่วมงานด้วยคน ว่าแต่ยังไงก็ระวังตัวน้องๆพริ๊ตตี้กันให้ดี ไม่รู้จะมีน้าๆคนไหนตัดหน้าเอาตัวไปถ่ายรูปกันบ้าง เอ้า....เคลียร์คิวกันเองนะจ๊ะ ฮ่าๆๆ

สวัสดีไปยังโกต๋องด้วยครับ ไม่ได้คุยกันนานทีเดียว คิดถึงเหมือนเดิมนะจ๊ะ......

พี่อ้วน สายพานลูกกลิ้งมีสำรองบ้างไหม ของเดิมมันโดนเจี๋ยนจนสั่นไปซะหลายคืบ กลัวมันจะขาดตอนปั่น เดี๋ยวหน้าตาจะเป็นครุตเอาอีก....หึๆ

น้าหม่องเป็นไงบ้าง วันก่อนได้มีโอกาสคุยกันทางมือถือ ฟังเสียงแล้วน้าฯก็เหนื่อยไม่เบา พักบ้างก็ได้ ชาร์จแบตให้เต็มแล้วค่อยปี๊ดต่อยังได้ จะเอาแบบผมก็ไม่สงวนนะ เล็มๆไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็เต็มๆฮ่าๆๆๆ อ๋อน้าฯพักนี้ซื้อกินเหมือนกัน แต่นานๆ..........................ๆๆๆๆๆๆๆๆ ครั้ง บ่อยไม่ค่อยดี เจี๋ยว.........
ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-5150179 Auto
team: พิริยะ อินเตอร์ ทีม
Bike: Rocky Mountain Vertex 30
ตำแหน่ง: บริษัท พิริยะ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์ »

จ่าฯนุ๊ก เขียน: เห็นหัวข้อที่น้องปุ้ยแจ้งข่าว Polygon น่ายินดีอย่างยิ่ง ผมคงอดไปร่วมเพราะอยู่ห่างกันไกลเกินไป แต่ขอส่งแรงใจไปร่วมงานด้วยคน ว่าแต่ยังไงก็ระวังตัวน้องๆพริ๊ตตี้กันให้ดี ไม่รู้จะมีน้าๆคนไหนตัดหน้าเอาตัวไปถ่ายรูปกันบ้าง เอ้า....เคลียร์คิวกันเองนะจ๊ะ ฮ่าๆๆ
สวัสดีค่ะจ่านุ๊ก
ทิ้งสวนยางมาดูสาวๆๆ ในเมืองดีกว่าจ้าาา เชื่อปุ้ยเถอะ :mrgreen: :mrgreen:
...Positive Thinking _ Positive Life...
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya Inter Team (P.I.T Gangs)
Bike: TYAX Elite 06, Eagle-30-WE10
ตำแหน่ง: AtInHome

โพสต์ โดย จ่าฯนุ๊ก »

ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์ เขียน:
จ่าฯนุ๊ก เขียน: เห็นหัวข้อที่น้องปุ้ยแจ้งข่าว Polygon น่ายินดีอย่างยิ่ง ผมคงอดไปร่วมเพราะอยู่ห่างกันไกลเกินไป แต่ขอส่งแรงใจไปร่วมงานด้วยคน ว่าแต่ยังไงก็ระวังตัวน้องๆพริ๊ตตี้กันให้ดี ไม่รู้จะมีน้าๆคนไหนตัดหน้าเอาตัวไปถ่ายรูปกันบ้าง เอ้า....เคลียร์คิวกันเองนะจ๊ะ ฮ่าๆๆ
สวัสดีค่ะจ่านุ๊ก
ทิ้งสวนยางมาดูสาวๆๆ ในเมืองดีกว่าจ้าาา เชื่อปุ้ยเถอะ :mrgreen: :mrgreen:

เอางั้นเลยเหรอปุ้ย ว่าแต่น้องๆที่ว่านี่รวมปุ้ยเข้าไปด้วยหรือเปล่า ....อิอิ กลัวนักข่าวตื่นหนะ :mrgreen:
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

จ่าฯนุ๊ก เขียน: เอางั้นเลยเหรอปุ้ย ว่าแต่น้องๆที่ว่านี่รวมปุ้ยเข้าไปด้วยหรือเปล่า ....อิอิ กลัวนักข่าวตื่นหนะ :mrgreen:
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
เสรี BIKE NET
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8624627
team: LIFE AND LIVING BIKENET
Bike: POLYGON RX30

โพสต์ โดย เสรี BIKE NET »

อ้าวเข้ามาเยี่ยม..แล้วน้าบอยแกเกิดเมื่อไรเนี่ย..
เอ้า..งั้นก็อวยพรให้แกได้พริ๊ตตี้ก่อนละกัน...

จ่านุ๊ก แกคงขึ้นมาไม่ได้หลอก เพราะแกกลัวนิ้วกลางแกอุบัติเหตุอีก..
...แต่เที่ยวนี้ถ้าแกขึ้นมา นิ้วแกไม่มีโอกาสหายแน่นอน..เพราะพริ๊ตตี้หล่ะมั๊ง..
ส่วนผมก้ถือโอกาสตัดกำลังไปอีกหนึ่ง..ฮะ..ฮ่า
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”