นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ฉบับที่ ๓๒ เดือนธันวาคม ๒๕๕๒

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
T.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ไร้สปีด

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ฉบับที่ ๓๒ เดือนธันวาคม ๒๕๕๒

โพสต์ โดย T.Hardtail »

อ้วน014 เขียน:
T.Hardtail เขียน::mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

สงสัยจะขี่กันดุเดือด....เมื่อเช้า (จริงๆแล้วเกือบเที่ยง)โทรไปหาน้าอ๋า.....ยังเน่าอยู่เลย เป็ยตาคริวขากลับ :mrgreen:
รอชมภาพอยูนะครับ กับความสนุกสนานที่ทุกคนได้รับ เอาให้คนที่ไม่ได้ไปรู้สึกเสียดายยยยหน่อย (โผมด้วยง่ะ....มะได้ไป) :mrgreen:
ไม่มีรูปอะไรให้ได้ชมเลยสำหรับผม ไม่มีปัญญา ลำพังแค่ตามให้ติดกลุ่มอย่างเดียวก็เป็นงานใหญ่แล้ว จริน ๆ (ไม่มีกล้องงะ)
ส่วนน้าติ้นแจ่มเลยเห็นบอกต่อให้ กลัวน้าอ้วนไม่ทันเลยทำเบรคติดซะงั้น ช่วงหลังล่วงหน้าไปก่อนสอง สามนาที กลุ่มขาแรงยิงตามไปไม่ทัน (แรงขนาด) เรารึสงสัยว่าทำไมแรงขนาดนี้เลยหรอ พอถึงที่หมาย อ้าวน้าติ้นยีงไม่มานีนาเมื่อกี้ก็ไม่ได้แซงเลยนี่ไปไหนหว่ารออยู่สักพักก็โผล่มาแล้วแจ๋วจริงขนาดเบรคติดนะเนี่ย
ส่วนน้องปุ่ยเยี่ยมจริง ๆ จบทริปได้เหมือนกัน ขอบอกแน่มาก
สำหรับขาแรงท่านอื่นไม่อยากเอ่ยถึงเลยเหนื่อยกับหนาวมาทีเดียวเลย(ดูมันทำน้าอ้วน) แต่ขอบอกชอบสุดๆไปเลยงานนี้ได้ปลดปล่อยมันชะมัด

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ดีใจด้วยครับ....ในที่สุดก็ได้หลั่ง.....เอ๊ย.....ปลดปล่อย :lol: :lol: :lol: ว่าแต่ไปอัดอั้นมาจากไหนครับ หรือว่าสนามแถวบ้านมันไม่ค่อยเสียวแร้ว สงสัยต้องตัดไลน์เพิ่ม :lol: :lol: :lol:

ส่วน.....ในภาพ ไม่ต้องแปลกใจนะครับ เพียงแต่สนามเรือนแพช่วงนี้ขี่ยากชมัด ฟูลซัสฯยังเก็บไม่หมด กำลังลองตัวนี้อยู่ นุ่มและพุ่งดีเหมือนกันครับ :o :o

แฮปปี้เบิร์ดเดย์กะนู๋เควิน ด้วยนะครับ วันนี้ครบหนึ่งขวบพอดี ขอให้เป็นเด็กดี แข็งแรงๆนะจ๊ะ :mrgreen:

อ่า....ท่านใดมีเบอร์พี่อดิเรกอยู่บ้างครับ......พอดีมีเรื่องต้องขอความช่วยเหลือจากแกนิ๊ดส์นึง :roll:
ไฟล์แนบ
501-200710081904300.jpg (72.19 KiB) เข้าดูแล้ว 886 ครั้ง
โอ๋ MX
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PIT Gangs
Bike: จักรยานแก่นหล่อน
ติดต่อ:

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ฉบับที่ ๓๒ เดือนธันวาคม ๒๕๕๒

โพสต์ โดย โอ๋ MX »

พอดีไปเจอภาพจากเวบอื่น
ที่เค้าแอบถ่ายพวกเราพอดี
เป็นภาพช่วงที่เจอกะพี่โต้ ชีริ๊ก พอดี

รูปภาพ
We make a living by what we Get, we make a life by what we Give
เราดำรงชีวิตด้วยการได้รับและเราสร้างชีวิตด้วยการให้
HUALAN
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081081xxxx
team: PIT-GANG
Bike: @ฉันรักจักรยานมากกว่าเธอ แต่ฉันจะไม่ถีบเธอในเมื่อเธอไม่ใช่จักรยาน(ขี่อย่างเดียว)@

โพสต์ โดย HUALAN »

สวัสดีครับน้าๆที่เคารพรักทุกท่าน
เมื่อคืนวันอังคารที่ผ่านมาสนุกกันมากๆกับ Light Night Tripมี น้าโอ๋MX น้าติ้น น้าติ่ง น้าอ้วน น้ารี่ น้าเอ๋ ป๋าพจน์ กบ
พี่บาส น้าบอย น้องปุ้ย น้้าอ๋า และลูกค้าขาประจำอย่างอีก 4 ท่านและกระผม
อยากบอกเรื่องจริงให้ฟังก็ได้ว่า..............เอ่อ :!: :roll: ห้ามบอกใครนะ :!: จริงแล้วที่บอกว่าตาลายนั้น
ไม่ใช่ไฟนะแต่เป็นสาวๆๆๆๆๆๆแก่ทั้งนั้น ล้อเล่นนะ :lol: :lol: และในวันนี้นี่เองที่นักท่องเที่ยวทั้งหลาย
จะเดินทางไปสาธารณรัฐประชาธิปไตยประชาชาลาว เพื่อไปชมการแข่งขันของทัพนักกีฬาไทยในศึกซีเกมส์
ให้ทุกท่านเดินทางไป-กลับโดยสวัสดิ์ภาพ
แล้วพบกัน
ชัย บ้านบึง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bikenet
Bike: Trek
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ชัย บ้านบึง »

สวัสดีครับคุณบาส,พี่ดาบ11ดง,น้าบอย,น้าอ้วน,น้าโอ๋,น้าอ๋า,คุณไมโล,คุณกบ,คุณปุ้ยฯลฯ

นานแล้วไม่ได้เข้ามาเยี่ยม บ้านแสนสุขหลังนี้

คุยไม่ค่อยเก่ง แต่คิดถึงทุกคนครับ

:)
กบ แรงกำลังดี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865378681
team: อยากขี่ที่ไหนก็ขี่
Bike: คนไม่มีตังค์มีไรก็ใช้ไป

โพสต์ โดย กบ แรงกำลังดี »

สวัสดีนะเจ้าคะ
-พอดีเน็ตพึ่งไปต่อมาเลยไม่ได้เข้ามาหลายวันนะครับ-
-ที่ไปดูไฟอยากบอกว่าง่วงต่อเนื่องมาถึงวันนี้เลยนะครับ-
-สวัสดีพี่ชัยบ้านบึงด้วยนะครับ และขอส่งใจไปเชียนักกีฬาไทยอีก 1 เสียง -
ท่านที่ไปลาวก็เดินทางโดยปลอดภัยไม่รู่ว่าไปครั้งนี้จะได้ตีเมืองลาวมั้ยน้อ---- :lol:

คำว่าจริงใจสะกดกันเป็นไหม......
ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-5150179 Auto
team: พิริยะ อินเตอร์ ทีม
Bike: Rocky Mountain Vertex 30
ตำแหน่ง: บริษัท พิริยะ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์ »

สวัสดีน้าๆที่น่ารักเช่นเคยคะ

ผ่านไปแล้วสำหรับ Light Night Trip ที่ผ่านมา แต่เพิ่งจะมีแรงมาโพสได้ :lol: เมื่อยตัวอยู่ซะหลายวันเลยยย นี่ก็ยังเมื่อยอยู่นะเนี่ย :mrgreen:
แต่ถึงยังไงก็สนุกมากกกกคะ...ขอขอบคุณผู้ร่วมทริปทุกท่านคะ...คราวหน้าที่ไหนอย่าลืมกระซิบกันอีกนะคะ ;)

ฝากถึงพี่กบคะ บอกว่าจะซื้อเกาลัดให้ ถ้าปุ้ยปั่นจบ อย่าลืมที่ลั่นวาจาไว้นะคะ มีหลายคนเป็นพยานนะ :mrgreen:
...Positive Thinking _ Positive Life...
ขาประจำ
ขาประจำ

แหมๆๆๆๆๆ เอาซะตัวเบ้อเร่อเลยนะจ๊ะ จะเดี๋ยวไปจัดให้กับทริปหน้านะจ๊ะไม่นานๆๆๆๆ เมื่อยขาปะละ แบบนี้ต้องซ้ำๆๆ

คำว่าจริงใจสะกดกันเป็นไหม......
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Rocky Mountain Vertex 30
ตำแหน่ง: บริษัท พิริยะ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์ »

กบ แรงกำลังดี เขียน:แหมๆๆๆๆๆ เอาซะตัวเบ้อเร่อเลยนะจ๊ะ จะเดี๋ยวไปจัดให้กับทริปหน้านะจ๊ะไม่นานๆๆๆๆ เมื่อยขาปะละ แบบนี้ต้องซ้ำๆๆ
โหยยยยยยย ขี้โกงนี่นา พี่กบอ่ะพูดไรเชื่อไม่ได้เล้ยยยยย :evil:
...Positive Thinking _ Positive Life...
kookcomplex
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-1313913
team: PR.BIKECLUB PIRIYAINTER POLYGON TEAM
Bike: POLYGON
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา

โพสต์ โดย kookcomplex »

สวัสดีรับ น้าๆๆทุกท่าน ช่วงนี้น้าติ่งกับน้าไมโล น้ากบ

มีโครงการไปแข่งที่ไหนบ้างไหมครับ เผื่อจะห้อยตามไปด้วยอิๆๆ
:mrgreen: :mrgreen:
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=481860
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ
team: NooK-NaaN
Bike: Bianchi , Polygon , Jamis , KHS F20 T3

โพสต์ โดย jack71 »

รูปภาพ[/quote]
เข้ามาทักทายครับ :D ในรูปน้าบอยยังน่ารักเหมือนเดิม :D เสียดายไม่ได้ไปด้วย :D
NooK-NaaN GO TOGETHER
ขาประจำ
ขาประจำ

ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์ เขียน:
กบ แรงกำลังดี เขียน:แหมๆๆๆๆๆ เอาซะตัวเบ้อเร่อเลยนะจ๊ะ จะเดี๋ยวไปจัดให้กับทริปหน้านะจ๊ะไม่นานๆๆๆๆ เมื่อยขาปะละ แบบนี้ต้องซ้ำๆๆ
โหยยยยยยย ขี้โกงนี่นา พี่กบอ่ะพูดไรเชื่อไม่ได้เล้ยยยยย :evil:
ไม่ได้โกงอะจ๊ะเดี๋ยวจัดให้เลยนะ รอกินได้เลยอิอิิอิอิอิ

ขาประจำ
ขาประจำ

kookcomplex เขียน:สวัสดีรับ น้าๆๆทุกท่าน ช่วงนี้น้าติ่งกับน้าไมโล น้ากบ

มีโครงการไปแข่งที่ไหนบ้างไหมครับ เผื่อจะห้อยตามไปด้วยอิๆๆ
:mrgreen: :mrgreen:
สวัสดีน้ากุ๊ก ช่วงนี้ผมคงไม่ได้ไปไหนอะครับ ยังไม่พร้อมกลัวอายเขา แต่น้าติ่ง น้าหม่อง หรือพี่นพ เขาจะไปแข่งที่ภูเก็ตยังไงก็ลองโทรถามเขาดูนะครับ

แล้วพบกันนะครับเดี๋ยวว่างจะแอบไปเขาบ้าง

T.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ไร้สปีด

โพสต์ โดย T.Hardtail »

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

หวัดดีครับพี่น้อง...... :mrgreen:
หวัดดี อ.Jack71 ด้วยครับ ไม่เจอกันนาน กำลังคิดถึงพอดี ว่าจะปรึกษาเรื่อง ปั่นไฟรถหน่อยครับ :mrgreen:
ไฟล์แนบ
img_prod684_1_lg.jpg (65.67 KiB) เข้าดูแล้ว 747 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

กบ แรงกำลังดี เขียน:
ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์ เขียน:
ไม่ได้โกงอะจ๊ะเดี๋ยวจัดให้เลยนะ รอกินได้เลยอิอิิอิอิอิ
จัดมาเลยจ๊ะ พี่กบ รออยู่นานละ อิอิ :D :D

สวัสดีอ.แจ๊ค ไม่ได้เจอกันนานเลยนะคะ ว่างๆ แวะมาที่โชว์รูมบ้างนะคะ
HUALAN
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081081xxxx
team: PIT-GANG
Bike: @ฉันรักจักรยานมากกว่าเธอ แต่ฉันจะไม่ถีบเธอในเมื่อเธอไม่ใช่จักรยาน(ขี่อย่างเดียว)@

โพสต์ โดย HUALAN »

สวัสดีครับน้าที่รักและเคารพทุกท่าน
พรุ่งนี้เป็นวันอาทิตย์ มีจัดทริปกันไปไหนรึเปล่า ถ้าไม่มีผมมีมาให้เลือกครับ
คลองสวนไป-กลับ ประมาณ 90 กม. :) /หรือจะเป็นแปดริ้วไป-กลับประมาณ 110 กม./ :D
หรือวัหลวงพ่อโสธรไป-กลับ ประมาณ 130 กม. ;) ถ้าสนใจนัดกันได้น้าติ่ง น้าอ้วน น้ารี่ น้าเอ๋ ป๋าพจน์
กบ อ.แจ๊ค พี่โต่ง พี่ไมโล พี่เชษฐ์ น้องปุ้ยสนใจทริปนี้รึเปล่า (สงสัยคงเข็ต Night Trip ไปอีกนาน
เห็นมา บ่นที่ออฟฟิตว่าฝันร้ายทุกคืน)ส่วนท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม
กำลังเดินทางกลับจากสาธารณรัฐประชาธิปไตยประชาชาลาว ถ้าไม่เหนื่อยจากการเดินทางยินดีครับ
ส่วนน้าติ่งที่เอ่ยนามนั้น เขาชอบการทรมานแบบนี้บ่อยครั้งอยู่แล้ว ไม่ต้องห่วง :lol: :lol:
ถ้าไม่มีใครสน ผมก็ไปคนเดียว :mrgreen: :mrgreen: (เหงาอีกแล้ว :cry: )
ต้องไปให้ได้นะคัฟ เพื่อท่านเอง
แล้วเจอกันวันอาทิตย์ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”