ปั่นตอนดึกโดนเด็กแว๊นแซว เส้นเทียนทะเล

ผู้ดูแล: chanchaip

ตอบกลับ
BallKung
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Araya Diagonale

ปั่นตอนดึกโดนเด็กแว๊นแซว เส้นเทียนทะเล

โพสต์ โดย BallKung »

:evil: สดๆร้อนๆเมื่อกี๊เลยครับ

พอดีวันนี้กลับดึก ถึงบ้าน 3 ทุ่มครึ่ง ออกไปขี่จักรยานคนเดียว รถยังวิ่งกันพอสมควร
กะว่าขี่แค่ช่วงถนนหกเลนไม่เข้าไปข้างในเทียนทะเลที่เป็นสองเลน ซ้อมรอบขา
สักพักมีเสียงตะโกน หนึ่ง สอง สาม แล้วมีมอเตอร์ไซด์ขี่ตีคู่ ตะโกน เฮ๊ย แล้วขี่แซงไป :twisted:
เป็นเด็กประมาณมอต้น หัวเกรียน ซ้อนสามมาสองคัน

แต่ผมไม่ได้ตกใจมากเพราะมีเสียงนับ หนึ่ง สอง สาม มาข้างหลัง เลยระวัง

ฝากเพื่อนๆนักปั่นระวังตัวกันด้วยครับ
เพราะผมเห็นบางที สามสี่ทุ่มยังมีเพื่อนนักปั่นเป็นกลุ่ม ขี่เข้าไปในเทียนทะเลช่วงที่เลยร้านอาหารทะเลเข้าไป
รูปประจำตัวสมาชิก
nipolpol
สมาชิก
สมาชิก
Bike: bianchi impulso

Re: ปั่นตอนดึกโดนเด็กแว๊นแซว เส้นเทียนทะเล

โพสต์ โดย nipolpol »

ค่ำ ๆ น่าจะมีเพื่อนไปนะครับแอบกลัวไม่กล้าไปเหมือนกันค่ำ ๆ
รูปประจำตัวสมาชิก
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

Re: ปั่นตอนดึกโดนเด็กแว๊นแซว เส้นเทียนทะเล

โพสต์ โดย pomroland »

คราวหน้าไปปั่น เราก็นับมั่ง 3 2 1 ....
ขาอ่อน พระราม2
สมาชิก
สมาชิก
team: ขาอ่อน พระราม2
Bike: Bianchi 7 / JAVA FIT

โพสต์ โดย ขาอ่อน พระราม2 »

แถวนั้น คาราโอเกะ ยาดองเยอะคับ บางทีพวกนั้นก็เมาๆ ยังไงก็ระวังนิสสส นะคับ ปกติผมปั่น จัน ถึง ศุกร์ สตาร์ท กลับประมาณ 3 ทุ่ม บอกตรงๆ เส้นนี้โคตร วังเวง 555
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Rama 2”