ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนครับ

ผู้ดูแล: chanchaip

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
needsaber
สมาชิก
สมาชิก

ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนครับ

โพสต์ โดย needsaber »

พึ่งถอยรถพับ trinx FA-2016 มาได้4วัน มีปั่นเที่ยวกทมกับเพื่อนๆครั้งเดียว
คือที่บ้านไม่ชอบให้ปั่นคนเดียวบนถนนใหญ่ แต่ถ้าปั่นเป็นกลุ่มทางบ้านพออนุโลมให้ได้ครับ

ผมอยู่พระราม2 ซอย2 แถวๆตรงทางขึ้นลงทางด่วนครับ

ยินดีที่จะได้รู้จักนักปั่นทุกท่านนะครับ

ปล.ส่วนใหญ่ผมหยุดงานวันอาทิตวันเดียวครับ :)
Trinx FA-2016
Java Mini CL 16speed
chanchaip
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0850550647
team: พระราม 2
Bike: Trex Madone, Specialize Tarmac Pro, Bianchi Nirone 7. Olmo Vintage
ติดต่อ:

Re: ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนครับ

โพสต์ โดย chanchaip »

ยินดีต้อนรับ
กลุ่มพระราม 2 จะนัดกันปั่น ทุกๆ เสาร์ อาทิตย์
กลุ่ม สว (สูงวัย) นัดกันที่ วัดบัวผัน 7.00 น.

กลุ่ม Performance นัดกันที่ Monkey Road เวลาเดียวกัน

ปั่นเสร็จเจอกัน ร้านกาแฟ ก่อน ถึงวัด หลวงพ่อเต่าครับ
ปั่นไป เรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก ชีวิตมันก็เท่านั้น
needsaber
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย needsaber »

chanchaip เขียน:ยินดีต้อนรับ
กลุ่มพระราม 2 จะนัดกันปั่น ทุกๆ เสาร์ อาทิตย์
กลุ่ม สว (สูงวัย) นัดกันที่ วัดบัวผัน 7.00 น.

กลุ่ม Performance นัดกันที่ Monkey Road เวลาเดียวกัน

ปั่นเสร็จเจอกัน ร้านกาแฟ ก่อน ถึงวัด หลวงพ่อเต่าครับ

ส่วนใหญ่จะปั่นไปกลับ หรือมีเส้นทางวนหรอครับ
แล้วก็ปั่นกันเสร็จกี่โมงครับ

ปล.ปั่นกับกลุ่ม Performance กลัวจะไม่ทันเขา
Trinx FA-2016
Java Mini CL 16speed
Ra Rama2
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พระราม2
Bike: trek /bianchi

โพสต์ โดย Ra Rama2 »

needsaber เขียน:
chanchaip เขียน:ยินดีต้อนรับ

ส่วนใหญ่จะปั่นไปกลับ หรือมีเส้นทางวนหรอครับ
แล้วก็ปั่นกันเสร็จกี่โมงครับ

ปล.ปั่นกับกลุ่ม Performance กลัวจะไม่ทันเขา
ถ้าเป็นกลุ่ม performance จะปั่นวนไปวัดสหกรณ์ ประมาณสองรอบครับ ปั่นเสร็จไม่เกินสิบโมงครับ ความเร็วAVประมาณ30
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Rama 2”